Trị mụn White Doctors, tắm trắng White Doctors có tốt không?

• 7.63K Lượt chia sẻ
  • 184K Lượt đọc
  • 461 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 520 Bài viết

• 1,911 Được cảm ơn

Các thành viên thân mến,

Một mẹ được tặng bộ sản phẩm trắng da hiệu White Doctors, nhưng chưa có kinh nghiệm sử dụng và còn e ngại. Mẹ ấy muốn tham khảo và chia sẻ kinh nghiệm trắng da và dùng sản phẩm với các thành viên webtretho trước khi sử dụng sản phẩm như sau:

"Em vừa được tặng bộ sản phẩm chăm sóc da , tắm trắng hiệu White Doctors, nhưng chưa có kinh nghiệm sử dụng hiệu này bao giờ. Mẹ nào nhà mình đã dùng rồi thì review cho em thông tin trước khi sử dụng với. Cám ơn các mẹ!"

Các mẹ hãy cùng vào chia sẻ kinh nghiệm dùng sản phẩm với mẹ ấy nhé!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,651 Bài viết

• 2,146 Được cảm ơn

Nhờ cuộc thi đã từng tổ chức trên Webtretho nên mình biết đến White Doctors đấy, đây là một nhãn hiệu rất chuyên nghiệp và bài bản nên mình thực sự thấy yên tâm lắm đó
    • 3,651 Bài viết

• 2,146 Được cảm ơn

Nhờ cuộc thi đã từng tổ chức trên Webtretho nên mình biết đến White Doctors đấy, đây là một nhãn hiệu rất chuyên nghiệp và bài bản nên mình thực sự thấy yên tâm lắm đó
    • 283 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Bà chị mình cũng thấy dùng sữa rửa mặt hiệu này nè, nghe bảo khá lắm .
    "♥ Nếu mai này, tôi làm gì có lỗi ! . ღ Xin ai đừng giận dỗi bỏ tôi đi. . ღ Hãy qiúp tôi, bình tâm mà suy nqhĩ... . ...Sai điều gì, phải sửa lại làm sao...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,537 Bài viết

• 5,504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi allornothing02 Xem bài viết
    Mình thì dùng sữa rửa mặt của White Doctor nè, không có chứa xà phòng nên dài da dẻ cũng ok lắm. Mùa này da dễ khô cho nên kg chứa xà phòng trong SRM mình yên tâm lém
    Bỏ qua những chuyện buồn để sống cho vui vẻ...
    eNortjKzUjI0MDAzsVSyBlwwFWQC0Q,,06
    eNortjKzUjI0MDAzsVCyBlwwFWEC0A,,62
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,537 Bài viết

• 5,504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngachuoi. Xem bài viết
    Lần đó vô chơi quá trời mà không may mắn trúng giải gì cả. Buồn tình vì phải đi mua vể xài đó Ngachuoi. hihi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 145 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi allornothing02 Xem bài viết
    Ôi sản phẩm White Doctors có xuất xứ Mỹ đó các mẹ, đợt em mua em phải nhòm kĩ có tem chống hàng giả của Bộ Công An mới dám ôm một bộ dưỡng trắng da về đó. Dòng dưỡng thể siêu trắng da của White Doctors làm kem trắng dần dần rất tự nhiên mà da dẻ mềm mịn lắm. Em thấy thành phần bao gồm bột ngọc trai, tinh chất Colagen, tinh chất tế bào gốc, Tảo Spirulila, Chiết xuất dầu oliu, vitamin E, Vitamin C tinh khiết, vitamin A, tinh chất Omega 3, tinh chất nha đam, chất chống nắng..
    sử dụng không bị kích ứng mà hiệu quả như mong muốn thì chả mong gì hơn.
    Được tặng 1 bộ thì cứ tự nhiên mà sử dụng thôi các chị nhỉ, em mà được thế có phải thích
    • 145 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gaby Xem bài viết
    Mình thì dùng sữa rửa mặt của White Doctor nè, không có chứa xà phòng nên dài da dẻ cũng ok lắm. Mùa này da dễ khô cho nên kg chứa xà phòng trong SRM mình yên tâm lém
    Sữa rửa mặt của White Doctors an toàn cho cả da em bé nữa cơ mà chị, người ta vẫn gọi là sữa rửa mặt y học là vì không có bọt, không có xà phòng mà làm sạch da, trắng sáng và giảm cả nám nữa đó.
    Em thì mùa đông này chăng nữa vẫn rửa bằng Sữa rửa mặt + nước lạnh cho nó se khít lỗ chân lông và da vẫn mịn màng trắng trẻo
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

HI, chào cả nhà!!!

Mình cũng có thằng bạn, tuy là nam giới nhưng khi bị mụn cũng cảm thấy mất tự tin không kém gì các bạn nữ. Và bạn ấy đã xài qua White Doctors, là kem dưỡng để trị mụn. Sau khi dùng được 1 thời gian thì thấy rất khả quan: da mặt đỡ mụn, bớt thâm và sáng hơn. Bạn ấy vẫn đang sử dụng, mong là sẽ cải thiện và cho kết quả như ý muốn.

P/S : Mình thấy cũng ok, kem có mùi dầu dừa rất thơm đó.
    • 167 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Ha ha... bạn nhoxshin-1411 có người bạn nam thật biết chăm sóc da... Mình là phụ nữ mà chăm sóc da còn ngại huống chi bạn ấy là nam mà chịu khó phết... Sản phẩm white doctor này nhỏ bạn mình được tặng trong chương trình trúng giải của doanh nghiệp EBC, white doctor vừa rồi tổ chức cho các mẹ chơi, xài vẫn chưa hết kem nhưng da mặt sáng lên trông thấy...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,537 Bài viết

• 5,504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi be_hatmit Xem bài viết
    Ôi sản phẩm White Doctors có xuất xứ Mỹ đó các mẹ, đợt em mua em phải nhòm kĩ có tem chống hàng giả của Bộ Công An mới dám ôm một bộ dưỡng trắng da về đó. Dòng dưỡng thể siêu trắng da của White Doctors làm kem trắng dần dần rất tự nhiên mà da dẻ mềm mịn lắm. Em thấy thành phần bao gồm bột ngọc trai, tinh chất Colagen, tinh chất tế bào gốc, Tảo Spirulila, Chiết xuất dầu oliu, vitamin E, Vitamin C tinh khiết, vitamin A, tinh chất Omega 3, tinh chất nha đam, chất chống nắng..
    sử dụng không bị kích ứng mà hiệu quả như mong muốn thì chả mong gì hơn.
    Được tặng 1 bộ thì cứ tự nhiên mà sử dụng thôi các chị nhỉ, em mà được thế có phải thích
    Ô la la, nghe mẹ nó nói mình mới để ý, thì ra có xuất xứ từ Mỹ. Giờ mua gì cũng phải cẩn thận hen, cơ mà mua một bộ về dùng thì giá rỗ thế nào ạ? Mùa này da vẻ khô vì lạnh, đi nắng nhìu nên cũng muốn bon chen.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,537 Bài viết

• 5,504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi be_hatmit Xem bài viết
    Sữa rửa mặt của White Doctors an toàn cho cả da em bé nữa cơ mà chị, người ta vẫn gọi là sữa rửa mặt y học là vì không có bọt, không có xà phòng mà làm sạch da, trắng sáng và giảm cả nám nữa đó.
    Em thì mùa đông này chăng nữa vẫn rửa bằng Sữa rửa mặt + nước lạnh cho nó se khít lỗ chân lông và da vẫn mịn màng trắng trẻo
    Thì ra nó còn có tên gọi chuyên môn là sữa rửa mặt y học (mẹ nó nói như chuyên gia í, hihi ). An toàn cho cả da em bé thì mình yên tâm dùng rồi hen, cái thói quen cho là có bọt thì mới sạch cần phải thay đổi rồi nhỉ. Hồi trước toàn khoái bọt, giờ thì hiểu ra vấn đề rồi.
    • 5,728 Bài viết

• 5,543 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bây giờ sản phẩm làm đẹp trên thị trường nhiều lắm lại trôi nổi không rõ nguồn gốc nên dùng cũng sợ lắm. Nên mình nghĩ bạn hãy tìm hiểu sản phẩm kỹ trước khi sử dụng như thế mới đảm bảo làn da mình không bị ảnh hưởng, còn sản phẩm White Doctors thì em đang sử dụng và rất hài lòng.
    • 5,728 Bài viết

• 5,543 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thì ra nó còn có tên gọi chuyên môn là sữa rửa mặt y học (mẹ nó nói như chuyên gia í, hihi ). An toàn cho cả da em bé thì mình yên tâm dùng rồi hen, cái thói quen cho là có bọt thì mới sạch cần phải thay đổi rồi nhỉ. Hồi trước toàn khoái bọt, giờ thì hiểu ra vấn đề rồi.
    Sữa rửa mặt White Doctors Cliener là sữa rửa mặt y học (không có bọt không có xà phòng) - Làm sạch da mặt và cổ, giúp giảm nhờn, se khít lỗ chân lông, ngăn ngừa mụn, giảm nám, giảm tàn nhang, làm trắng sáng da. Em dùng sau một tuần mà thấy hiệu quả rõ ràng mặt chẳng nội mụn da sáng hơn và láng mịn lắm, lúc có bầu có nám thế mà sinh xong em dùng hết nám rồi sướng ơi là sướng
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 179 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình còn biết là có thể dùng sữa rửa mặt White Doctors Cliener để tắm cho bé sơ sinh nữa, vì đây là loại sữa rất tốt cho da của bé không gây hại gì cả, em bé dùng còn tốt thì mình dùng còn tốt hơn nhiều ấy chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 179 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Sữa rửa mặt White Doctors Cliener là sữa rửa mặt y học (không có bọt không có xà phòng) - Làm sạch da mặt và cổ, giúp giảm nhờn, se khít lỗ chân lông, ngăn ngừa mụn, giảm nám, giảm tàn nhang, làm trắng sáng da. Em dùng sau một tuần mà thấy hiệu quả rõ ràng mặt chẳng nội mụn da sáng hơn và láng mịn lắm, lúc có bầu có nám thế mà sinh xong em dùng hết nám rồi sướng ơi là sướng
    Mom dùng có kết hợp gì không mà nám có thể hết được vậy? Chỉ dùng sữa mà hết nám được thì quá tuyệt khỏi phải dùng nhiều thứ kết hợp mất thời gian lắm mà không hiệu quả
    • 223 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThongTin_SuKien Xem bài viết
    Các thành viên thân mến,

Một mẹ được tặng bộ sản phẩm trắng da hiệu White Doctors, nhưng chưa có kinh nghiệm sử dụng và còn e ngại. Mẹ ấy muốn tham khảo và chia sẻ kinh nghiệm trắng da và dùng sản phẩm với các thành viên webtretho trước khi sử dụng sản phẩm như sau:

"Em vừa được tặng bộ sản phẩm chăm sóc da , tắm trắng hiệu White Doctors, nhưng chưa có kinh nghiệm sử dụng hiệu này bao giờ. Mẹ nào nhà mình đã dùng rồi thì review cho em thông tin trước khi sử dụng với. Cám ơn các mẹ!"
    Các mẹ hãy cùng vào chia sẻ kinh nghiệm dùng sản phẩm với mẹ ấy nhé!
    Eo ôi, thik thế nhỉ, bộ White Doctor của mình gần hết r mà chưa ai tặng hêh, bạn đc tặng những sản phẩm gì vậy
    • 223 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconit Xem bài viết
    Mình còn biết là có thể dùng sữa rửa mặt White Doctors Cliener để tắm cho bé sơ sinh nữa, vì đây là loại sữa rất tốt cho da của bé không gây hại gì cả, em bé dùng còn tốt thì mình dùng còn tốt hơn nhiều ấy chứ
    Chà thông tin này hay quá nhỉ, em dung White doctor lâu rồi mà không biết nhỉ
    • 223 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Mẹ này giống em nè, giờ dùng sữa rửa mặt của white doctor rồi ko thik dùng của hãng khác nữa, dùng cực thích luôn
    • 223 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Ô la la, nghe mẹ nó nói mình mới để ý, thì ra có xuất xứ từ Mỹ. Giờ mua gì cũng phải cẩn thận hen, cơ mà mua một bộ về dùng thì giá rỗ thế nào ạ? Mùa này da vẻ khô vì lạnh, đi nắng nhìu nên cũng muốn bon chen.
    Đúng rồi, hàng xuất xứ từ Mỹ hẳn hoi nhé, giá cũng mềm, một bộ tương đối cũng chưa đến 2tr đâu ạ, mà dùng cả năm rất chi là kinh tế nhé