TIN TÀI TRỢ.

Góc tư vấn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 469 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện tại, ba em 56 tuổi rồi ạ, mà cứ hễ ngủ dậy hay đi đứng đâu cũng than đau lưng miết. Nhà em tính đưa ba đi khám. Các mẹ có biết bệnh viện nào uy tín ở Sài Gòn không, giới thiệu giúp em nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thử đưa ba qua bv Chấn Thương Chỉnh Hình ở q5 xem. Khám xem có bị vấn đề gì về xương khớp không hay là do gì khác. Mấy ông bà nhiều tuổi là hay bị đau lưng, khớp lắm. Nhiều khi là do ngồi nhiều quá, hoặc nằm ngủ ko đúng tư thế trong thời gian dài cũng có thể dẫn tới các bệnh về xương khớp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi ! Bạn xem 2 bác đang nằm nệm j nhé ! Đôi khi có thể do tuổi tác và cơ xương khớp của bác ko còn phù hợp vs nệm htai có thể do quá cứng làm đau lưng đó bạn !
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tại sao đau lưng lại liên qua đến nệm vậy anh? Bạn ấy hỏi thăm khám bác sĩ mà?
    Blog cá nhân của mình về Digital, Quản trị & Marketing: https://www.deargiang.com/
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoangtung87 Xem bài viết
    Bạn ơi ! Bạn xem 2 bác đang nằm nệm j nhé ! Đôi khi có thể do tuổi tác và cơ xương khớp của bác ko còn phù hợp vs nệm htai có thể do quá cứng làm đau lưng đó bạn !
    Ba em từ hồi giờ trung thành với chiếu, ít khi nằm thử qua nệm...ko bik người già nằm chiếu trong thời gian dài có tốt ko ạ, chứ e mà nằm chiếu chắc cũng đau lưng chết
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để e nói vs chồg e đưa ba di khám thử, chứ để lâu cũng ko tốt
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi deargiang Xem bài viết
    Tại sao đau lưng lại liên qua đến nệm vậy anh? Bạn ấy hỏi thăm khám bác sĩ mà?
    Tạm thời chưa biết bị bệnh hay do gì nên cũng ko loại trừ khả năng nằm ko êm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ chị cũng từng có trường hợp như e nè..mà đi khám thì cũng bảo là triệu chứng bình thường của người già thôi. Chị nghĩ có thể là do ba em nằm chiếu lâu ko tốt rồi. Giờ hiếm ai còn nằm chiếu nữa, người già khó vận động cải thiện đau lưng nên chị mua nệm mềm mà mát xa dc nữa nên gần đây mẹ cũng đỡ hơn rồi. Giấc ngủ quan trọng lắm e oi, phải đầu tư từ đây là vừa
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ủa thế hả chị, hèn chi nệm e nằm dạo gần đây cũng đau lưng phết, mà e tưởng là do ngồi nhìu ở văn phòng nên về người uể oải, cũng gần tết rồi nên chắc e mua nệm mới cho ba e luôn, để nằm chiếu quài ko nên, sẵn tiện đổi nệm mới cho phòng vợ chồng e là vừa. Chị oi chị có dòng nào ok review e với, tranh thủ đợt Black Friday này e đi hốt mấy cái
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hello e , giờ đang Black Friday nè, tranh thủ mua đi e ko gần Tết nó lại mắc, nệm chất lượng giờ giá hơi nhỉnh, nhà anh cũng tranh thủ mấy ngày này mua thoi, cho đỡ khoản ấy mà...kakak
    Theo anh thấy em nên mua mấy cửa hàng lớn như vua nệm á, đảm bảo dc hàng chính hãng, nhà anh quen mua chỗ đó ròi, cũng nhìu dòng, nhìu khung giá nên tùy ngân sách em thoi, nhà anh thì thik nằm nệm lò xo, nhưng mà giờ trên thị trường anh nghe cũng đang hot nệm Foam nên em cứ tới cửa hàng nhân viên tư vấn cho dễ lựa. Bển thấy có nhìu ctrinh ưu đãi lắm, đợt này Black Friday sale cái gì mà mua 1 tặng 1 ấy cũng ok..
    Anh gửi link thông tin cho em coi thêm ha, dc thì triển
    https://www.facebook.com/vuanem.vn/?...mSziZ5S8cemXhy
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nttd88 Xem bài viết
    hello e , giờ đang Black Friday nè, tranh thủ mua đi e ko gần Tết nó lại mắc, nệm chất lượng giờ giá hơi nhỉnh, nhà anh cũng tranh thủ mấy ngày này mua thoi, cho đỡ khoản ấy mà...kakak
    Theo anh thấy em nên mua mấy cửa hàng lớn như vua nệm á, đảm bảo dc hàng chính hãng, nhà anh quen mua chỗ đó ròi, cũng nhìu dòng, nhìu khung giá nên tùy ngân sách em thoi, nhà anh thì thik nằm nệm lò xo, nhưng mà giờ trên thị trường anh nghe cũng đang hot nệm Foam nên em cứ tới cửa hàng nhân viên tư vấn cho dễ lựa. Bển thấy có nhìu ctrinh ưu đãi lắm, đợt này Black Friday sale cái gì mà mua 1 tặng 1 ấy cũng ok..
    Anh gửi link thông tin cho em coi thêm ha, dc thì triển
    https://www.facebook.com/vuanem.vn/?...mSziZ5S8cemXhy
    Ối mèn ơi. Em cũng mua ở Vua nệm nè a, mà e dùg nệm Foam, thấy mn dag dùg dc quá nên đổi thử, dòng Foam massage NB đang có chươg trình mua 1 tặng 1, còn có gần 3tr cái, thik ghê 
    https://m.facebook.com/story.php?story_fbid=1868950533249040&id=43451 3510026090