TIN TÀI TRỢ.

Vì sao trẻ dễ mắc bệnh nhiễm khuẩn đường tiêu hóa và hô hấp?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.58K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,845 Bài viết

• 2,369 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthithanhhuong82 Xem bài viết
    Không biết có phải do mình sinh mổ không mà bé nhà mình cũng hay mắc bệnh về đường hô hấp, táo bón, chọn sữa nào giúp con cải thiện và ít ốm vặt các mẹ ơi?
    Bạn ơi! bé sinh mổ không phải là nguyên nhân con hay mắc bệnh về đường hô hấp hay táo bón đâu bạn, do hệ miễn dịch của con kém nên mẹ hãy tăng cường hệ miễn dịch cho con bẳng cách bổ sung thêm sữa ColosBaby mẹ nhé, trong sữa có 2 thành phần chính giúp tăng cường sức đề kháng chính là kháng thể IgG và Lactoferrin giúp con tăng trưởng và phát triển khỏe mạnh mẹ ah.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 46 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhien2008 Xem bài viết
    Bạn ơi! bé sinh mổ không phải là nguyên nhân con hay mắc bệnh về đường hô hấp hay táo bón đâu bạn, do hệ miễn dịch của con kém nên mẹ hãy tăng cường hệ miễn dịch cho con bẳng cách bổ sung thêm sữa ColosBaby mẹ nhé, trong sữa có 2 thành phần chính giúp tăng cường sức đề kháng chính là kháng thể IgG và Lactoferrin giúp con tăng trưởng và phát triển khỏe mạnh mẹ ah.
    Nhưng em thấy đúng là trẻ sinh mổ thường hay bệnh vặt hơn trẻ sinh thường mà chị, nhiều người nói với em như vậy.
    • 582 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 4myt Xem bài viết
    Nhưng em thấy đúng là trẻ sinh mổ thường hay bệnh vặt hơn trẻ sinh thường mà chị, nhiều người nói với em như vậy.
    thực ra vấn đề này mình nghĩ cũng tùy thuộc sức đề kháng của từng bạn là chính chứ k phải do sinh thường hay mổ đâu. đứa bạn mình sinh đôi cũng mổ mà 2 bạn bé trộm vía mạnh khỏe và đáng yêu lắm, rất ít khi ốm
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3