TIN TÀI TRỢ.

Mách chị em bí quyết điều trị yếu sinh lý cho chồng với bài thuốc bí truyền Dòng họ Đỗ Minh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 105K Lượt đọc
  • 92 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyet_vit Xem bài viết
    Các mẹ cho e hỏi thêm tí nữa là chồng em lại bị tiểu đường không biết có uống được thuốc của Bs Tuấn không, tí nữa thì em quên mất
    Tieu duong cua chong ban cu duoi 7 cham thi yen tam ma dung, ma de hieu ro hon cho chac chan thi cu alo cho bac si hoạc den gap truc tiep, thac mac gi deu duoc giai dap het

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Yếu ko phải cái tội vơi mới là cái sai các mẹ ak, nhiều vợ chồng cứ sốt sắng trong điều trị để rồi không tìm hiểu kỹ lưỡng dẫn đến phương pháp điều trị không phù hợp lại mang thêm bệnh vào người
    • 12 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dophuonglan12 Xem bài viết
    Yếu ko phải cái tội vơi mới là cái sai các mẹ ak, nhiều vợ chồng cứ sốt sắng trong điều trị để rồi không tìm hiểu kỹ lưỡng dẫn đến phương pháp điều trị không phù hợp lại mang thêm bệnh vào người
    Công nhận mẹ nó ak, biết ai bị bệnh cũng mong sớm tìm phương pháp điều trị nhưng cũng phải tìm hiểu kỹ lưỡng, không gì bằng tìm đúng thầy đúng thuốc bệnh vừa khỏi nhanh lại tiết kiệm được thời gian và chi phí
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà thuốc Đỗ Minh Đường, điều trị sinh lý hiệu quả cái này chồng em điều trị rồi nên e công nhận. Không chỉ thế em thấy bảo Bác sĩ ở đây còn điều trị rất tốt bệnh xương khớp, mề đay mẩn ngứa, viêm họng nữa đấy.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthidiep789 Xem bài viết
    Vợ chồng em vừa đến Nhà thuốc để gặp Bác sĩ Tuấn khám và điều trị tuần trước rồi. Được cái Nhà thuốc ở địa chỉ cũng dễ tìm, bác sĩ và nhân viên tại đây thì nhiệt tình, thân thiện khỏi nói. Bác sĩ khám cẩn thận, kỹ lưỡng lắm. Thuốc thì chồng em mới uống được mấy ngày nên chưa thấy chuyển biến. Hy vọng thuốc hiệu quả và chồng em sớm khỏi bệnh.
    Bạn ơi cho mình hỏi, bệnh tình của chồng bạn đã đỡ hơn chưa. Chồng mình cũng uống nhiều thuốc ở chỗ khác rồi mà không đỡ. Mình phân vân quá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cho hỏi tiền thuốc hết bao nhiêu vậy ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vợ chồng em vừa đến Nhà thuốc để gặp Bác sĩ Tuấn khám và điều trị tuần trước rồi. Được cái Nhà thuốc ở địa chỉ cũng dễ tìm, bác sĩ và nhân viên tại đây thì nhiệt tình, thân thiện khỏi nói. Bác sĩ khám cẩn thận, kỹ lưỡng lắm. Thuốc thì chồng em mới uống được mấy ngày nên chưa thấy chuyển biến. Hy vọng thuốc hiệu quả và chồng em sớm khỏi bệnh.
    Chồng chị đã đỡ bệnh chưa ạ,e muốn đến khám mà k biết thế nào
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chồng bạn dùng thuốc của đỗ minh đường có tiến triển ko a
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangle2902 Xem bài viết
    Bạn cho mjh xịn sdt của bạn dk ko
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vinhtran1989 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangle2902 Xem bài viết
    Bạn cho mjh xịn sdt của bạn dk ko
    Ck chị uống thuốc có thấy hiệu quả ko ạ. E cũng đang tính đi khám và mua thuốc nhưng chưa biết nên tin đc ko ạ
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dung_vit_93 Xem bài viết
    Êm cũng có đọc được những thông tin về bài thuôc của Nhà thuốc Đỗ Minh Đường có tác dụng bổ thận, sinh tinh, tăng testosterone nội sinh 1 cách tự nhiên, làm tăng cường ham muốn, tăng khả năng cương dương, kéo dài thời gian quan hệ, tăng khoái cảm giúp nam giứi sớm lấy lại bản lĩnh.
    Em cũng nghe nhiều người mách thế nên em cũng đang tính cùng chồng đến nhờ bác sĩ điều trị cho chồng e đây
    Ck chị dùng thuốc khỏi chưa chị.e cũng đang tính đi mua thuốc của Đỗ Minh Đường
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranphonghp Xem bài viết
    cho tôi hỏi cách đây 3 năm tôi bị yếu sinh lý sau đó có bốc thuốc của 1 ông thầy lan ở gia lai. do hồi ấy nôn nóng nên tôi uống nhiều quá. đến giờ tôi lại bị tình trạng khó xuất tinh, quan hệ hơn 1 tiếng tập trung mới xuất đc. cho tôi hỏi có cách nào cãi thiện để dễ xuất tinh hơn đc ko? tư vấn giúp tôi 0905179414
    Thuốc gi ônh còn ko,tôi uống bao nhiêu thuốc mà ko chỗ nào hiệu quả nản quá ông
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi chồng chị đã chữa hết bệnh chưa ạ? Em trc chuyện này chả bao h nghĩ ngợi gì, lúc nào vào trận cũng rất sung với lâu ra, nhưng sau ct, em fa 6 năm liền, ko gái gú gì chỉ quay tay, h mới có bạn gái, đc cho qhe thì lại bị xìu k làm ăn đc gì, bạn gái e nó thái độ ra mặt, chắc bỏ em sớm mất. E cũng nghiên cứu nhà thuốc này và đặt luôn 3 tháng tiền thuốc là 10tr rồi. Uống hơn tuần rồi mà chưa thấy tiến triển gì cả, liệu có khỏi k chị ? 
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5