TIN TÀI TRỢ.

3 tháng thai nhi có nên đi du lịch nước ngoài?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.23K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 123 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! mình có 1 chuyện này muốn tham khảo ý kiến các mẹ. có ai biết cho mình lời tham khảo nhé. " Cơ quan chồng mình sắp đi nghỉ mát nói đúng hơn là du lịch hè nhưng sang nước ngoài , ông xã có bảo là sẽ cho cả gia đình đi , nhưng mình thì đang có bé chip 2 năm tuổi và đang mang bầu được 3 tháng mọi người ai cũng bảo mình ko nên đi vì bụng mang dạ chửa ko tốt lắm mà đi máy bay ko tốt cho thai nhi? Vậy mình có nên đi hay không? nếu đi có ảnh hưởng gì ko các mẹ, cho mình lời khuyên với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 81 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thường thì mọi người lo ngại việc đi máy bay với phụ nữ mang thai là phụ nữ mang thai và em bé có thể không có đủ oxy ở trên máy bay nhưng thực chất là việc này chỉ xảy ra với các loại máy bay nhỏ và không có điều áp thôi. Khi đi du lịch nước ngoài bạn chú ý có giấy chứng nhận sức khỏe khi mang bầu và kết quả khám thai gần nhất, hơn nữa nên kiểm tra thông tin về bảo hiểm du lịch trước đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 123 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn về lời khuyên bổ ích nhé! Tại người nhà cứ bảo này bảo lọ mình cứ phân vân hoài...