TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ cách nấu Món lẩu Bak Kut Teh tuyệt vời nhất từ Singapore & Malaysia

• 0 Lượt chia sẻ
  • 765 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Một bát canh dinh dưỡng, ngon miệng lại không quá đắt đỏ đã được giới công nhân khai khoáng xưa kia tại vùng đất Mã Lai đã lan truyền rộng rãi và dần dần biến tấu theo khẩu vị trên 2 vùng đất Sing & Mã đã mang đến một bát canh "Bak Kut Teh" đậm đà như ngày nay - Một bát canh ấm lòng rất nhân văn
    Sau đây, mình xin chia sẻ cách nấu 1 nồi lẩu Bak Kut Teh chuẩn vị Malaysia cho các Mẹ nhé, vui lòng xem video bên dưới

Đây là món canh dinh dưỡng rất tốt, giúp phục hồi sức khỏe cho người lao động nặng nhọc hoặc thiếu dinh dưỡng
    Mẹ nào cần công thức nấu vui lòng coment bên dưới video link youtube để mình gửi công thức cho nhé, xin cám ơn !
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 227 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Dễ thương quá mom ơi cho mình xin ct na
    • 380 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Có hẳn một miếng dạ dày heo đúng ko vậy? e hỏi cách làm trắng và nấu ngon như thế được ko?
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangthihuong13 Xem bài viết
    Dễ thương quá mom ơi cho mình xin ct na
    Mẹ hoangthihuong13 hãy để lại comment dưới video của Youtube để bộ phận biên tập gửi công thức nấu cho nha, free đó, thanks !
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi peheuancathegioi Xem bài viết
    Có hẳn một miếng dạ dày heo đúng ko vậy? e hỏi cách làm trắng và nấu ngon như thế được ko?
    Đúng rồi Mẹ peheuancathegioi, mình gửi thêm link tham khảo cách sơ chế bao tử heo sạch nhất nhé !

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 96 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bao tử heo luộc với cái đĩa để làm gì ha bạn. nhìn rất tươi đó
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenlonghoang1 Xem bài viết
    Bao tử heo luộc với cái đĩa để làm gì ha bạn. nhìn rất tươi đó
    Chào bạn nguyenlonghoang1,
    Sau khi sơ chế xong, bỏ chiếc đĩa vào trong bao tử trước khi luộc sẽ giúp định hình miếng bao tử, sau khi luộc không bị teo lại, sẽ đẹp mắt hơn
    Thân chào !
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình public công thức nấu món lẩu Bak Kut Teh cho các mẹ cuối tuần làm thử cho cả nhà dùng nha

lSf79XF8AlJu2CrTt6CtRRhdMGLdLcKHOxE5HF9qLqQDZxFzTudGPtck6Y_ECwbohlHHh7oH8YKZwayHtr-7kcZsCDv1