TIN TÀI TRỢ.

Giúp trẻ không mắc bệnh đường tiêu hóa, hô hấp khi thời tiết nắng nóng kéo dài

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 57 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Vit_Xiem_ Xem bài viết
    mẹ nó có thể LH trực tiếp qua web của công ty phân phối sữa : https://vitadairy.vn/
    hoặc các siêu thị to cũng có nha
    giá cả của sữa ColosBaby cũng hợp lý nên mẹ nào cũng có thể lựa chọn cho con phải k chị, cứ gì phải sữa đắt tiền mới tốt đâu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,698 Bài viết

• 2,620 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatkianna Xem bài viết
    giá cả của sữa ColosBaby cũng hợp lý nên mẹ nào cũng có thể lựa chọn cho con phải k chị, cứ gì phải sữa đắt tiền mới tốt đâu.
    nhiều mẹ cứ nghĩ sữa ngoại đắt tiền mới tốt nhưng mình nghĩ ko phải vậy mà quan trọng là con hơp, uống loại nào con tăng sức đề kháng, tăng cân tốt và tiêu hóa ổn định là ok rồi
    • 579 Bài viết

• 1,662 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nhiều mẹ cứ nghĩ sữa ngoại đắt tiền mới tốt nhưng mình nghĩ ko phải vậy mà quan trọng là con hơp, uống loại nào con tăng sức đề kháng, tăng cân tốt và tiêu hóa ổn định là ok rồi
    Đồng quan điểm với bạn, trước khi cho con dùng Colosbaby mình cũng cho con dùng sữa nhâp khẩu đấy, cũng rất đắt tiền, cũng đc nhiều riviews tốt nhưng cái chính là bé nhà mình k hợp, con uống mà k hấp thụ đc đó.
    CUỘC SỐNG CHO TA ĐIỀU KỲ DIỆU
    • 243 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thì lại chẳng quan tâm sữa đắt hay rẻ miễn con hợp là được, mà sữa của VN mình giờ nhiều sữa tốt mà, như ColosBaby nè qua nay em đọc diễn đàn nhiều mẹ khen quá trời.
    • 2,698 Bài viết

• 2,620 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nang_khuya Xem bài viết
    Đồng quan điểm với bạn, trước khi cho con dùng Colosbaby mình cũng cho con dùng sữa nhâp khẩu đấy, cũng rất đắt tiền, cũng đc nhiều riviews tốt nhưng cái chính là bé nhà mình k hợp, con uống mà k hấp thụ đc đó.
    nhiều bé còn bị dị ứng sữa lạ nữa đó, hôm trước mình có đọc 1 bài con bị dị ứng nguy kịch may là cấp cứu kịp thời, nhiều khi có những việc đơn giản mà lại ko ngờ tới được, ko phải cứ hàng nhập là đảm bảo và yên tâm đâu các mẹ ạ
    • 4,845 Bài viết

• 2,369 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytinh85 Xem bài viết
    Mình thì lại chẳng quan tâm sữa đắt hay rẻ miễn con hợp là được, mà sữa của VN mình giờ nhiều sữa tốt mà, như ColosBaby nè qua nay em đọc diễn đàn nhiều mẹ khen quá trời.
    Mình cũng giống mẹ đó,, nhiều khi mua sữa đắt chưa chắc đã hợp với con. Nên mua sữa mình hay xem thành phần và dinh dưỡng có trong sữa và được nhiều mẹ tin dùng cho con của mình. Con uống sữa khoẻ mạnh ít ốm vặt là cả nhà vui rồi
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2