Sản phẩm chăm sóc bé B&B có tốt không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.37K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ nào đã dùng qua sản phẩm chăm sóc bé B&B rồi cho em xin cái review được không ạ? Hôm trước đi mua máy hút sữa em có thấy trưng bày cùng, nhìn đẹp mắt với được cho thử vài sản phẩm thì thấy cũng ổn lắm. Mỗi tội đồ Hàn giá hơi cao nhưng nghe bảo an toàn. Em đang tính mua nước giặt, tăm bông với nước rửa bình sữa cho bé ở nhà. Ai dùng rồi đánh giá giúp em. Em cảm ơn nhiều ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình dùng B&B từ hồi sinh bé tới giờ là được gần 8 tháng, ổn lắm bạn nhé. Ban đầu mình chỉ mua nước giặt, nước xả với tăm bông. Dùng được một thời gian thấy thích có mua thêm nước rửa bình sữa, rơ nướu với khăn ướt chuyên lau đồ dùng cho bé. Nói chung sản phẩm dùng thấy nhẹ nhàng cho da, mịn, không rít, thơm dễ chịu. Tiện cái là nước rửa bình sữa cho bé còn có thể dùng để rửa rau củ nữa, mình có rửa trái cây ăn và cả nhà vẫn khỏe mạnh như thường nha
    Mua cho bé thì mình miễn an toàn với yên tâm thôi bạn, giá cả miễn đừng đắt vô lý là được. Một món B&B mình mua về dùng cũng lâu, với chắc được là nó an toàn. Tính ra thì đáng giá tiền, không đắt.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tôi đang dùng nước tẩy vết bẩn dạng tạo bọt, được tặng chứ không mua nên không biết giá cả như thế nào. Tẩy vết bẩn rất tốt, thơm mùi dễ chịu như mấy dạng sản phẩm thiên nhiên, vị trí vải sau khi tẩy vẫn mềm không bị khô rích, da đụng vào cũng không bị ảnh hưởng, vẫn mềm tay
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hôm bữa mua Spectra được tặng cái voucher 100k mình mua luôn 1 bàn chải B&B cho đứa cháu họ, thiết kế cong cong lên nên trẻ con cầm tiện tay, lông bàn chải cũng mềm, nhựa thấy cũng tốt. Nói chung ok.
    Cùng bé Min khôn lớn
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HoaMin93 Xem bài viết
    Hôm bữa mua Spectra được tặng cái voucher 100k mình mua luôn 1 bàn chải B&B cho đứa cháu họ, thiết kế cong cong lên nên trẻ con cầm tiện tay, lông bàn chải cũng mềm, nhựa thấy cũng tốt. Nói chung ok.
    Cong cong lên là thế nào ạ em chưa hình dung ra
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haanhuynh Xem bài viết
    Mình dùng B&B từ hồi sinh bé tới giờ là được gần 8 tháng, ổn lắm bạn nhé. Ban đầu mình chỉ mua nước giặt, nước xả với tăm bông. Dùng được một thời gian thấy thích có mua thêm nước rửa bình sữa, rơ nướu với khăn ướt chuyên lau đồ dùng cho bé. Nói chung sản phẩm dùng thấy nhẹ nhàng cho da, mịn, không rít, thơm dễ chịu. Tiện cái là nước rửa bình sữa cho bé còn có thể dùng để rửa rau củ nữa, mình có rửa trái cây ăn và cả nhà vẫn khỏe mạnh như thường nha
    Mua cho bé thì mình miễn an toàn với yên tâm thôi bạn, giá cả miễn đừng đắt vô lý là được. Một món B&B mình mua về dùng cũng lâu, với chắc được là nó an toàn. Tính ra thì đáng giá tiền, không đắt.
    Cảm ơn chị ạ. Mà chị rửa trái cây gọt vỏ hay sao ạ chứ sao em nghe rửa bình mà rửa cả rau củ trái cây thì hơi sợ sợ @@
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongmai151 Xem bài viết
    Tôi đang dùng nước tẩy vết bẩn dạng tạo bọt, được tặng chứ không mua nên không biết giá cả như thế nào. Tẩy vết bẩn rất tốt, thơm mùi dễ chịu như mấy dạng sản phẩm thiên nhiên, vị trí vải sau khi tẩy vẫn mềm không bị khô rích, da đụng vào cũng không bị ảnh hưởng, vẫn mềm tay
    Cảm ơn nhận xét của chị
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhuMaiht92 Xem bài viết
    Cong cong lên là thế nào ạ em chưa hình dung ra
    Phải đi tìm cái hình để cho bạn xem chứ tả không hiểu nổi Nó như này, trong suốt nhìn sang, dễ thương65485711_380212992608887_4356029516062130176_n.jpg?_nc_cat=102&_nc_eui2=AeHzkZaUAWUSLu96lXr4JEAsAxBrqf9u5YkzT3Vx0iba7yz8Z1vJdevBa7ItNuK69ugU-xZRVh5IlA9si1hlBVXCbITFrh9089yvRKoM4BOjZw&_nc_oc=AQmkDn6AqjCdmLql8y1OgJrL67xX96ckH3vpaqQIcnWbMtKwdvRFH8LW4kY06YGFfoU&_nc_ht=scontent.fsgn8-1
    Cùng bé Min khôn lớn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cảm ơn chị ạ. Mà chị rửa trái cây gọt vỏ hay sao ạ chứ sao em nghe rửa bình mà rửa cả rau củ trái cây thì hơi sợ sợ @@
    Rửa bình kiêm rửa trái cây bình thường mà bạn, giờ có vài hiệu nước rửa chén có thể rửa trái cây luôn. Sản phẩm nào thành phần an toàn thì làm được thôi.
    Cùng bé Min khôn lớn
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Phải đi tìm cái hình để cho bạn xem chứ tả không hiểu nổi Nó như này, trong suốt nhìn sang, dễ thương65485711_380212992608887_4356029516062130176_n.jpg?_nc_cat=102&_nc_eui2=AeHzkZaUAWUSLu96lXr4JEAsAxBrqf9u5YkzT3Vx0iba7yz8Z1vJdevBa7ItNuK69ugU-xZRVh5IlA9si1hlBVXCbITFrh9089yvRKoM4BOjZw&_nc_oc=AQmkDn6AqjCdmLql8y1OgJrL67xX96ckH3vpaqQIcnWbMtKwdvRFH8LW4kY06YGFfoU&_nc_ht=scontent.fsgn8-1
    hic chị có tâm quá em cảm ơn chị nhiều lắm ạ
    • 27 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình rửa cả những cái ăn luôn ấy bạn, như rau nấu canh chẳng hạn. Bạn HoaMin93 nói đúng á, miễn thành phần an toàn là được rồi
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng có được tặng dùng nước giặt với nước xả...giờ muốn mua dùng thêm...có ai biết mua ở đâu không hay cái này phải đặt nước ngoài về vậy mọi người?
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyensuong184 Xem bài viết
    em cũng có được tặng dùng nước giặt với nước xả...giờ muốn mua dùng thêm...có ai biết mua ở đâu không hay cái này phải đặt nước ngoài về vậy mọi người?
    Hôm trước mình đi mua máy hút sữa bên cửa hàng Vietlife thì thấy bày bán đó bạn
    • 27 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

up tấm hình nước giặt nước xả mình dùng cho mấy mẹ xem nè 20160726_175808
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ nào đã dùng qua sản phẩm chăm sóc bé B&B rồi cho em xin cái review được không ạ? Hôm trước đi mua máy hút sữa em có thấy trưng bày cùng, nhìn đẹp mắt với được cho thử vài sản phẩm thì thấy cũng ổn lắm. Mỗi tội đồ Hàn giá hơi cao nhưng nghe bảo an toàn. Em đang tính mua nước giặt, tăm bông với nước rửa bình sữa cho bé ở nhà. Ai dùng rồi đánh giá giúp em. Em cảm ơn nhiều ạ.
    Giá ngang với mấy đồ cho bé hàng tốt thôi chứ k đắt đâu mẹ
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình cũng thấy rửa bình mà rửa rau củ quả cứ như quảng cáo của hãng amway ấy nhỉ. cho vào nước bẩn thành sạch rồi uống ý. nghe sợ sợ
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hôm trước mình đi mua máy hút sữa bên cửa hàng Vietlife thì thấy bày bán đó bạn
    Cửa hàng đó hơi ít chi nhánh thì phải, thấy có bán cả máy hút sữa nhưng mà không được nhiều tiệm lắm để tới mua
    Cùng bé Min khôn lớn
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cửa hàng đó hơi ít chi nhánh thì phải, thấy có bán cả máy hút sữa nhưng mà không được nhiều tiệm lắm để tới mua
    Vietlife là dạng nhập khẩu độc quyền máy hút sữa Spectra về rồi phân phối cho các đại lý khác đó chị, nó cũng có cửa hàng riêng, hơi ít chi nhánh nhưng mua ở đó thì được thêm tới 1 năm bảo hành, thời này mua hàng online dễ dàng rồi, cần chi đi ra tận cửa hàng để mua nữa mọi người ^^. Hiện tại em chỉ mới thấy chỗ đó bán B&B thôi, mọi người review ok thì sau này em đặt mua cho bên đó giao tận nhà lun khỏi phải chạy đi ^^
    • 27 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesuti1712 Xem bài viết
    mình cũng thấy rửa bình mà rửa rau củ quả cứ như quảng cáo của hãng amway ấy nhỉ. cho vào nước bẩn thành sạch rồi uống ý. nghe sợ sợ
    Nước rửa chén của Amway rửa rau củ được là đúng ấy bạn, cũng như nước rửa bình của B&B, nhưng vụ cho vào nước bẩn thành sạch rồi uống thì là chém rồi
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tháng trước mình với vợ có đi qua cửa hàng Vietlife để bảo hành sản phẩm máy hút sữa cũng để ý thấy sản phẩm B&B. Mình cũng được nhân viên tư vấn nhiệt tình về những sản phâm B&B và mình cũng đã 1 thử 1 sản phẩm nhỏ về xài thử. Đến giờ thì mình nghe bà xã mình nói sản phẩm dùng rất ok và thân thiện với trẻ!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2