TIN TÀI TRỢ.

Nhà mình có ai làm phẫu thuật thu nhỏ vùng kín rồi thì tư vấn cho mình với!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.5K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 14 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hiện tại mình đang có một vấn đề rất băn khoăn. Mình sinh con được 7 tháng. Lần mang thai vừa rồi, mình sinh thường, lúc sinh hơi khó vì bé hơi lớn nhưng cũng êm đẹp, bé nặng tới 3kg7. Do con to quá nên bác sĩ phải rạch tầng sinh môn và khâu tận 8cm. Sau sinh “chỗ ấy” bị giãn nở trầm trọng, trong quan hệ vợ chồng không còn hứng thú như trước. Chồng thương mình nên không nói nhưng mình thấy chồng cũng buồn ra mặt làm mình áy náy lắm. Nói thật, nếu biết trước thế này mình đã chọn đẻ mổ rồi.
    Mình đang định đi phẫu thuật thu nhỏ âm hộ mà vẫn lo lắm. Thấy trên mạng có nhiều phương pháp thu nhỏ “cô bé” lắm mà mình không biết cái nào tốt, dù sao vấn đề này cũng nhạy cảm, mình lại chưa phẫu thuật thẩm mỹ hay đụng dao kéo gì nên không rành vụ này. Chị em có kinh nghiệm gì hay thì chia sẻ cho mình với nhé. Bạn nào làm rồi thì càng tốt <3. Thấy chỗ diva clinic có làm, mà ko biết chất lượng ko.

Hinh_topic_11
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhạy cảm quá. Mình có chị bạnbảo, sinh con xong, cảm giác mỗi lần gần chồng là chả có cảm giác gì @@ Thế là đi làm thu hẹp vùng kín. Kiêng mất 1 tháng, nhưng sau thì tủm tỉm cười suốt ý.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    THu hẹp vùng kín có nhiều hình thức lắm. Không biết mẹ nó quan tâm đến hình thức nào? Có cả làmbằng chỉ và làm bằng lazer đó ạ. Thường thì làm lazer sẽ không đau và tạo tính đàn hồi tốt hơn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Đúng là sinh xong, khi cửa mình mr hết đến 10 -12cm thì không phải cơ thể ai cũng co lại được như ban đầu :P Thành ra, có nhiều chi bị rộng, chẳng vừa với kích thước của chồng nữa. Chẳng đạt được sự thăng hoa nên thành ra vợ chồng cứ trục trặc ý.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chuyện tế nhị mà lại vô cùng quan trọng nhỉ. Vì đây cũng quan trọng như cơm ăn nước uống hàng ngày. Nếu không đầy đủ, chắc chắn dẫn đến những hậu quả khôn lường. Nhiều ông chồng, vì thế mà đi ra ngoài, bỏ bê vợ ở nhà buồn tủi ấy ạ.
    • 56 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Phụ nữ sinh xong thì quá nhiều vấn đề. Đến tuổi 30 cũng có quá nhiều vấn đề sức khoẻ cả trong lẫn ngoài, cả tinh thần lẫn thể chất luôn.
    • 19 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chuyện làm thu nhỏ âm đạo này tế nhị nha. Nhưng mình thấy có nhiều người đã đi làm rồi và nói rằng kết quả rất mãn nguyện các mẹ ạ. Nói chung là cứ tủm tỉm cười suốt thôi.
    • 19 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cucai_suger Xem bài viết
    Đúng là sinh xong, khi cửa mình mr hết đến 10 -12cm thì không phải cơ thể ai cũng co lại được như ban đầu :P Thành ra, có nhiều chi bị rộng, chẳng vừa với kích thước của chồng nữa. Chẳng đạt được sự thăng hoa nên thành ra vợ chồng cứ trục trặc ý.
    không hiểu nối, sao phụ nữ lại có thể làm được điều phi thường đến thế các mẹ nhỉ. Cảm giác lúc đó, được làm mẹ vô cùng hạnh phúc. Nhưng sau đó, chuyện vợ chồng có rất nhiều vấn đề luôn ạ.
    • 19 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Không biết dịch vụ này ở TM quốc tế Diva có đắt khôgn nhỉ? Có phải ở đây bác sĩ Thảo sẽ làm việc này luôn không hay bác sĩ khác nhỉ? Mình thì biết ở Diva có bác sĩ thảo chuyên về khuôn mặt tỉ lệ vàng thôi.
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tieudan_nhobe Xem bài viết
    Không biết dịch vụ này ở TM quốc tế Diva có đắt khôgn nhỉ? Có phải ở đây bác sĩ Thảo sẽ làm việc này luôn không hay bác sĩ khác nhỉ? Mình thì biết ở Diva có bác sĩ thảo chuyên về khuôn mặt tỉ lệ vàng thôi.
    Nghe nhiều người nhắc đến TMV Diva quá ạ. Mình cũng đang nghiên cứu, đập đi xây lại một số bộ phận. Nói thật, phụ nữ tuổi 30 có nhiều vấn đề cần giải quyết lắm các mẹ ạ. @@
    • 19 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Có chị nào thấy mình và chồng đang trục trặc nheièu vấn đề chưa? Vợ chồng em thì mỗi tháng, chắc gần nhau được 1 -2 lần. Thấy cũng kỳ kỳ ta??? Không lẽ, cũng là do mình sinh con xong thì quá rộng? Không đem lại cảm giác cho chồng nữa @@
    • 776 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    http://divaclinic.vn/gioi-thieu-tham...c-te-diva.html

Các mẹ tham khảo thông tin tại website của Diva nè. Mình đọc thấy đội ngũ chuyên gia đáng tin cậy lắm đó. Nhân viên tư vấn thì mình chưa đến, nên chưa test :P
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tất tần tật các dịch vụ liên quan đến cơ thể các mẹ ở đây nè.
    http://divaclinic.vn/tham-my-co-the-tai-benh-vien
    Mình thấy nhiều chị đến đây rồi, cũng khen. Mình thì đi qua đây suốt do văn phòng mình gần Diva, thấy khách đến cũng đông. Mình cũng qua bên này làm spa mặt rồi, còn dịch vụ phẫu thuật thì chưa làm đến :P
    • 776 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mekana13 Xem bài viết
    Hiện tại mình đang có một vấn đề rất băn khoăn. Mình sinh con được 7 tháng. Lần mang thai vừa rồi, mình sinh thường, lúc sinh hơi khó vì bé hơi lớn nhưng cũng êm đẹp, bé nặng tới 3kg7. Do con to quá nên bác sĩ phải rạch tầng sinh môn và khâu tận 8cm. Sau sinh “chỗ ấy” bị giãn nở trầm trọng, trong quan hệ vợ chồng không còn hứng thú như trước. Chồng thương mình nên không nói nhưng mình thấy chồng cũng buồn ra mặt làm mình áy náy lắm. Nói thật, nếu biết trước thế này mình đã chọn đẻ mổ rồi.
    Mình đang định đi phẫu thuật thu nhỏ âm hộ mà vẫn lo lắm. Thấy trên mạng có nhiều phương pháp thu nhỏ “cô bé” lắm mà mình không biết cái nào tốt, dù sao vấn đề này cũng nhạy cảm, mình lại chưa phẫu thuật thẩm mỹ hay đụng dao kéo gì nên không rành vụ này. Chị em có kinh nghiệm gì hay thì chia sẻ cho mình với nhé. Bạn nào làm rồi thì càng tốt <3

Hinh_topic_11
    Mình có thể làm thu hẹp và làm hồng môi bé, môi lớn bằng lazer ý. THấy nói, chỉ 3 phút thôi là về nhà lại như hồi con gái tuổi 20 ý.
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Èo, chỉ 3 phút mà như con gái tuổi 20 á các mẹ. Sao mà kỳ diệu vậy ta @@ Mình cũng thật sự thấy muốn giải quyết vấn đề về cơ thể như mẹ chủ topic đây. @@
    • 776 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật ra mình không còn nhớ cái lúc mới lấy chồng thế nào nữa :P Ke...ke... Nhưng mà càng "có tuổi" thời gian gần đây thấy cũng có nheièu trục trặc :P Lại nghĩ, chắc do chồng công việc căng thẳng @@
    • 776 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tieudan_nhobe Xem bài viết
    Có chị nào thấy mình và chồng đang trục trặc nheièu vấn đề chưa? Vợ chồng em thì mỗi tháng, chắc gần nhau được 1 -2 lần. Thấy cũng kỳ kỳ ta??? Không lẽ, cũng là do mình sinh con xong thì quá rộng? Không đem lại cảm giác cho chồng nữa @@
    Như này thì xem lại, do mình hay do chồng đi mẹ nó. Nếu do mình thì nên giải quyết cho nhanh, càng sớm coàn tốt để giữ gìn hạnh phúc gia đình. Haizz, sao phụ nữ gánh nhiều trách nhiệm thế nhỉ.
    • 8 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lemai1101 Xem bài viết
    Thật ra mình không còn nhớ cái lúc mới lấy chồng thế nào nữa :P Ke...ke... Nhưng mà càng "có tuổi" thời gian gần đây thấy cũng có nheièu trục trặc :P Lại nghĩ, chắc do chồng công việc căng thẳng @@
    Chị sinh năm bao nhiêu mà đã nói là "có tuổi" thế? EM thấy các cô 45 50 thậm chí 60 vẫn còn chiến đấu thiệt tình lắm :P Lại còn tuyển cả phi công trẻ nữa cơ ạ hí....hí....
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Oài, cái dịch vụ làm hồng, làm khít âm đạo này này, nhiều người tuổi 50 60 đi làm lắm nha các mẹ. ANh bạn mình cũng làm ở một trung tâm PT thẩm mỹ. nói một ngày có thể làm đến 10 ca ấy. vì công nghệ giờ tiên tiến, thời gian làm phẫu thuât rất nhanh các mẹ ạ.
    • 8 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Không biết làm thu nhỏ vùng kín này có đau không các mẹ nhỉ? EM sợ đau lắm. Mà không biết sẽ phải kiêng trong bao lâu nhỉ?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2