TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm trị đau khớp?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.65K Lượt đọc
  • 100 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó nói chuẩn quá, chính em đây, tin tưởng hàng xách tay, mua 2 lọ dưỡng trắng Hàn Quốc mất toi hơn triệu bạc mà cuối cùng là hàng nhái, tiền đã mất rồi mà đợt đó em chót dùng bị dị ứng phải lên viện da liễu chữa đó

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sợ thật đấy, nói chung là cái gì mua để uống vào người và bôi lên da thì phải thật cẩn thận. Của rẽ mãi mãi là của ôi các mẹ ạ
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nói thật với các bạn mình tiêu dùng đạt tới level nào đó thì không phải tin ba cái hàng xách tay ngoài phố đâu, họ chọn hàng nhập khẩu chính hãng độc quyền tại VN thì quyền lợi của người tiêu dùng luôn được bảo vệ tối đa.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái loại dầu nóng này còn có thể trị sưng đau do lạnh đấy các mẹ à.
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đấy các mẹ cứ thích hàng xách tay, toàn tiếng hàn đọc k hiểu gì, công dụng của nó còn chưa biết hết chưa biết dùng thế nào
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công dụng của lọ dầu nóng này là trị đau xương khớp, đau vai gáy, đau khớp đau cơ. Sưng đau do lạnh và còn trị nốt côn trùng đốt nữa
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước anh trai em bị bong gân mà xoa bóp cái dầu nóng đấy đỡ đấy các chị ạ
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đúng rồi, em còn thấy cái chị chỗ bán thuốc nói là dầu nóng hỗ trợ trị viêm xương, giảm đau xương, đau cơ với ca tê buốt chân tay nữa đó
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhiều công phết các chị nhỉ, vậy mà mình chỉ mua loại toàn tiếng hàn chỉ biết mỗi là trị đau xương đau cơ
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

loại này đa năng mà, bong gân, tụ máu, bầm tím , sưng tấy, tê buốt chân tay là dùng được hết
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đặc trung để phân biệt hàng thật hàng giả là chất lượng của nó ấy, hàng thật giảm đau, giảm nhức, ngứa, sưng tấy.. nhanh, tác dụng mạnh
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái bàn mát xa đó còn giúp giảm chất sừng, tế bào chết ở da, giúp dầu thẩm thấu nhanh hơn và hiệu quả hơn.
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thành phần của 2 loại dầu nóng này có methyl salicylate và Methenol đều có tác dụng giảm đau kháng viêm nên tác dụng làm dịu cơn đau nhức tương đối nhanh và hiệu quả nhé các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đúng rồi đó, theo em biết thì sự kết hợp của 2 chất này giúp giãn nở mạch máu giúp máu lưu thông tốt hơn, tan máu bầm tại vị trí đâu đó
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

với đặc điểm này thì sẽ rất thích hợp với những người bị cao huyết áp, thế nhưng những người bình thường thì sẽ không làm giảm huyết áp đâu nhé các chị
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chữa sưng đau do lạnh hiệu quả cực kì luôn đó các mẹ, mẹ em sang hàn với chị gái lạnh quá buốt hết tay mà bôi cái dầu này đỡ nhiều đó, chả trách bên hàn người tay dùng nhiều
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

loại này nổi tiếng lâu năm rồi, kiểu bắt buộc nhà nào cũng có ấy, họ kiểm nghiệm nhiều rồi
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hoàn toàn không gây kích ứng da, chất kem dễ thấm vào da, khô nhanh lắm nhé các mẹ,
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm qua em thử bôi vào vết muỗi đốt, mùa hè nhiều muỗi quá, mà thấy tịt nhanh và không ngứa ngáy khó chịu nữa các chị ạ
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em thì dùng lọ nhập khẩu chính hãng, mua ở hiệu thuốc, ghi là được nhập khẩu độc quyền từ Công ty Đại Bắc, em dùng thấy giảm đau, giảm sưng khá hiệu quả, nhưng chưa thử bôi vào vết muỗi nên không biết thế nào, liệu chất lương lọ mua ở Hàn với lọ nhập khẩu có gì khác nhau không nữa
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6