TIN TÀI TRỢ.

Vai trò của dinh dưỡng miễn dịch đối với trẻ nhỏ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 938 Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 415 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Những bé không được bú sữa mẹ, đặc biệt là trong 6 tháng đầu đời và kéo dài tới 2 năm sẽ có hệ miễn dịch kém, hay bệnh vặt lắm ạ. Mẹ nên cho bé sử dụng thêm các sản phẩm bổ sung kháng thể IgG cho bé nhé. Ngoài ra, mẹ cũng nên chú ý đến chế độ ăn uống, cho bé uống nhiều nước và luyện tập thể thao để bé có một sức khỏe thật hoàn hảo ạ...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 579 Bài viết

• 1,662 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gia_hue Xem bài viết
    con nhỏ thì lo cho con đằng nhỏ, con lớn thì lo cho con đằng lớn. Mỗi lần một kiểu lo khác nhau. Đã xác định làm cái nghề gọi là nghề cha mẹ này thì không lúc nào hết lo. Như kiểu chọn sữa cho con thôi mà cũng bạc đầu ấy chứ các mẹ nhỉ.
    Ngay cả đến ba mẹ mình hiện nay đã già nhưng vẫn còn lo cho mình đấy thôi, đúng là có con mới biết lòng cho mẹ, lúc nào cũng canh cánh nỗi lo trong lòng, chỉ mong muốn những gì tốt đẹp nhất đến cho con thôi. Con nhỏ mình chỉ mong con khỏe mạnh, vui vẻ à mừng rồi à.
    CUỘC SỐNG CHO TA ĐIỀU KỲ DIỆU
    • 4,845 Bài viết

• 2,369 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nang_khuya Xem bài viết
    Ngay cả đến ba mẹ mình hiện nay đã già nhưng vẫn còn lo cho mình đấy thôi, đúng là có con mới biết lòng cho mẹ, lúc nào cũng canh cánh nỗi lo trong lòng, chỉ mong muốn những gì tốt đẹp nhất đến cho con thôi. Con nhỏ mình chỉ mong con khỏe mạnh, vui vẻ à mừng rồi à.
    Với bố mẹ chúng ta mãi trẻ con, và bây giờ khi chúng ta làm mẹ rồi càng thấu hiểu hơn cho bố mẹ mình. Giờ không như thời bố mẹ sinh nhiều con, mỗi nhà nhiều lắm cũng chỉ đến 3 con nên có điều kiện chăm con được tốt hơn. Với bây giờ nhiều loại sữa cho các mẹ chọn cho con hơn. Các mẹ chăm con cũng nhàn hơn trước nhiều rồi.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2