TIN TÀI TRỢ.

Bộ Y tế tổ chức hội thảo về dinh dưỡng miễn dịch

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.18K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 531 Bài viết

• 746 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhkhoimap Xem bài viết
    Cháu mình cũng đang dùng Colosbaby này nè, do cháu sinh non nên hệ miễn dịch cũng kém hơn các bé cùng trang lứa. Hồi còn bú mẹ thì có kháng thể từ mẹ bé ít bệnh, sau 2 tuổi cai sữa mẹ là bé cứ bệnh vặt hoài. Mẹ bé cho bé đi bs thì bs khuyên nên dùng sữa có IgG để bổ sung cho con, mẹ bé cho dùng Colosbaby luôn và từ đó đến nay bé ít bệnh hơn hẳn. Mình thấy vậy cũng cho con mình dùng theo từ khi bé 2 tuổi luôn, rất ổn các mẹ ah. Bé ít bệnh vặt lắm, những lúc trở trời thế này bé vẫn khỏe mạnh, trộm vía con. Mình xác định cho con đi học sớm nên bổ sung IgG qua sữa Colosbaby cho con để con vào môi trường mới không bị bệnh vặt và sức đề kháng tốt hơn
    Vậy sữa này có thể hiểu là tốt cho trẻ sinh non nhỉ. Các bé sinh non đã thiệt thòi rồi mà lại không được ăn sữa mẹ thì lại càng yếu. Trộm vía bạn ý nhà mẹ nó nhỉ. Giờ, cứ sức khỏe của con cái, ông bà là quan trọng nhất với chúng ta thời điểm này.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,090 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gia_hue Xem bài viết
    Vậy sữa này có thể hiểu là tốt cho trẻ sinh non nhỉ. Các bé sinh non đã thiệt thòi rồi mà lại không được ăn sữa mẹ thì lại càng yếu. Trộm vía bạn ý nhà mẹ nó nhỉ. Giờ, cứ sức khỏe của con cái, ông bà là quan trọng nhất với chúng ta thời điểm này.
    Sản phẩm này ra đời mình thấy thiết thực và tốt cho những mẹ ít sữa, thiếu sữa cho con, vì trong những giai đoạn đầu con cần được bổ sung đầy đủ dưỡng chất cần thiết, nếu mẹ không có sữa, ít sữa có thể mua sản phẩm này cho con và yên tâm con phát triển khỏe mạnh lại ít ốm văt nữa thì không gì niềm vui gì hơn đâu các me ạ!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2