TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các phụ huynh hỗ trợ đề tài nghiên cứu nhu cầu của các gia đình có trẻ tự kỷ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.91K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các bậc cha mẹ!
    Tôi là Sinh viên năm thứ 4, khoa Giáo dục Đặc biệt - ĐH Sư phạm. Tôi đang thực hiện một đề tài nghiên cứu về nhu cầu của gia đình có trẻ em Tự kỷ. Cha mẹ có thể vui lòng điền vào bảng hỏi dưới đây không?
    Nghiên cứu này về nhu cầu cơ bản, nhu cầu cần hỗ trợ của các gia đình có trẻ em Tự kỷ. Những thông tin này sẽ giúp cải thiện các dịch vụ hỗ trợ dành cho trẻ em và gia đình trẻ em Tự kỷ tại Việt Nam được tốt hơn.
    Tôi rất mong và rất cần các bậc cha mẹ giúp đỡ!
    Bảng câu hỏi được đính kèm dưới đây. Bảng trả lời có thể gửi tới thành viên m2m0302 trong diễn đàn, hoặc email: m2m0302@gmail.com
    Tôi xin cảm ơn các bậc cha mẹ rất nhiều! ! !
    Tập tin đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,286 Bài viết

• 2,021 Được cảm ơn

Chị sẽ gửi mail. Hy vọng thông tin của chị sẽ giúp ích cho em trong quá trình nghiên cứu. Mong rằng đây là một đề tài nghiêm túc và thực sự có tâm.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các cha mẹ ơi, mong các cha mẹ trợ giúp cho em đề tài này nhé!
    Trong tháng 6 này sẽ có một hội thảo về đề tài này tại trường Đại học Sư phạm Hà Nội, nếu các cha mẹ muốn tham gia thì em sẽ thông báo thời gian cụ thể sau. Tại hội thảo này, các cha mẹ có thể nghe những báo cáo và định hướng về phát triển các dịch vụ Giáo dục cho trẻ Tự kỷ tại Việt Nam và có thể nói lên những mong muốn, nguyện vọng của mình.
    Em rất mong nhận được sự cộng tác của các cha mẹ, và các cha mẹ có thể gửi bài cho em càng sớm càng tốt, trong tháng 4 này được không ạ!
    Em mong muốn sẽ nói lên được một chút gì đó những khó khăn và nguyện vọng của các gia đình với Nhà nước mình. Em mong các bậc cha mẹ cộng tác. Em sẽ biết ơn rất nhiều!
    • 131 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

chao ban! to dang la sinh vien nam thu 3 nganh cong tac xa hoi.toi cung dang nghien cuu ve d etai tu ky .de tai cua toi la thuc trang giao duc chuyen biet cho tre tu ky . minh rta vui neu dc cung ban trao doi ve van de tre tu ky.pm voi inh theo nik nhe; tuni_d2ct2. voi muc dich cung huong toi lam viec voi re tu ky minh rta vui neu dc giup ban 1 phan^^
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé tự kỷ có hòa nhập với các bạn hay phải tách riêng? để minh hỏi mẹ 1 bạn châm chạp cùng lớp Ky năng sống Fatrackid với con mình ở LMNX cho. Ban này học chậm nhưng cũng thấy tiến bộ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 34 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình rất ủng hộ bạn. Bạn sẽ có thêm hàng trăm người ủng hộ nữa nếu bạn sang diễn đàn trang web www.tretuky.com mở topic mới này đấy!
    Chúc các bạn có tấm lòng nhân hậu này gặt hái được nhiều thành công. Mình sẽ gửi lại bảng câu hỏi vào email cho bạn!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em xin cảm ơn sự hợp tác của các bậc cha mẹ rất nhiều. Em đã nhận được rất nhiều phiếu trả lời từ các bậc cha mẹ. Em vui lắm!!! :Angel: Nhưng cũng hơi tiếc là em không biết được cách gửi bài để nhận được sự ủng hộ của các bậc cha mẹ và mở cuộc điều tra này sớm hơn, nên tiếc lắm.
    Đến ngày hôm nay e xin dừng cuộc điều tra và đi vào làm báo cáo cho đề tài này. Em cũng hi vọng là kết quả nghiên cứu sẽ được đi vào thực tiễn. Nếu bậc cha mẹ nào quan tâm tới hội thảo này thì có thể liên lạc với em!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn có thể cho số đt để tiện liên lạc ko ?