TIN TÀI TRỢ.

Những năm tháng cùng Webtretho

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.37K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 73 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Các thành viên thân mến,

Chúng ta đã đi với Webtretho một thời gian, dù là thành viên mới hay thành viên lâu năm đều đã có những trãi nghiệm và cảm xúc với Webtretho. Chủ đề này được tạo ra dành cho những cảm xúc và trãi nghiệm quý giá đó của tất cả các thành viên.

Có thể là những cảm xúc lắng đọng hay hạnh phúc thăng hoa; có thể là những giận dữ và cũng có thể là những thất vọng, chán chường,... Webtretho trân trọng và mong muốn được nghe những nhịp đập từ trái tim của thành viên.

Có thể là những góp ý thay đổi, có thể là sự hồi tưởng về những kỷ niệm đã qua, tất cả mọi trãi nghiệm đều trân quí.

Các thành viên viết ra ngay trong chủ đề và dưới bài viết này để tất cả những trãi nghiệm và cảm xúc của mình được lắng nghe và chia sẻ.

Chủ đề: Trãi nghiệm và cảm xúc về Webtretho
    Thời gian: Từ 8 - 31/12/2018

Ban tổ chức dành 10 phần quà tri ân cho 10 bài viết có những chia sẻ và góp ý khả thi nhất. Ban tổ chức cám ơn sự tham gia của tất cả các thành viên Webtretho.

Tôn Vinh Thành Viên
    Ban tổ chức
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,270 Bài viết

• 1,749 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhớ lại hơn 6 năm về trước, khi Webtretho tổ chức “Vui hội 10 năm” tại Hà Nội, mình đăng kí cho bé lớn tham gia Webtretho Idol, chương trình thật ý nghĩa, nó giúp con có được sự mạnh dạn hơn khi biểu diễn trước đám đông:
    n7MdCaNBnyZM8jadGcgjc6v0Nw6wG9P25SAxxv-tc5b_QaJNAGCCYM9DwodieI5jnjpEIbIojUBM8yCIuibU9LdjvZKZRA

Ngoài ra, nhờ có Webtretho mà mình biết được nhiều thông tin bổ ích về các chăm sóc, nuôi dạy con, và cũng nhờ Webtretho các thành viên ở Hà Nội như mình và những thành viên trong thành phố Hồ Chí Minh cũng như tất cả các thành viên trong cả nước có thể tham gia những cuộc thi ảnh, thi viết về muôn mặt trong cuộc sống.
    Mong rằng, Webtretho luôn mãi là một nơi tin cậy cho mọi thành viên được chia sẻ, được học hỏi và tạo ra nhiều cơ hội cho mọi thành viên được chia sẻ những tâm sự về cuộc sống.
    • 4,845 Bài viết

• 2,369 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã đi với Webtretho được 6 năm cùng trải qua bao trải nghiệm và cảm xúc cũng trang web. Mỗi ngày mình đều vào trang web như vào ngôi nhà chung của các mẹ bỉm sữa. Mình đã có bài học, chia sẻ, những kinh nghiệm hay học được từ các mẹ, những cuộc thi đã cho mình những người bạn trung nam để giờ đây ngồi ôn lại thật bao kỉ niệm trân quý.
    Những năm gần đây web ít các cuộc thi trên diễn đàn hơn nên các mẹ cũng ít vào thì phải. Tuy vậy mình vẫn mong Ad min sẽ tạo nhiều sân chơi bổ ích trong năm tới như những cuộc thi viết, thi ảnh, để các mẹ khắp cả nước có thể chia sẻ.Mình rất mong webtretho mãi là ngôi nhà chung để các thành viên được học hỏi chia sẻ và có nhiều cơ hội tâm sự, trải nghiệm về cuộc sống của chính mình và của các thành viên.
    Đầu xuân năm mới xin chúc Ban Quan Trị dồi dào sức khoẻ,, đưa ngôi nhà chung ngày càng đông thành viên hơn nữa. Nhiều cuộc thi hay bổ ích, và những thông tin hữu ích cho mọi người !
    • 9,707 Bài viết

• 9,670 Được cảm ơn

Cái ngày mình biết đến webtretho lần đầu là ngày mình phát hiện đang mang trong người 3 phôi thai. Vui lắm nhưng cảm giác hoang mang ghê gớm vì sao mình lại đậu nhiều thai đến vậy mặc dù không dùng biện pháp can thiệp nào. Bác sĩ giải thích ngắn gọn nhưng mình rất lo lắng và tìm hiểu trên mạng, mình vào nhà Song thai của Webtretho, vào đó mình thấy cũng rất nhiều mẹ mang đa thai như mình, các mẹ chia sẻ nhau cách ăn uống, sinh hoạt để thai phát triển tốt..mình lội mấy chục trang và cảm thấy yên tâm, rất vui khi được chia sẻ. Rồi mình mất đi 1 thai nhưng 2 bé còn lại vẫn khỏe mạnh và phát triển đủ 9 tháng mới lọt lòng. Ngày ôm 2 con trên tay mình vui lắm nhưng cũng rất bỡ ngỡ vì lần đầu làm mẹ mà phải chăm sóc 2 bé. Những khi rãnh mình lên tham khảo cách chăm con của các mẹ, rồi những khi con bệnh với những câu hỏi được các mẹ chia sẻ thật nhiệt tình làm mình cảm thấy ấm áp và xem Webtretho như ngôi nhà thứ 2 của mình...từ mạng ảo mình quen được với các mẹ ở khắp mọi nơi trên đất nước..rồi những buổi off với các mẹ và những đứa trẻ thật vui vẻ..rồi mình tham gia các trò chơi trên Webtretho để kiếm tả, kiếm bỉm cho con...Thật sự 8 năm gắn bó với nhà mình đã giúp mình rất nhiều trong việc nuôi con, làm mẹ, làm vợ...Webtretho xứng đáng là trang web hàng đầu cho phụ nữa Việt nam, hầu như các mẹ đã làm mẹ thì không ai không biết đến web này. Mình xin chúc Webtretho ngày một phát triển, là diễn đàn sôi động, bổ ích cho tất cả phụ nữ như minh. Love Webtretho nhiều nhiều <3 <3 <3
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình tham gia webtretho.com rất lâu lắm rồi,.. những thực ra chẳng biết lên đây nói chuyện gì, cứ tham gia và theo dõi mọi người như những forum công nghệ khác thôi, nhưng nên chuyện mà nội dung mình chia sẽ trên này chắc là không nhiều!... cũng học và tự tạo cho mình tốt hơn về bản thân... dù gì cũng cảm ơn web trẻ thơ và chúc các ads giữ được thông tin và diễn đàn ngày nào cũng sôi nổi!
    • 73 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Các thành viên thân mến,

Tết đã đến ngay đầu ngõ, không khí ngày xuân đã bắt đầu tràn về từng ngôi nhà. BTC tin rằng thời gian này các thành viên đang tất bật chuẩn bị cho những ngày Tết sắp đến. BTC trân trọng cám ơn những bài viết đóng góp cho chương trình Tôn vinh thành viên 2018. Những tình cảm từ trái tim luôn tạo ra được những cung bậc cảm xúc cho trái tim.

BTC sẽ gởi đến các thành viên: Thq., Thuhien2008, Khanh-khue124, Phuoclinhbt món quà nhỏ, tri ân tình cảm của các thành viên. Các bạn vui lòng gởi giúp BTC tên, địa chỉ và số điện thoại nhận quà qua email chương trình: btc_tonvinhthanhvien@webtretho.com.vn

BTC chương trình Tôn Vinh Thành Viên chúc tất cả các thành viên và gia đình một năm Kỷ Hợi an khang thịnh vượng, vạn sự như ý

VOnEGnZHCtszDAlHzD60iXEf8AfO4motds7aFxaReRz2d-i-mRd_SFe4D8ltUY2GHUVCXmF0Uhh7NKr0Jit2rGicbpcy
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,270 Bài viết

• 1,749 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã gửi thông tin rồi, cảm ơn Ban tổ chức!
    • 4,845 Bài viết

• 2,369 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã gửi thông tin rồi, cảm ơn AD nhiều <3
    • 73 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhien2008 Xem bài viết
    Mình đã gửi thông tin rồi, cảm ơn AD nhiều <3
    Bạn thuhien2008 thân mến,

Ban tổ chức chưa nhận được thông tin của bạn. Phiền bạn gởi lại giúp Ban tổ chức qua email chương trình: btc_tonvinhthanhvien@webtretho.com.vn

Cám ơn bạn.

Tôn Vinh Thành Viên
    Ban tổ chức
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,845 Bài viết

• 2,369 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TonVinhThanhVien Xem bài viết
    Bạn thuhien2008 thân mến,

Ban tổ chức chưa nhận được thông tin của bạn. Phiền bạn gởi lại giúp Ban tổ chức qua email chương trình: btc_tonvinhthanhvien@webtretho.com.vn

Cám ơn bạn.

Tôn Vinh Thành Viên
    Ban tổ chức
    BTC mình đã gửi thông tin nhận quà rồi ạ, nhờ BTC kiểm tra giúp ạ!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

17 năm rồi à? mới ngày nao thấy các bạn lên truyền hình lần đầu tiên mà nhỉ