TIN TÀI TRỢ.

Mách chị em bí quyết điều trị yếu sinh lý cho chồng với bài thuốc bí truyền Dòng họ Đỗ Minh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 105K Lượt đọc
  • 92 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyet_vit Xem bài viết
    Vâng, em cảm ơn mọi người đã động viên, chia sẻ cho em để em có thêm niềm tin chữa cho chồng. Nhưng mà uống thuốc dòng họ Đỗ Minh nay thời gian điều trị có lâu không ạ, thuốc có phải đun nấu gì không vì thực ra 2 vợ chồng em cũng bận
    Thuốc đã được bào chế thành dạng viên ồi, tiện dùng lắm, thời gian điều tị tùy người đó chị nhưng như chông em thì mua 3 tháng, uống hết 3 tháng thấy bình thường rồi nên ngưng thuốc, chỉ uống mỗi rượu thuốc thôi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chẳng hiểu thuốc gì mà uống vào không những điều trị hiệu quả yếu sinh lý mà còn rất tốt cho hệ xương khớp nữa đấy các mẹ ak
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc được bài chủ top chia sẻ e lại nhớ lại câu chuyện của gia đình e 1 năm về trước suýt thì đường ai nấy đi vì chứng Yếu sinh lý của chồng. Ông chồng em, trước đây rất yêu thương, tâm lý và chiều vợ, ngày nào đi làm về cũng về luôn nhà để giúp vợ chuyện nhà cửa con cái. Hai vợ chồng rất hòa hợp nhau về mọi vấn đề từ tính cách cho đến chuyện chăn gối. Mọi thứ thay đổi hoàn toàn phải nói là quay ngoát 180 độ từ khi chồng bị yếu. Tần xuất quan hệ của 2 vợ chồng ngày càng ít, mỗi lần quan hệ thì không còn được thỏa mãn như trước, chồng em bị khó cương cứng. Từ ngày bị bệnh anh ít nói hơn, lảng tránh vợ, hay cáu gắt, thường xuyên đi làm về muộn, nhiều hôm về nhà trong tình trạng say nhèm. Em thì rất muốn cùng anh chia sẻ nhưng anh lại không hợp tác vì thế thời gian này hai vợ chồng thường hay cãi nhau, có lúc giận nhau cả tuần liền không nói chuyện. Thời gian này thật bế tắc. Sau bao nhiêu lần to tiếng thì 2 vk ck mới có buổi ngồi noí chuyện nghiêm túc với nhau, chồng mới chịu chia sẻ và nói sẽ cùng vợ tìm phương pháp điều trị. Kiên trì tìm kiếm, cuối cùng mình cũng tìm và biết đến bài thuốc của Dòng họ Đỗ Minh. Nhờ có bài thuốc này mà bệnh yếu sinh lý của chồng em được điều trị và cuộc sống gia đình lại hòa hợp. Cái bệnh yếu sinh lý này tuy ko nguy hại đến sưc khỏe nhiều nhưng nó là chất xúc tác làm rạn nứt hạn phúc gia đình, chị em nào có chồng yếu thì nên khuyên chồng điều trị càng sớm càng tốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 9 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đúng là nên điều trị càng sớm càng tốt, cứ để lâu dần dần thế nào cũng có chuyện. Thời gian này cực lỳ nhạy cảm, các chị em không nên tỏ thái độ gì với chồng nên chia sẻ động viên cùng chồng.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoang_25 Xem bài viết
    Đọc được bài chủ top chia sẻ e lại nhớ lại câu chuyện của gia đình e 1 năm về trước suýt thì đường ai nấy đi vì chứng Yếu sinh lý của chồng. Ông chồng em, trước đây rất yêu thương, tâm lý và chiều vợ, ngày nào đi làm về cũng về luôn nhà để giúp vợ chuyện nhà cửa con cái. Hai vợ chồng rất hòa hợp nhau về mọi vấn đề từ tính cách cho đến chuyện chăn gối. Mọi thứ thay đổi hoàn toàn phải nói là quay ngoát 180 độ từ khi chồng bị yếu. Tần xuất quan hệ của 2 vợ chồng ngày càng ít, mỗi lần quan hệ thì không còn được thỏa mãn như trước, chồng em bị khó cương cứng. Từ ngày bị bệnh anh ít nói hơn, lảng tránh vợ, hay cáu gắt, thường xuyên đi làm về muộn, nhiều hôm về nhà trong tình trạng say nhèm. Em thì rất muốn cùng anh chia sẻ nhưng anh lại không hợp tác vì thế thời gian này hai vợ chồng thường hay cãi nhau, có lúc giận nhau cả tuần liền không nói chuyện. Thời gian này thật bế tắc. Sau bao nhiêu lần to tiếng thì 2 vk ck mới có buổi ngồi noí chuyện nghiêm túc với nhau, chồng mới chịu chia sẻ và nói sẽ cùng vợ tìm phương pháp điều trị. Kiên trì tìm kiếm, cuối cùng mình cũng tìm và biết đến bài thuốc của Dòng họ Đỗ Minh. Nhờ có bài thuốc này mà bệnh yếu sinh lý của chồng em được điều trị và cuộc sống gia đình lại hòa hợp. Cái bệnh yếu sinh lý này tuy ko nguy hại đến sưc khỏe nhiều nhưng nó là chất xúc tác làm rạn nứt hạn phúc gia đình, chị em nào có chồng yếu thì nên khuyên chồng điều trị càng sớm càng tốt.
    Nhà e cũng giống Nhà chị nè, cũng bao trận cãi vã rồi chán lắm. Nhưng cái nhau xong lại thôi, giờ 2 vk ck e đang cùng nhau tìm phương pháp điều trị cho chồng. Thấy các chị chia sẻ bài thuốc của Dòng họ Đỗ Minh em phải cùng chồng đến đó 1 chuyến mới được. Chứ em không yên tâm để chồng dùng mấy cái loại thuốc kích dục, thuốc xịt hại người lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ông chông chị đợt đấy còn toàn tránh mặt vợ, chẳng chia sẻ gì hết chứ không như chồng em đâu. Cứ phải căng thẳng cực độ thì mới được. Em đừng cho chồng dùng mấy cái loại thuốc đấy, Nhà chị trước khi biết đến bài thuốc bên Đỗ Minh Đường cũng đã sử dụng mấy loại thuốc đó rồi, thấy tình hình còn tệ hơn ý, Anh chồng chị người thì cứ uể oải, mệt mỏi suốt thôi mà bị phụ thuộc vào thuốc lắm.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết em mua sâm cau với ba kích về ngâm rượu cho chồng e uống có cải thiện được tình hình không ak. Đang từ tuần 3, 4 hiệp giờ cứ tuần thậm chí nửa tháng mới được lần khó chịu lắm các mẹ à.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi karot2310 Xem bài viết
    Không biết em mua sâm cau với ba kích về ngâm rượu cho chồng e uống có cải thiện được tình hình không ak. Đang từ tuần 3, 4 hiệp giờ cứ tuần thậm chí nửa tháng mới được lần khó chịu lắm các mẹ à.
    Không ăn thua đâu mẹ nó ak, mấy cái này đúng là cũng tốt cho sinh lý đấy nhưng dùng đơn lẻ nên hiệu quả không được cao. Mẹ nó muốn cải thiện sinh lý cho chồng thì mua thuốc đông y về cho ô uống đi xem sao, thuốc này kết hợp nhiều vị thuốc khác nhau nên sẽ hiệu quả hơn đấy.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uống thuốc của Nhà thuốc Đỗ Minh này liệu có tác dụng phụ gì không các mẹ, chồng em trước cứ đi nghe mấy cái quảng cáo như rót mật vào tai trên mạng về uống, hiệu quả đâu chưa thấy đã thấy tác dụng phụ rồi, giờ ông sợ không dám điều trị tiếp lại sợ bị ảnh hưởng.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uống thuốc của Nhà thuốc Đỗ Minh này liệu có tác dụng phụ gì không các mẹ, chồng em trước cứ đi nghe mấy cái quảng cáo như rót mật vào tai trên mạng về uống, hiệu quả đâu chưa thấy đã thấy tác dụng phụ rồi, giờ ông sợ không dám điều trị tiếp lại sợ bị ảnh hưởng.
    Thuốc này là thuốc đông y, nguyên liệu thảo dược nên an toàn mẹ nó ak, không sợ đâu. Trước mọi người cứ bảo uống thuốc Đông y không tôt chỗ mày thì tốt chỗ kia cũng không tin nhưng dùng rồi thì mới thấy nó đúng
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà thuốc Đỗ Minh Đường này mình thấy nổi tiếng phết, khá nhiều báo đưa tin về bài thuốc của Nhà thuốc này, vừa rồi mình có đọc được bài báo của VTC viết về bài thuốc YSL của Nhà thuốc: https://vtc.vn/bai-thuoc-nam-chua-kh...h-d389823.html
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà thuốc Đỗ Minh Đường này mình thấy nổi tiếng phết, khá nhiều báo đưa tin về bài thuốc của Nhà thuốc này, vừa rồi mình có đọc được bài báo của VTC viết về bài thuốc YSL của Nhà thuốc: https://vtc.vn/bai-thuoc-nam-chua-kh...h-d389823.html
    Giờ mình thấy đơn vị nào uy tín, khám chữa bệnh hiệu quả thì nhiều báo sẽ đưa tin chia sẻ để cho mọi người cùng biết. Tại giờ các đơn vị khám chữa bệnh bằng Tây y, đông y mọc lên như nấm, mình đi tìm thì không biết lối nào mà lần.
    • 9 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chào các mẹ, ck e năm nay 30 tuổi vk ck e lấy nhau được 1 năm nay, thời gian đầu thì chuyện chăn gối 2 vk ck rất tốt, cả 2 đứa đều thấy thỏa mãn. Nhưng không hiểu sao đợt này, mỗi khi quan hệ chưa được 2 phút ck e đã xuất tinh rồi, dv thì e phải khích thích mãi mới cương cứng đk nhưng cũng ko đk lâu. Ko biết tình trạng của ck e có phải bị Yếu ko. Mẹ nào biết chia sẻ e với?
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tankute_20 Xem bài viết
    Chào các mẹ, ck e năm nay 30 tuổi vk ck e lấy nhau được 1 năm nay, thời gian đầu thì chuyện chăn gối 2 vk ck rất tốt, cả 2 đứa đều thấy thỏa mãn. Nhưng không hiểu sao đợt này, mỗi khi quan hệ chưa được 2 phút ck e đã xuất tinh rồi, dv thì e phải khích thích mãi mới cương cứng đk nhưng cũng ko đk lâu. Ko biết tình trạng của ck e có phải bị Yếu ko. Mẹ nào biết chia sẻ e với?
    Tnhf trạng chồng e cũng y như chồng chị này, xuất tinh sớm và rối loạn cương dương chẳng biết nguyên nhân do đâu nữa. Trước khi cưới ko check thử để rồi giờ về chẳng làm ăn được gì
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh_boy30 Xem bài viết
    Tnhf trạng chồng e cũng y như chồng chị này, xuất tinh sớm và rối loạn cương dương chẳng biết nguyên nhân do đâu nữa. Trước khi cưới ko check thử để rồi giờ về chẳng làm ăn được gì
    Chắc do trước đay thanh niên chồng e thủ dâm nhiều nên giờ bị xuát tinh sớm đấy, còn cái rối loạn cương dương chị thấy Bác sĩ tư vấn bảo là do chức năng thận suy yếu, lượng máu bơm vào dv không đủ nên không thể cương cứng được
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình này chồng e bị yếu sinh lý là chắc rồi, giống chồng chị trước đây mình chưa cảm nhận được gì thì ông đã xuất tinh rồi, xong lại còn không thể cương cứng được.
    • 9 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Giờ em phải làm sao, chị có nước nào mách e với. Bọn em chưa có con, cứ để tình trạng này em lo lắng quá
    • 10 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Giờ em phải làm sao, chị có nước nào mách e với. Bọn em chưa có con, cứ để tình trạng này em lo lắng quá
    Chị chủ top có chia sẻ về địa chỉ chữa yếu sinh lý bằng bài thuốc của Nhà thuốc Đỗ Minh Đường. Chị hỏi c ý chia sẻ cho ít kinh nghiệm
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em bảo chồng đi khám sớm đi, để lâu thì bệnh càng nặng càng ảnh hưởng đến cuộc sống với vấn đề con cái e ak. E bảo chòng đến chỗ Bác sĩ Tuấn của Nhà thuốc Đỗ Minh Đường bác sĩ điều trị cho. Bác sĩ này mát tay lắm, chồng chị cũng là nhờ điều trị ở đây mà khỏi đấy
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng mới thấy Nhà thuốc này xuất hiện trên báo nè: http://www.nguoiduatin.vn/su-that-da...n-a363985.html
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5