TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào gửi con ở trường Cozy House Hoàng Cầu không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.53K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào các mẹ..

E mới gửi con ở trường COzy House đc 2 tháng rồi. Cô Quản lý hôm qua gọi điện bảo là: cháu hơi chậm nói và khuyến khích đi học lớp dành cho trẻ chậm nói( con em đc 16,5 tháng). Giá: 130k/1 h.

VÌ bé nhà mình chưa nói đc, giao tiếp = mắt ko tốt, và ko chơi vs các bạn( bé chỉ giật tóc và ném đồ chơi vào bạn thôi)Buồn quá các mẹ ạ.

Có mẹ nào mà cô quản lý cũng bảo cho bé đi học như mình không?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mẹ cháu,
    Con nhà mình cũng chậm nói, vì là con đầu nên ko có nhiều kinh nghiệm, giá mà mình gặp được cô quản lý đó tư vấn.
    VÌ con của mình 20 tháng đi học để cho con giao tiếp và học nói vậy mà đợi mãi bé vẫn nói được. 2t hốt quá mình cho con đi khám. BS bảo cho can can thiệp sớm từ 18 tháng là tốt lắm. COn mình mãi 26thang mới can thiệp vì mình bận, ko đưa con đi đến trung tâm được. Đến tận 26th mới quyết tâm, toàn phải đi buổi tối, cứ hết giờ Lv hộc tốc đưa con đi. CŨng may sau 2 tháng con đã nói được. Phù .. nhẹ cả người

Ah, mà trường mẹ cháu học ở mạn nào thế, mình đang có bạn cần cho con đi học và muốn can thiệp sớm. Con của mẹ còn học ở đó không. Mẹ cháu cho xin địa chỉ nhé.
    Thanks
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bichquyprincess Xem bài viết
    Chào các mẹ..

E mới gửi con ở trường COzy House đc 2 tháng rồi. Cô Quản lý hôm qua gọi điện bảo là: cháu hơi chậm nói và khuyến khích đi học lớp dành cho trẻ chậm nói( con em đc 16,5 tháng). Giá: 130k/1 h.

VÌ bé nhà mình chưa nói đc, giao tiếp = mắt ko tốt, và ko chơi vs các bạn( bé chỉ giật tóc và ném đồ chơi vào bạn thôi)Buồn quá các mẹ ạ.

Có mẹ nào mà cô quản lý cũng bảo cho bé đi học như mình không?

Chúc con nói giỏi nhé nhanh nhẹn vui ve