TIN TÀI TRỢ.

Dùng kháng thể, kệ kháng sinh!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.57K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 415 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mỗi khi con có dấu hiệu ốm, sốt, mệt mỏi, hẳn cha mẹ nào cũng lo lắng và mong muốn con nhanh khỏi bệnh. Tuy nhiên, cha mẹ lại không muốn cho con dùng kháng sinh vì uống kháng sinh nhiều con sẽ chậm phát triển cả về thể chất lẫn tinh thần.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 579 Bài viết

• 1,662 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MEBONSURI Xem bài viết
    Tăng cường miễn dịch cho con, cho con sử dụng thêm các sản phẩm bổ sung kháng thể IgG là điều cần thiết khi con còn bé . Nhưng bé nhà em đến 2 tuổi rồi còn có loại sữa nào phù hợp cho bé không các mẹ ơi?
    Có đó bạn ơi, bé nhà mình cũng 2 tuổi này, mình cũng mới chuyển sang cho con dùng Colosbaby có kháng thể IgG này.
    CUỘC SỐNG CHO TA ĐIỀU KỲ DIỆU
    • 2,698 Bài viết

• 2,620 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytinh85 Xem bài viết
    Công nhận trẻ con bây giờ cứ hơi ốm đi BS cái là lại được kê kháng sinh ngay, em ủng hộ việc dùng kháng thể thay vì kháng sinh, chứ dùng kháng sinh nhiều lúc lờn thuốc không có kháng sinh nào trị khỏi ý chứ.
    chẳng gì bằng kháng thể tự nhiên cả , làm mẹ ai cũng mong muốn con cái mạnh khỏe, ít ốm, giờ khoa học hiện đại có nhiều sữa và các loại vitamin tăng đề kháng nên các mum chịu khó tìm hiểu và bổ sung cho các nhóc từ những năm đầu đời luôn cho con mạnh khỏe
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,090 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Vit_Xiem_ Xem bài viết
    chẳng gì bằng kháng thể tự nhiên cả , làm mẹ ai cũng mong muốn con cái mạnh khỏe, ít ốm, giờ khoa học hiện đại có nhiều sữa và các loại vitamin tăng đề kháng nên các mum chịu khó tìm hiểu và bổ sung cho các nhóc từ những năm đầu đời luôn cho con mạnh khỏe
    Mẹ nói đúng quá, chẳng gi bằng kháng thể tự nhiên, chứ nhiều khi con ốm mà phải cho con dùng kháng sinh để điều trị sốt ruột vô cùng, nếu con có sức đề kháng tốt sẽ giảm ốm vặt , cả nhà cũng bớt lo lắng hơn. Chăm con nhỏ không hề đơn giản các mẹ ạ!
    • 2,698 Bài viết

• 2,620 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 4myt Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BongBong0813 Xem bài viết
    ColosBaby cung cấp Canxi, Vitamin D3, Phospho và Magie với hàm lượng cao, đáp ứng nhu cầu phát triển thể chất của trẻ giúp trẻ phát triển hệ xương răng vững chắc; Phòng ngừa còi xương, loãng xương…mẹ nó yên tâm sẽ bổ sung chiều cao cho con nhé
    Sản phẩm tốt nên nhiều mẹ bỉm sữa truyền tai nhau lắm chị, trên facebook em cũng thấy các mẹ share quá trời.
    Mẹ nào cũng luôn muốn dành những j tốt nhất cho con để con được phát triển mạnh khoẻ và đầy đủ dưỡng chất mà
    • 4,845 Bài viết

• 2,369 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nào cũng luôn muốn dành những j tốt nhất cho con để con được phát triển mạnh khoẻ và đầy đủ dưỡng chất mà
    Làm mẹ, nuôi con,chăm con mẹ nào cũng muốn những điều tốt đẹp nhất cho con yêu của mình . Mà mình thấy sức đề kháng của con rất quan trọng, khi con khỏe thì không lo hay ốm văt nữa. Chứ giờ mỗi lần ốm đi khám lại uống kháng sinh không tốt cho sức khỏe của con các mẹ ạ!
    • 2,698 Bài viết

• 2,620 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhien2008 Xem bài viết
    Làm mẹ, nuôi con,chăm con mẹ nào cũng muốn những điều tốt đẹp nhất cho con yêu của mình . Mà mình thấy sức đề kháng của con rất quan trọng, khi con khỏe thì không lo hay ốm văt nữa. Chứ giờ mỗi lần ốm đi khám lại uống kháng sinh không tốt cho sức khỏe của con các mẹ ạ!
    mỗi lần con ốm là dễ stress lắm mẹ nó à, thấy con sốt, mệt, ko ăn uống được là chỉ ước được ốm thay con thôi. thế mới biết bé nào sức đề kháng yếu thì cứ bệnh liên miên bố mẹ mệt lắm
    • 582 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mỗi lần con ốm là dễ stress lắm mẹ nó à, thấy con sốt, mệt, ko ăn uống được là chỉ ước được ốm thay con thôi. thế mới biết bé nào sức đề kháng yếu thì cứ bệnh liên miên bố mẹ mệt lắm
    đúng đấy ạ, chỉ cần các con mạnh khỏe còn thế giới cứ để mẹ lo ahihi
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2