TIN TÀI TRỢ.

Bộ đĩa học tiếng Anh cho trẻ từ 3 - 5 tuổi?

• 4 Lượt chia sẻ
  • 20.1K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào các anh/chị trong diễn đàn Webtretho!
    Bữa trước đến nhà chị bạn chơi, thấy chị ấy có bộ đĩa có tựa là Super Why (hình như là vậy, nếu em nhớ không nhầm). Đây là bộ đĩa dành cho trẻ em trong độ tuổi từ 3 - 5 học tiếng Anh và khám phá thế giới xung quanh qua các câu truyện cổ tích. Em có muộn mấy đĩa về xem, thấy hay quá nên đem ra tiệm nhờ mấy ông bán đĩa Copy, nhưng mấy ông ấy nói là đĩa này bị khóa rồi, không copy được.
    Hỏi chị bạn chỗ mua thì chị ấy nói là mua ở trang amazon.com. Em rất muốn mua bộ đĩa này nhưng không có nhiều tiền (vì mua ở Amazon đắt quá, hơn 200 USD). Hôm nay em vào đây hỏi xem có phụ huynh nào biết chỗ bán bộ đĩa này bộ đĩa này rẻ hơn không (bản copy cũng được), em đang rất cần bộ đĩa này.

Rất mong sớm nhận được hồi âm!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bộ đĩa này hay lắm đó, mình cũng mới mua ở trang sách vàng. Chị xem liên kết bên dưới có phải bộ đĩa chị đang tìm không nhé:
    Sách Vàng | Tiếng Anh | Phần mềm | Giáo trình điện tử | Video Books | Tin tức | Tiếng Anh cho trẻ từ 1 - 5 tuổi | Super Why! - Bộ đĩa học tiếng Anh tuyệt vời dành cho trẻ từ 3 - 5 tuổi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn chị nguyenthiphuong nhé, đây đúng là bộ đĩa em đang cần, sáng nay em đã đặt hàng rồi. Một lần nữa, xin cảm ơn chị và diễn đàn Webtretho.
    • 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C oi cho E hoi.E o HN muon mua bo dia nay lieu co dia chi nao k ah?E cha mua hang wa cach dat hang the nay bjo nen cug chua dat hang

Con là tất cả tài sản của mẹ
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ bé thử gọi điện để hỏi trực tiếp nhà sách xem, mình ở Thái nguyên mà họ còn gửi hàng cho nữa là. Chị ở HN thì có lẽ là thời gian nhận hàng sẽ nhanh hơn là mình. Tuy nhiên, mình thấy phí vận chuyển hơi đắt (25.000 VND).
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhờ topic của mẹ thủy mà mình mua được bộ đĩa này, cu cậu nhà mình thích mấy nhân vật trong bộ đĩa này lắm, nhất là cậu bé Super Reader. Tuy mới chỉ xem được được có 2 đĩa thôi, nhưng mình thấy cách trình bày của bộ đĩa này hay lắm, nhất là nội dung không quá nặng, kết hợp giữa việc chơi và học nên rất thích hợp cho trẻ nhỏ.
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em có cháu năm nay 7 tuổi thì bộ đĩa này có thích hợp không?
    • 950 Bài viết

• 1,809 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Toàn 1 người tạo nhiều nick tung hứng QC cho Sách vàng:Laughing:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 35 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Nếu cháu nhà chị chưa được làm quen với tiếng Anh thì cho cháu học bộ đĩa này cũng được, nhưng nếu bé đã biết một ít rồi thì chị nên cho chau học qua các bộ đĩa khác. Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều bộ đĩa được thiết kế riêng cho lứa tuổi này. Có thể nêu một số ví dụ cụ thể như sau:
    01. Magic English.
    https://www.webtretho.com/forum/f54/d...iafire-125279/
    02. Disney's World Of English Book
    Disney's World Of English Basic Abcs, volume 01-12 Download - Rapidshare - PC
    03. Gogo's Adventures with English:
    CD1
    MEGAUPLOAD - The leading online storage and file delivery service
    CD2
    CD3
    CD4
    CD5
    CD6

Và còn rất nhiều bộ đĩa khác, chị tự tìm nhé
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị mama ơi, chị có biết chỗ download bộ đĩa English Time không, em đang rất cần bộ đĩa này!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 35 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Đây là bộ đĩa rất hay, được thiết kế riêng cho trẻ em trong độ tuổi tiểu học, phương pháp học rất trực quan. Bạn Quang và các phụ huynh có thể download ở link Mediafire nhé (nhanh lắm đó):
    Free File Hosting Made Simple - MediaFire
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hay quá, em cảm ơn chị mama nhé. Em sẽ down ngay bộ này mới được.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị cho luôn link download bộ đĩa Super Why này được không ah! hay có mẹ nào đã mua bộ đĩa này rồi thì chia sẻ cho mọi người cùng down được không ạ! Em thấy giới thiệu bộ đĩa này hay quá nhưng dạo này hơi kẹt (em đang thất nghiệp), nên chi phí dành cho bọn nhỏ cũng bị cắt luôn, he he:Sick:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 35 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Cách đây 2 tháng, mình có mua bộ đĩa này ở amazon.com, mình thấy bộ đĩa này rất hay nên đã mấy lần mình tạo đĩa ảo để upload lên host nhằm chia sẻ cho mọi người, nhưng mấy cái đĩa mới mua này không thể copy được. Không biết họ sao chép thế nào mà mình tạo đĩa ảo không được đành chịu thôi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng muốn mua bộ đĩa này, nhưng ở mãi HN, không biết họ có shift hàng không? Có chị nào mua ở trang web này rồi xin chỉ em với!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 35 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Tốt nhất là bạn nên vào trực tiếp website Sách Vàng để hỏi. Theo mình nghĩ thì nhà sách nào mở website bán trên mạng thì đều bán hàng toàn quốc. Tuy nhiên, nếu mua hàng ở trên mạng thì bạn nên chú các điều sau để tránh bị lừa đảo:
    1. Đừng bao giờ chuyển tiền trước.
    Nếu có một ai đó yêu cầu bạn chuyển tiền cho họ rồi họ gửi hàng cho bạn thì có đến 90% là lừa đảo.
    2. Đừng ham hàng rẻ.
    Nếu gặp một mối hàng nào đó mà giá quá "sốc" so với giá bình thường của sản phẩm thì hãy nên xem lại.
    3. Nên hỏi thật kỹ về món hàng mình cần mua.
    Để tránh nhận được món hàng không như mong muốn, bạn nên hỏi thật kỹ về đặc điểm của sản phẩm trước khi đặt hàng.
    4. Nhận hàng rồi mới trả tiền.
    Hãy yêu cầu người bán gửi hàng cho bạn rồi bạn sẽ thanh toán trực tiếp. Các nhà sách lớn hiện nay họ toàn áp dụng hình thức này. Mình rất hay mua hàng trên mạng theo phương thức thanh toán này.
    5. Chế độ bảo hành.
    Khi mua bất kỳ một món hàng nào, bạn cần phải hỏi thật kỹ về chế độ bảo hành để tránh tiền mất mà hàng thì không xài được.
    Trên đây là một số kinh nghiệm nhỏ mua hàng trên mạng của riêng mình. Nếu có "cầm đèn chạy trước ô tô" thì rất mong được lượng thứ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị ơi, chị có biết link down bộ đĩa Brainy Baby không? Mấy tháng trước em có mua bộ đĩa này ở NS. Nguyễn Huệ nhưng do baby nhà em phá quá nên một số đĩa bị hư mất. Em ra NS thì họ không còn bán bộ này nữa. Chị cho em link down hoặc chỉ em chỗ mua cũng được.

Em cảm ơn chị trước nhé!
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bộ đĩa Super Why này mua ở đâu thế? Sao em nhấp vào liên kết rồi mà nó không vào được trang bán sản phẩm.
    Em ở Cà Mau thì mua ở đâu hả chị? Rất mong được trả lời sớm!
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bây giờ em vào được trang bán hàng rồi, em viết ra đây để mọi người khỏi cần trả lời.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3