TIN TÀI TRỢ.

Bé nằm sấp khi ngủ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 464 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Bé nhà mình được 4.5 tháng. Nhưng từ khi bé biết nằm sấp và ngóc đầu được, thì đêm đến, bé luôn nằm sấp để ngủ, chỉ nghiêng đầu, hở mũi để thở thôi.
    Mình có lật ngửa bé ra, bé lại úp, bây giờ mình bó tay chả biết làm thế nào, vì không thể thức cả đêm để canh bé được. Mà nếu lật lại thì bé cũng không chịu ngủ.
    Có mẹ nào gặp TH như mình không?
    Mỗi ngày bình an- mỗi ngày vui:Rose:.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,960 Bài viết

• 14,922 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Chút & chít Xem bài viết
    Bé nhà mình được 4.5 tháng. Nhưng từ khi bé biết nằm sấp và ngóc đầu được, thì đêm đến, bé luôn nằm sấp để ngủ, chỉ nghiêng đầu, hở mũi để thở thôi.
    Mình có lật ngửa bé ra, bé lại úp, bây giờ mình bó tay chả biết làm thế nào, vì không thể thức cả đêm để canh bé được. Mà nếu lật lại thì bé cũng không chịu ngủ.
    Có mẹ nào gặp TH như mình không?
    Ko sao đâu mẹ nó ơi!

Ngố nhà HB giờ tư thế ưa thích khi đi ngủ là nằm sấp mút tay ó! Lật lại là cáu, rồi lại tự lật úp xuống thôi ó!
    Bé vẫn ngủ bình thường thì ko có vấn đề gì đâu, kệ sở thích của con thôi. Ở nc ngoài nhiều BS Nhi còn khuyên mẹ đặt con nằm sấp ngủ từ lúc sơ sinh để bé đỡ giật mình nữa ó!