TIN TÀI TRỢ.

Thuốc Tiêu xoang linh dược thang có chữa được viêm xoang mãn tính hơn 10 năm không? Các mẹ cho em xin chút kinh nghiệm với ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.39K Lượt đọc
  • 141 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 13 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongtram3 Xem bài viết
    Con nhà em bị viêm mũi dị ứng từ lúc 5 tuổi, giờ là 12 tuổi rồi thì có dùng thuốc này để chữa được không ạ? Trước nhà cũng đã đưa đi khám ở viện tai mũi họng nhiều lần rồi, mỗi lần đều lấy thuốc về uống nhưng cơ bản là bệnh cũng chỉ hết được trong thời gian uống thuốc thôi, xong 1 thời gian khoảng vài tháng, thời tiết thay đổi thì thấy bệnh lại phát lại. Giờ thì hầu như sáng nào cũng bị chảy mũi, ngạt mũi với thời gian gần đây em thấy cháu có hiện tượng nhức đầu nhiều. Không biết có phải là do bệnh viêm mũi dị ứng không? Có mẹ nào cũng ở trong tình trạng như con nhà em không ạ?
    Bé 12t thì mẹ yên tâm là chữa được nhé, bé nhà em đợt đến trung tâm chữa mới có 7t tuổi thôi, mới đầu e cũng lo, sợ con nhỏ ko uống được thuốc, nhưng may sao thuốc không đắng, con uông được, mà đợt đấy e cũng chữa nên 2 mẹ con cùng chăm nhau uống thuốc. Sau đợt đấy con e khỏe luôn rồi đấy.
    Mẹ nó yên tâm và cố gắng đưa con đi chữa sớm nhé, ko ảnh hưởng nhiều đến sức khỏe con mà mình cũng lo nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Huhu, bị bệnh tìm hiểu mới thấy bệnh này nó nam giải quá đáng, mà cũng nhiều người bị mãn tính đến chục năm chữa hoài không khỏi làm mình càng hoang mang, lo lắng hơn các mẹ ạ
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8