TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về sự phát triển của bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà tôi hôm nay là vừa tròn 3 tháng tuổi.Tuy nhiên bé vẫn chưa thể đưa mắt nhìn các đồ vật mà mình di chuyển trước mặt bé.đôi lúc bé cũng nhìn nhưng rất ít,chủ yếu là ngước nhìn linh tinh,vu vơ.mọi người luôn cố gắng trò chuyện với cháu nhưng gần như cháu không để í,không biểu hiện gì,bé không quay ra nhin` noi hay đồ vật phát ra tiếng động.nhưng khi ngủ nếu có tiếng động thì bé sẽ giật mình.tôi muốn hỏi các chuyên gia tư vấn hoặc ai đã có con giống trường hợp của tôi xem con tôi có bị làm sao ko và nên đi khám ở đâu.tôi rất lo lắng.xin cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 725 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhabcd Xem bài viết
    Bé nhà tôi hôm nay là vừa tròn 3 tháng tuổi.Tuy nhiên bé vẫn chưa thể đưa mắt nhìn các đồ vật mà mình di chuyển trước mặt bé.đôi lúc bé cũng nhìn nhưng rất ít,chủ yếu là ngước nhìn linh tinh,vu vơ.mọi người luôn cố gắng trò chuyện với cháu nhưng gần như cháu không để í,không biểu hiện gì,bé không quay ra nhin` noi hay đồ vật phát ra tiếng động.nhưng khi ngủ nếu có tiếng động thì bé sẽ giật mình.tôi muốn hỏi các chuyên gia tư vấn hoặc ai đã có con giống trường hợp của tôi xem con tôi có bị làm sao ko và nên đi khám ở đâu.tôi rất lo lắng.xin cảm ơn!
    Tròn 3 tháng thì biết hóng chuyện, ỉm cười rồi bạn ạ. Cháu bé nhà bạn đúng là không bình thường lắm. Bạn nên cho cháu đi khám đi. Chẳng biết bạn ở đâu mà mách bạn về nơi khám. Nếu ở Hà Nội thì vào viện Nhi trung ương nhé.