TIN TÀI TRỢ.

phân tích xét nghiệm tóc, liệu pháp phản hồi thần kinh ( neuro Feedback)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.27K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ !
    sau khi tham dự hội thảo về trẻ tự kỷ, chậm phát triển của bác sỹ kenneth Kang của trung tâm Spectrum learning (singapo) tổ chức tại Tp. Hồ chí minh. Tôi thấy các phương pháp trên rất là hữu ích nhưng là một phương pháp rất mới tại Việt Nam. Nên tôi mở thêm chủ đề này để chúng ta cùng tham khảo. Nếu các mẹ nào đã từng biết đến các phương pháp trên và đã trị liệu bằng phương pháp này và kết quả ra sao ? Chúng ta sẽ cùng thảo luận giúp cho việc chữa trị cho các Bé có thêm 1 hy vọng mới.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 427 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Chao bác haito

Hình như bác muốn nói về điều trị y sinh ạ? nếu vậy, mời bác ghé qua topic Tư kỷ: chăm sóc sức khoẻ và đtys nhé. Sắp tới ở HN cũng có hội thảo, có gì hay sẽ post lên luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 9,483 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Cảm ơn chị Haito!!!

Chị Haito ơi, gđ em ở HN, sắp tới Hội Thảo cũng được tổ chức tại HN. Nhưng gđ em thực nóng lòng và mong muốn biết tuần trước HT diễn ra tại TpHCM thế nào hử chị? Chị kể và chia sẻ với em cùng các mẹ khác có được ko chị?

Có thể trên diễn đàn mình, nhiều mẹ, nhiều gđ không có khả năng và ít có cơ hội để đi tham dự HT chị ạ! Nhưng mọi người đều rất trông mong vào HT.

Cám ơn chị!
    dX1xm7