Điều trị xương khớp tại Nhà thuốc Đỗ Minh Đường, mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ em với?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.7K Lượt đọc
  • 95 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Các mẹ mách nước em với.
    Chuyện là: Bố chồng em năm nay 60 tuổi, thời gian gần đây thấy ông kêu vùng lưng bị đau, tê cảm giác như kiến bò, các cơn đau từ từ lan xuống mông, bắp chân, hai chân dần yếu đi, không mang vác, làm được những việc nặng, thậm chí việc đi lại, di chuyển cũng khó khăn.Vợ chồng em có cho bố đi khám ở bệnh viện thì các Bác sỹ kết luận bố em bị thoát vị đĩa đệm vùng lưng và có kê thuốc để về uống. Hầu như đó đều là các loại thuốc kháng sinh, giảm đau liều cao. Uống thuốc vào thì các cơn đau giảm một cách nhanh chóng, nhưng uống được một thời gian em thấy bố người lúc nào cũng mệt mỏi, rồi khó ăn, khó ngủ. Không yên tâm vì thuốc Tây có nhiều tác dụng phụ, dùng lâu sợ ảnh hưởng thêm tới sức khỏe bố nên vợ chồng em không để bố uống thuốc tây điều trị nữa. Vợ chồng em chuyển sang cho ông đi châm cứu bấm huyệt nhưng cũng không ăn thua, bệnh chỉ đỡ chứ không khỏi được . Được người quen giới thiệu cho bài thuốc điều trị xương khớp của Nhà thuốc Đỗ Minh Đường. Thấy bảo đây là thuốc đông y điều trị tuy thời gian lâu hơn thuốc Tây nhưng được cái điều trị tận gốc mang lại hiệu quả lâu dài và không tác dụng phụ. Em cũng tìm hiểu trên các trang bệnh thì thấy nhiều người cũng đang sử dụng bài thuốc xương khớp của Nhà thuốc Đỗ Minh Đường điều trị nhiều bệnh xương khớp khác nhau: thoát vị đĩa đệm như bố chồng e cũng có, rồi thoái hóa khớp, viêm khớp,... Vợ chồng em đang tính sẽ đưa bố tới khám và để ông dùng thuốc , cũng như châm cứu bấm huyệt tại Nhà thuốc điều trị. Tuy nhiên, do làm nhiều phương pháp rồi không khỏi nên giờ ông nản, ngại điều trị, sợ tiền mất nhưng chẳng có kết quả. Cho ông xem video Nhà thuốc được nhận giải đơn vị uy tín trên Tivi nhưng ông vẫn chưa xuôi

Giờ để thuyết phục ông thì vợ chồng em cần thêm các thông tin về bài thuốc và hiệu quả điều trị. Mẹ nào đã từng điều trị hay có người thân bạn bè từng điều trị ở đây thì chia sẻ cho em với. Em cảm ơn.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 10 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tôi nghe nhiều về bài thuốc chữa xương khớp của dòng họ Đỗ Minh chữa hiệu quả lắm mà chưa rõ về bài thuốc thế nào. Mẹ tôi 56 tuổi bị thoái hóa đốt sống lưng l4l5 3 năm rồi, giờ đi lại rất khó khăn nhất là lúc cúi người, cũng phải nghỉ công việc đang làm, bế cháu đc 1 lúc là đau hết người. uống thuốc bệnh viện rồi làm vật lý trị liệu đủ cả nhưng chỉ đỡ đc ít.Ai điều trị bằng bài thuốc này rồi cho tôi xin ý kiến.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bố tôi cũng đang bị thoát vị đĩa đệm cột sống thắt lưng và tôi có lên mạng tìm hiểu thấy nói nhiều về bài thuốc chữa xương khớp của dòng họ đỗ minh này quá. Đó là bài thuốc đông y chữa hiệu quả nhất hiện nay. Mọi người cùng tham khảo nhé, tôi đã đọc hết phần bình luận ở phía dưới bài viết thấy nhiều người phản hồi tích cực về bài thuốc này lắm https://www.benhcoxuongkhop.net/chua...that-lung.html
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi donglinh29 Xem bài viết
    Các mẹ mách nước em với.
    Chuyện là: Bố chồng em năm nay 60 tuổi, thời gian gần đây thấy ông kêu vùng lưng bị đau, tê cảm giác như kiến bò, các cơn đau từ từ lan xuống mông, bắp chân, hai chân dần yếu đi, không mang vác, làm được những việc nặng, thậm chí việc đi lại, di chuyển cũng khó khăn.Vợ chồng em có cho bố đi khám ở bệnh viện thì các Bác sỹ kết luận bố em bị thoát vị đĩa đệm vùng lưng và có kê thuốc để về uống. Hầu như đó đều là các loại thuốc kháng sinh, giảm đau liều cao. Uống thuốc vào thì các cơn đau giảm một cách nhanh chóng, nhưng uống được một thời gian em thấy bố người lúc nào cũng mệt mỏi, rồi khó ăn, khó ngủ. Không yên tâm vì thuốc Tây có nhiều tác dụng phụ, dùng lâu sợ ảnh hưởng thêm tới sức khỏe bố nên vợ chồng em không để bố uống thuốc tây điều trị nữa. Vợ chồng em chuyển sang cho ông đi châm cứu bấm huyệt nhưng cũng không ăn thua, bệnh chỉ đỡ chứ không khỏi được . Được người quen giới thiệu cho bài thuốc điều trị xương khớp của Nhà thuốc Đỗ Minh Đường. Thấy bảo đây là thuốc đông y điều trị tuy thời gian lâu hơn thuốc Tây nhưng được cái điều trị tận gốc mang lại hiệu quả lâu dài và không tác dụng phụ. Em cũng tìm hiểu trên các trang bệnh thì thấy nhiều người cũng đang sử dụng bài thuốc xương khớp của Nhà thuốc Đỗ Minh Đường điều trị nhiều bệnh xương khớp khác nhau: thoát vị đĩa đệm như bố chồng e cũng có, rồi thoái hóa khớp, viêm khớp,... Vợ chồng em đang tính sẽ đưa bố tới khám và để ông dùng thuốc , cũng như châm cứu bấm huyệt tại Nhà thuốc điều trị. Tuy nhiên, do làm nhiều phương pháp rồi không khỏi nên giờ ông nản, ngại điều trị, sợ tiền mất nhưng chẳng có kết quả. Cho ông xem video Nhà thuốc được nhận giải đơn vị uy tín trên Tivi nhưng ông vẫn chưa xuôi

Giờ để thuyết phục ông thì vợ chồng em cần thêm các thông tin về bài thuốc và hiệu quả điều trị. Mẹ nào đã từng điều trị hay có người thân bạn bè từng điều trị ở đây thì chia sẻ cho em với. Em cảm ơn.
    Các cụ thường thế mà nàng, Tâm lý điều trị lại không hiệu quả các cụ vừa tiếc tiền tiếc thời gian, công sức của con cháu. Giờ thuyết phục được các cụ thì cứ phải đưa dẫn chứng người thật việc thật các cụ mới chịu
    • 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

vâng Chị Linh Nga. Thời gian trước cụ có kêu đau nhưng bảo đi khám nhất định không đi, cứ bảo chắc do tuổi già. Đến lúc đau quá không chịu được đi khám thì Bsi bảo thoái hóa đốt sống lưng để lâu tiến triển thành thoát vị đĩa đệm cột sống lưng. Giờ thì điều trị khó hơn xong dùng nhiều phương pháp ko đỡ nên giờ tâm lý cụ là mặc kệ. Nhưng kệ sao được, mỗi lầ bố đau ko ngủ được con cháu nhìn mà xót.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ tôi trước đây cũng thế nhưng giờ đã thuyết phục đươc cụ dùng thuốc rồi. Mẹ tôi đang uống thuốc chỗ bác sĩ Tuấn này đây, uống hết 2 tháng thấy đỡ được nhiều rồi đó, trước kia còn phải lẹp lưng chống nạng đi cơ, giờ bà khỏe lên nhiều rồi, đêm ngủ cũng ngon giấc hơn. Mẹ tôi kết hợp uống thuốc và châm cứu bấm huyệt của bs Châu nên mới hiệu quả nhanh như vậy, mỗi lần châm cứu xong bà đều thấy cơ thể nhẹ nhõm đỡ đau hơn. Ai mà bị về xương khớp cứ đến đây mua liệu trình châm cứu bấm huyệt 10 ngày thôi là thay đổi đc rõ rệt luôn. Giờ mẹ tôi vẫn thỉnh thoảng đến đây châm cứu.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 10 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhnga_19190 Xem bài viết
    Mẹ tôi trước đây cũng thế nhưng giờ đã thuyết phục đươc cụ dùng thuốc rồi. Mẹ tôi đang uống thuốc chỗ bác sĩ Tuấn này đây, uống hết 2 tháng thấy đỡ được nhiều rồi đó, trước kia còn phải lẹp lưng chống nạng đi cơ, giờ bà khỏe lên nhiều rồi, đêm ngủ cũng ngon giấc hơn. Mẹ tôi kết hợp uống thuốc và châm cứu bấm huyệt của bs Châu nên mới hiệu quả nhanh như vậy, mỗi lần châm cứu xong bà đều thấy cơ thể nhẹ nhõm đỡ đau hơn. Ai mà bị về xương khớp cứ đến đây mua liệu trình châm cứu bấm huyệt 10 ngày thôi là thay đổi đc rõ rệt luôn. Giờ mẹ tôi vẫn thỉnh thoảng đến đây châm cứu.
    Chị ơi tình trạng bệnh của mẹ chị bị lâu chưa ak, và Bác dùng thuốc mấy tháng thì khỏi hẳn ak chị
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bệnh của mẹ em cũng lâu rồi Chị ạ, cũng khoảng 6,7 năm nay gì đó. Khổ không biết đến bài thuốc của Nhà thuốc Đỗ Minh Đường sớm mà điều trị, điều trị ở những chỗ khác không đỡ mà bệnh còn nặng hơn. Mẹ em dùng thuốc 3 tháng kết hợp với 1 liệu trình châm cứu 10 ngày thì bệnh tiến triển rất tốt rồi. Nhưng thỉnh thoảng em vẫn mua thuốc cho mẹ uống nhắc lại vì thuốc đông y cũng lành mà tốt cho sức khỏe mà.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho tôi hỏi liệu trình châm cứu bấm huyệt 10 ngày hết bao nhiêu tiền???
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nganha_87 Xem bài viết
    Cho tôi hỏi liệu trình châm cứu bấm huyệt 10 ngày hết bao nhiêu tiền???
    Em nhớ đợt đấy bác sĩ bấm huyệt cho mẹ em 2 vùng là 1tr8 chị nhé
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị Châu ơi, Chị cứ đưa mẹ tới gặp trực tiếp bác sĩ bắt mạch kê đơn đơn, tùy tình trạng bệnh mỗi người mà sẽ có thời gian và đơn thuốc phù hợp chứ không phải ai cũng giống ai chị nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 10 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chị còn nhớ địa chỉ cụ thể của Nhà thuốc không, cho tôi xi với để tôi thu xếp thời gian đưa mẹ đến khám cho sớm , cảm ơn chị nhiều.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chau_88 Xem bài viết
    Chị còn nhớ địa chỉ cụ thể của Nhà thuốc không, cho tôi xi với để tôi thu xếp thời gian đưa mẹ đến khám cho sớm , cảm ơn chị nhiều.
    Đây chị nhé :
    Địa chỉ Tại Hà Nội : Số: 37A ngõ 97 – Văn Cao – Ba Đình – Hà Nội
    Điện thoại: 024 6253 6649 – 0963 302 349
    Địa Chỉ Tại TPHCM : Số 100 Đường D1 Phường 25 – Quận Bình Thạnh – TPHCM
    Điện Thoại : 028 3899 1677 – 0932 088 186
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi điều trị ở bệnh viện Bạch Mai mà không thể khỏi được,chỗ Nhà thuốc Đỗ Minh Đường là thuốc của đông y à, có tin tưởng được không ? cho tôi xin ít thông tin về nhà thuốc này với
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 10 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dao_lan04071988 Xem bài viết
    Tôi điều trị ở bệnh viện Bạch Mai mà không thể khỏi được,chỗ Nhà thuốc Đỗ Minh Đường là thuốc của đông y à, có tin tưởng được không ? cho tôi xin ít thông tin về nhà thuốc này với
    Vừa rồi tôi tìm hiểu về Nhà thuốc thì thấy nhiều trang báo đưa tin về Nhà thuốc này vào đấy thì thấy thông tin Nhà thuốc được nhân giải thưởng uy tín từ Chị chủ top nên cũng yên tâm với địa chỉ này, giờ chỉ xin những chia sẻ của những người đã điều trị xem hiệu quả sao bạn ak. Ak tôi gửi bạn xem cai link báo này: http://www.doisongphapluat.com/can-b...7-a201646.html
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi bị đau lưng 1 năm rồi đến giờ mới đi chụp thì bị thoái hóa đốt l3l4l5, thoái hóa đốt sống cổ c2c3.Uống thuốc điều trị mãi k khỏi. Bác sĩ khuyên phẫu thuật mà tôi hoang mang quá,sợ để đến lúc có tuổi thì bệnh càng nặng hơn. Liệu bài thuốc của dòng họ Đỗ Minh có chữa khỏi đc ko.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc của Nhà thuốc uống vào liệu có tác dụng phụ gì không các mẹ, em sợ như bố tuổi cũng cao rồi giờ xương khớp đau nhức dã khiến ông mất ăn mất ngủ rồi giờ mà có tác dụng phụ gì nữa thì sao ô chịu được.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 15 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nganha_87 Xem bài viết
    Thuốc của Nhà thuốc uống vào liệu có tác dụng phụ gì không các mẹ, em sợ như bố tuổi cũng cao rồi giờ xương khớp đau nhức dã khiến ông mất ăn mất ngủ rồi giờ mà có tác dụng phụ gì nữa thì sao ô chịu được.
    Về cái khoản tác dụng phụ thì chị không phải lo đâu, cứ yên tâm mà cho ông dùng, thuốc của Nhà thuốc này là thuốc đông y thảo dược an toàn, lành tính chứ không có mấy cái thành phần hóa chất như thuốc tây nên không sợ đâu chị. Em uống chỉ thấy người khỏe ra.
    • 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đấy may mà chị Nganha hỏi không thì e cũng không nhớ ra đâu. Điều trị hiệu quả nhưng mà để lại tác dụng phụ thì cũng sợ. Lúc đó điều trị xong bệnh này thì lại lo đi điều trị bệnh khác nữa thì mệt. Giờ nghe được cau uống vào chỉ thấy khỏe nguoi ra là mừng rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 9 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

tôi tìm hiểu về bài thuốc của dòng họ Đỗ Minh trên trang này họ phân tích về Tây y thấy giống với tình trạng của tôi bây giờ quá https://dominhduong.com/bai-thuoc-ch...uong-1487.html Uống giảm đau rất nhanh,nhưng cứ hết thuốc là lại đau trở lại, uống nhiều quá giờ bị viêm dạ dày luôn. Giờ lại phải chữa thêm bệnh này. Chắc tôi phải chuyển sang Đông y thôi
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5