TIN TÀI TRỢ.

Bắt con đi học cả ngày nghỉ này!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.09K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con em 3 tuổi rồi, đi học ở lớp cả ngày từ thứ 2 đến hết thứ 6, mẹ lại muốn cho con theo học lớp phát triển trí tuệ ở EQuest nữa (vào một buổi sáng cuối tuần)

Khoảng một hai tuần không sao, nhưng lớp học kéo dài cả năm, không biết....có khổ thân con không? cả tuần chỉ mong có ngày cuối tuần để ở nhà với bố mẹ thôi!

Nhưng mẹ đi học ở đấy rồi, vui lắm con ạ :1: , chắc con không giận mẹ nếu mẹ tìm cho con cơ hội để con phát huy được các khả năng của mình con nhỉ?

có mẹ nào có con đi học ở lớp o1 năm ở EQuest không? chia sẻ kinh nghiệm đi, em cho con đi cứ áy náy thế nào ấy!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• BL
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,556 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

EQuest la chương trình học thế nào mẹ nó ơi? O HCMC hay Hanoi the??? Con gái minh cũng 3tuổi. Mình đang muốn tìm lớp học múa cho bé. Mẹ nao biết giúp mình với nhé. Mình o HCMC.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 541 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Híc, tức quá, đã gõ 1 lần rồi thì lại bị lỗi. giờ lại phải gõ lại:
    @mẹ Ong bé: Equest là ở HN, mẹ vào topic hỏi về Equest cũng của mục này sẽ thấy.
    @mẹ ThanhMai: Equest sẽ dậy theo PP "học mà chơi, chơi mà học" nên sẽ ko giống như đi học của các bé tiểu học đâu. Thay vì bạn cho con đi chơi công viên ngày nghỉ cuối tuần, thì bạn cho con đến các chuyên gia giáo dục của Equest chơi, tớ nghĩ là chất lượng buổi chơi của con bạn với chuyên gia Equest sẽ chất lượng hơn nhiều lần buổi đi chơi của con bạn với bạn ngoài công viên và đảm bảo rằng bé sẽ rất thích thú đấy.
    Tớ cũng sẽ cho con tớ tham gia khóa học này và tớ biết đây là khóa học đầu tiên dành cho trẻ --> chả có kinh nghiệm gì để chia sẻ với mẹ nó cả :4:
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HoaLT
    Híc, tức quá, đã gõ 1 lần rồi thì lại bị lỗi. giờ lại phải gõ lại:
    @mẹ Ong bé: Equest là ở HN, mẹ vào topic hỏi về Equest cũng của mục này sẽ thấy.
    @mẹ ThanhMai: Equest sẽ dậy theo PP "học mà chơi, chơi mà học" nên sẽ ko giống như đi học của các bé tiểu học đâu. Thay vì bạn cho con đi chơi công viên ngày nghỉ cuối tuần, thì bạn cho con đến các chuyên gia giáo dục của Equest chơi, tớ nghĩ là chất lượng buổi chơi của con bạn với chuyên gia Equest sẽ chất lượng hơn nhiều lần buổi đi chơi của con bạn với bạn ngoài công viên và đảm bảo rằng bé sẽ rất thích thú đấy.
    Tớ cũng sẽ cho con tớ tham gia khóa học này và tớ biết đây là khóa học đầu tiên dành cho trẻ --> chả có kinh nghiệm gì để chia sẻ với mẹ nó cả :4:
    Cám ơn mẹ Hoalt nhé!
    Em cũg đi học ở EQuest hai khóa (chỉ có mẹ đi thôi) rồi, nên mới dám tin tưởng mà giao phó con mình cho các bác bên ấy chứ!
    Tháng vừa rồi lại phải cho con đi học thêm cả ngày thứ 7 nữa, thế là kín cả tuần, còn mỗi chủ nhật, con lại lóc cóc đến EQuest, Phù, mệt nhỉ>

Cố lên con ơi!