TIN TÀI TRỢ.

Có ai cho con học ở trường Apollo Gò vấp không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 26.1K Lượt đọc
  • 175 Trả lời

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Buồn ghê, ba mẹ và anh Gấu cố gắng đi sớm mà cũng chẳng kịp nhìn thấy em diễn :Sad:, chương trình như thế nào hà me Chuotchui? mẹ C có đến sớm không? xem được mấy tiết mục hả mẹ C? tường thuật một chút cho mẹ Suri biết với! Mà hôm nay Suri vẫn còn bệnh nên bèo nhèo lắm, từ sáng đã kiếm chuyện rồi, chưa chắc em đã chịu làm gì đâu. Hic!
    •*¤*•,.• ¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHIRSTMAS,•*¤*•,¸.¸,•* *•,¸ .¸,•
    *•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•*�HAPPY NEW YEAR�*•,¸.,•*¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸ .¸,•

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

trời, thế mà mẹ cũng phát biểu về em SURI, tiết mục hát của lớp em là hay nhất và ngoan nhất đó, còn các tết mục của lớp anh C thì nháo nhào nhào, chạu loạn xì ngầu.
    THôi để lúc nào rảnh mẹ CC kể cho mẹ em Suri nghe
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa cho con đi học ngày đầu tiên, nhưng mình cũng có tham quan trường rồi. nói chung là về cơ sở vật chất thì khá tốt, vào nhìn bếp ăn thì cũng sạch sẽ lắm, vật dụng ăn và uống của các bé toàn bộ bằng inox, khu vực chơi ngoài sân của các bé thì rất thoáng mát, còn khu vực chơi trong nhà thì có trải thảm, lớp học thì có ành sáng, sàn thì lót ván gỗ, nhà vệ sinh của các bé cũng sạch sẽ lắm, nói chung về cơ sở vật chất thì mình cho 8 điểm, còn về cách giáo dục hay thực đơn ăn của bé như thế nào thì phải đợi thời gian sau mới biết.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngày cuối năm đến đón Suri thấy bé Chuột ra ngồi ghế đá một mình ỉu xìu xìu, 2 mẹ con Suri đến hỏi thăm sao Chuột ra đây ngồi, Chuột nói chờ mẹ tới đón, thấy tội con ghê, trộm vía Chuột có vẻ chịu cơm nhà trường mẹ nhỉ! Mà lúc nào cũng thấy chuột chơi ngoan, không loi choi lóc chóc như em Suri :Smiling:
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thế hả chị, tội nghiệp con quá, :Sad:, tại hôm đó em đi làm về hơi muộn .
    Chuột nhà em được cái hấp thụ dễ, trộm vía. Nhưng thực ra đợt này bé cũng hơi ốm đi chút đấy chị ạ, em cứ phải nhắc các cô hoài về chuyện ăn uống đó. Đón về tới nhà em còn cho bé ăn thêm hoa quả, trước khi đi ngủ uống 300 sữa nữa đó, thế mà cứ hôm nào ăn ở trường hơi đói một chút là bé cựa quậy cả đêm không ngủ đấy chị ạ.
    Mẹ CC nổi tiếng đanh đá nên con trở nên Hiền như thế đấy chị ạ, nhưng cũng ơn trời cho em có được bé C cũng tương đối dễ bảo và biết nghe lời, tam thời bây giờ thế đã, còn sau này lớn lên thì cũng không biết thế nào nữa chị ạ, mà em Suri ăn cả bữa chiều ở trường rồi hả chị, về nhà bé có ăn thêm không chị, bé uống sữa gì hả chị? Em thèm có 1 cô con gái giống Suri lắm ý, mà bé có nghịch ngợm lắm đâu mà chị cứ nói vậy, em thấy bé ngoan mà :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khec khec ... hôm nào cho mẹ C mượn Suri 1 buổi thì biết đá vàng ngay ý mà! Suri và Gấu uống sữa NAN mẹ C ạ, Gấu uống cầm hơi còn Suri ở nhà thì 1 ngày 5 or 6 bình 300ml. Đi học về Suri đòi ăn tùm lum hết, chủ yếu là ăn vặt sau đó thì tu 1 bình, chơi tới tối thì tu 1 bình nữa rồi ngủ, sáng trước khi đi học có khi tu hết 1 bình, có khi nhõng nhẽo thì chừa 1 nửa. Nhưng năng lượng vào không những không đủ cho "hoạt động ngoại khóa" mà còn làm tiêu hao của cả mẹ nữa :Crying: Nên những lúc trái gió trở trời như bây giờ là mẹ Gấu chán lắm, bơm woài không lên mà xì 1 cái hết trơn!
    Mẹ C biết không tính cách con mình đã hình thành từ lúc ở trong bụng rồi, lọt lòng ra là đã biết được tướng anh nào dữ anh nào hiền .. , bản chất từ đây rồi mình mới nương theo cái "kiểu" riêng của con mà nắn, nếu con thông minh + 1 phần mình may mắn thì vuông tròn. Nó hung hăng hay lành tính không phải chờ tới lớn mới ra đâu mẹ C ạ. Con mình nhìn mặt mũi như thế, thần thái như thế thì chẳng thể ra khác được trừ khi có biến cố gì ghê gớm lắm mà điều đó vào thời này cũng hiếm. Ba mẹ Gấu thì cố gắng theo con từng độ tuổi một, nói vậy chứ làm sao để con luôn ở trong tầm kiểm soát của mình khó lắm thay! :Smiling: Phải 'lun lun tìm hỉu và học hửi" thôi :Thinking:
    Có được như bé Chuột thì theo ông bà xưa nói mẹ C đã khéo tu đó, mẹ Gấu 2 đứa rồi mà vẫn ấp ủ ... có thêm 1 em như Chuột :Smiling:
    Ôi thời tiết kỳ wá mong các cô biết giữ ấm cho con!
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mẹ không được than nhé, em ý ăn bi giờ là để tích lũy cho tương lai đấy nhé, chị không nghe người ta nói, thân thể tỷ lệ nghịch với chất xám hả chị, Trộm vía em Suri, em uống sữa giỏi quá, anh C ngaòi mấy cốc sữa ở trường thì về nhà anh chỉ cố gắng để làm được 300ml thui, ngưỡng mộ em Suri yêu qúi quá.
    Các bạn ý ở cái tuổi này, thổi mãi chả lên nhưng chỉ cần lơi tay một cái là xì hết sạch ngay ý, em vỗ mãi mới lên được 1 chút, ấy thế mà chỉ cần 1 lần bị đi ngoài là mất hết công sức, nhiều lúc sót ruột lắm ý, quen nhìn con tròn tròn rồi, giờ tự nhiên nó sọp 1 cái, nhìn thảm thương luôn.
    Em cũng rất hy vọng sau này lớn lên C nhà em cũng điềm đạm như bây giờ, nhưng do nhiều vấn đề, em cũng hay đánh con lắm, có lẽ đó không phải là điều tốt phải không chị, nhưng chả hiểu sao mỗi khi nói con không nghe ngay là em hay quát mắng và đánh con lắm, em biết thế không phải là phương pháp dạy tốt, nhưng chẳng biết phải làm sao cả, em chỉ sợ qua cách giáo giục của em, em làm hư con thôi.
    Chị nhớ hôm nào cho Suri qua em nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ C ơi, đó không phải là phương pháp hay nhưng lại là cách giải quyết vấn đề nhanh nhất mà những bà mẹ phải đi làm như bọn mình buộc phải chọn. Ai cũng biết phải giải thích cho con hiểu, ai cũng biết cách dụ con nít, nhưng không phải ai cũng hiểu cho mẹ vừa làm vừa liếc cái đồng hồ, thời gian đi vù vù, còn bao nhiêu việc chưa làm, rồi giờ giấc ở công ty không được trễ 1 phút mà con cứ ì ra trêu ngươi không biết đến bao giờ thì mẹ chỉ còn 1 con đường, đôi lúc stress quá mẹ Gấu còn hét hết cỡ có thể nữa cơ, sau đó nghĩ "không biết hàng xóm nghĩ là mình hét hay có ai vào nhà mình hét nữa":Sick:
    Mình không nói các nhà tâm lý không có thực tế nhưng hoàn cảnh của mình buộc mình phải chọn, một là quất cho con 1 roi hay là để tai nạn xảy ra?! Mẹ Gấu bị ở trong cảnh đấy đấy mẹ C ạ. Tất nhiên khi có bà ngoại hay ba Gấu đỡ đần cho mình thì sẽ không có cảnh đó xảy ra nhưng khi chỉ 1 mình với 2 đứa "giặc nhà trời" thì mẹ như múa lân! Thôi thì cứ giải quyết vấn đề trước mắt cái đã rồi sau đó tỉ tê với con sau, Suri thì giận mẹ ra mặt, khi mẹ xin lỗi vẫn còn mếu, còn Gấu thì .... không biết con có hiểu không?! Nhưng Gấu dễ bỏ qua lắm, khóc đó rồi cười đó à, cười rồi phá tiếp! và mẹ lại tiếp tục hò hét :Sad:
    Nhưng mẹ C nhớ nhé con 3 tuổi thì mẹ C tự điều tiết lại, trường hợp kẹt lắm thì mới đánh còn lại tìm cách khác thôi (vào nhà tắm đứng quát một mình cũng được he he ...) vì sau 3 tuổi bé sẽ không quên những lần bị đánh đâu.
    Hiện giờ mẹ Gấu cũng đang thay đổi phương pháp, thay vì bảo con phải như thế này, không được làm thế kia thì đưa ra 2 phương án cho con chọn 1 là con thế này, 2 là sẽ thế kia (tất nhiên với lợi thế nhiều năm kinh nghiệm, con sẽ bị gài ngay ac ac ac ...)
    Chúc cho những bà mẹ có con nhỏ mà phải "giỏi việc nước đảm việc nhà" sớm thoát được stress! :Battin ey:
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hix Hix, củm ơn chị đã hiểu cho em, em hứa sẽ rút cái kinh nghiệm, về sẽ hạn chế oánh bạn ý đi, nhưng chị ui, có chiêu nào ổn ổn chị chỉ em với, chứ cái bạn này nhà em ý, lỳ khủng luôn, mẹ bắt dọn đồ chơi, chả hiểu vì sao mà bạn ý nhất khoát không chịu, lúc đầu chơi mẹ đã dặn chỉ nên lấy những cái con thích chơi ra thôi chứ đừng đổ ào 1 cai đồ chơi ra khắp nhà, dọn sẽ lâu lắm, lúc đầu thì vâng vâng dạ dạ, thế mà chỉ khoảng 5 phút sau đã thấy bạn ý đổ hết ra rồi, thực ra nhặt giúp bạn ý 1 chút ko sao, nhưng em muốn rèn cho bạn ý tính ngăn nắp, nhiều lúc cũng dụ bạn ý là 2 mẹ con cùng nhặt, nhưng bạn ý thấy mẹ nhặt cùng là chả thèm nhặt nữa ý.
    Nhiều khi cứ giở cái kinh nghiệm của mình ra lại thấy không đạt hiệu quả, nhiều khi cũng chả hiểu thế giới của các bạn ý, suy nghĩ của các bạn ý, ví dụ như hôm trước, em đưa bạn ý tới trường sớm, nhìn con tập thể dục thích quá, em đứng lại 1 lúc, tự nhiên bạn ý đuổi em: Mẹ đi làm đi, em cứ cười rồi gật đầu nhưng vẫn cứ đứng nguyên chỗ đó, thế là 1 lúc tự nhiên bạn ý mếu máo rồi khóc, mà chả dám khóc to ý ạ.
    Anh Gấu của Suri hiểu mẹ chứ, anh sẽ rất nhạy cảm đấy, chỉ cần nhìn mặt mẹ là anh có thể hiểu mẹ đang muốn gì mà, nhưng anh là con trai nên hiếu động quá đấy thôi, em Chuột cũng thế, mẹ mắng câu trước, câu sau là lại quậy tưng bừng, chả nhớ là vừa bị mẹ la nữa.
    Chị có những kinh nghiêm gì với mấy tên quỷ nhỏ này, share cho em với nha, cắn bút ngồi chờ kinh nghiệm của chị nè :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giời ơi! Cái này mẹ Gấu lấy từ kinh nghiệm bản thân :Smiling: mẹ Gấu đổ ào thùng đồ chơi tung tóe như vậy cho đến khi 7 tuổi, đơn giản vì thích thấy đồ chơi mình nhiều, thích thấy nó đổ ào ào! Sau này 2 đứa nhỏ y chang! đổ vì khoái đổ. Suri không những không nhặt vào mà còn trả lời: mẹ dọn đi! Mẹ nói: con đổ ra thì con phải dọn, mẹ đâu có đổ ra mà mẹ dọn? nó nói: Ri mỏi tay lắm! Một ngày chúng nó đổ ào ào như vậy không biết bao nhiêu lần, mẹ suốt ngày đi moi, đi lượm, cuối cùng hy sinh 1 cái tủ bự chảng, nhét hết đồ chơi vào khóa lại, muốn chơi mẹ mở tủ ra hỏi: con lấy cái nào? lấy 1 thứ thôi nha! Mỗi đứa ôm 1 thứ, nói vậy chứ nó lấy khi nào ôm không hết nó mới đi, chơi chán rồi, muốn lấy cái khác ok, dọn cái kia xong rồi mẹ lấy cái khác, còn không, khỏi! Cứ vậy mà nhà mình như cái đoàn hát chèo hồ quảng cải lương tạp kỹ, chưa kể khều móc nhau, đá đồ chơi của nhau rồi ẩu đả chí chóe.
    Chuột là em bé sống nội tâm đấy mẹ ạ, thật ra tụi nó đến trường vì hiểu là không thể khác được chứ trong lòng không muốn đâu nên C muốn thà mẹ đi ngay như mọi ngày, C quen vậy rồi chứ mẹ đứng đó C khó xử, có mẹ đứng đó mà C lại phải làm những điều buộc phải làm thì C ấm ức đấy, mẹ chả hiểu gì cả. Sau này mẹ có muốn vậy thì nhớ "xin phép" con trước : hôm nay mẹ đứng lại một chút xem con TTD được không? Nếu con gật đầu thì mẹ xem còn nếu con lắc đầu thì .. thôi vậy để lần sau mẹ xem nha :Smiling:

"Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương"
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chết chết, đến hôm nay thì em mới biết mình rất tệ, vậy mà từ trước, lúc nào em cũng cho rằng mình giỏi dạy con lắm, mình hiểu con lắm và mình là bà mẹ tâm lý nhất :Crying: :Crying::Crying::Crying::Crying:, Thật là xấu hổ,
    Cảm ơn chị rất nhiều vì những chia sẻ của chị. em cần phải học hỏi rất nhiều trong sự nghiệp dạy con đấy chị ạ, chị nhớ chia sẻ nhiều kinh nghiệm cho em chị nhé, bé Chuột nhà em may mà cũng hơi hơi hiểu chuyện, nếu không chắc em chả biết phải làm sao nữa.
    Từ hôm bạn ý bị té cầu thang, tới giờ em vẫn hay có cảm giác bất an, và chỉ cần bạn ý sơ xẩy 1 chút là em có thể hét lên được ngay, không phải em hét lên để mắng con, mà hét lên để át đi nỗi sợ của mình, nhưng nếu cứ quen thế, em e con em nó cũng sẽ học được cách quát nạt đó mà hành sử lại với mẹ như thế. Thật khó quá chị ơi. Mà bạn ý cũng ích kỷ lắm, không tranh đồ chơi của bạn, nhưng cũng chẳng mấy khi chia sẻ món đồ chơi mình thích cho người khác. không biết sau này mà có em, bạn ý có ghét em vì em bé hơn mình và được mọi người chăm sóc nhiều hơn mình không nữa:Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi ! tụi mình phải "học hửi" nhau thôi, tụi nhóc này lắm chiêu lắm, vừa đối phó được chiêu này thì nó tung chiêu khác ra ngay! (he he nhưng chiêu của con vừa làm mình tức vừa làm mình buồn cười chứ không phải như chiêu của "giang hồ hiểm ác"!)
    Mẹ C ơi! Từ hôm Suri ở lại ăn chiều về vẫn đòi ăn đủ thứ (chả lụa, trứng cút, pho mai, bánh trái ... ), vẫn tu đủ 2 bình 300ml rồi mới ngủ đấy. Vậy thì bé C tối ngủ không yên là đúng rồi, chắc xuất chiều là ăn nhẹ thôi nên ăn xong nó chạy mấy vòng là hết :Smiling: chắc mẹ C tăng cường thêm cho con nữa mới được.
    Bản năng khiến bé không ghét em, nhưng con nít thì chuyện ganh tỵ dành nhau là đương nhiên nhưng chỉ xảy ra trong nhà thôi mẹ C ạ, có khi nó thích chọc cho nhau hét um sùm vậy đó nhưng khi ra ngoài thì thấy rõ, chúng nó bênh nhau lắm, thằng anh dù bé chút ngắc như con thằn lằn cũng biết dạng tay dạng chân bảo vệ em buồn cười lắm. Mẹ C yên tâm đi, vả lại C và em C dù sao cũng cách xa nhau hơn Gấu và Suri :Smiling: mẹ C sẽ không phải mua gì cũng phải mua 2 cái giống hệt nhau Hic!

• 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trời ơi, em điên mất, viết một loạt commet rồi lại bị lỗi không gửi được,
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Ban đầu khi em có ý cho bạn C nhà em ăn buổi chiều ở trường, cô cũng nói với em là các bé ăn chiều chủ yếu là ăn nhẹ, rồi tối về ăn thêm nữa, em bận quá, nên muốn cô cho bé ăn luôn bữa chính tại trường, em cũng đã nói rõ khẩu phần ăn của bé nhà em cho cô biết, trước đây hôm nào em cũng mang theo cam và phomai, nhưng mấy hôm nay em không mang nữa,
    Trước bé học ở trường cũ, em cũng hay mang phomai và sữa cho bé ăn lắm, chiều về cho bé uống thêm 210ml sữa nữa là okie,
    Ôi nhiều lúc cũng mệt mởi cực kỳ ý,
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mấy hôm nay bạn ý về nhà cứ hát véo von bài hát tiếng anh, nhưng mẹ cố căng tai ra cũng chả hiểu bạn ý hát cái gì, ôi cái trình độ cảm thụ âm nhạc của mẹ, còi quá, hí hí
    Ôi trời ơi, nhớ bạn C quá đi thôi..........................
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ Suri cũng vừa in một số bài hát tiếng Anh cho bé để tập hát với Suri nè, bài nào không biết nhạc thì vô mạng nghe nghe nghe ... cho thuộc (vì không chép được) nhưng xem ra tuổi con chưa đủ lực để thuộc hết 1 bài, bi ba bi bô vài câu thôi mai mẹ Suri in cho mẹ C thơ, chuyện và bài hát của con để mẹ C cho C vẽ rồng vẽ rắn vào giống như Suri nè!
    Hi, c phải stop rồi, 3 người kia đang nổi loạn :Sick: bye

• 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Cảm ơn chị nhiều lắm, nhưng em dốt tiếng anh. :Smiling:, làm sao giờ chị???, mỗi lần em hát, mọi người đều bảo em nín không oánh,
    HUHUHU, chị ơi, bật mí nhé, sao mỗi lần gặp chị là em lại ấn tượng thêm 1 tý vậy nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ C ơi! Nếu bảo "Quẳng gánh lo đi mà vui sống" thì không thể, vì cái "gánh" ấy nó nằm trong não mình chứ không phải ở trên vai. Sống đến bây giờ thì c biết người phụ nữ nào đang cười, đang vui là người phụ nữ có thần kinh thép! Nên thôi, lựa cái nào chẳng ra gì thì quẳng đi, cái nào nhất thiết phải làm cho con thì giữ lại lo tiếp :Smiling: Đôi khi có những thời điểm mình cố sống cố chết để giành giật một cái gì đó mà sau một thời gian nghĩ lại thấy mình đúng là "trời hành" thứ đó bây giờ có cho mình cũng bỏ chạy không dám nhìn lại!!!!
    Sắp hết năm rồi, chuẩn bị thừa ra một tuổi đây :Sad: Mẹ C đã chuẩn bị gì cho C chưa? Gấu và Suri mỗi năm vào Studio chụp hình chân dung 1 lần (2 anh chị này làm mẫu cũng "chiên nghiệp" lắm) Tết năm nay mẹ định cho ra Hà Nội chơi mà thời tiết này sợ con không chịu nổi lại viêm phế quản, viêm phổi thì nguy nên thôi để hè hoặc 30/4, 1/5 đi vậy. Lại đi lòng vòng trong Tp thôi, mà mẹ C thấy không 3Gấu còn háo hức đi chơi hơn con nữa Hic!

• 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Ợ, tự nhiên ngồi ngẫm lại, em lại thấy mình chả biết vứt cái gì và giữ lại cái gì, tính em nhiều lúc rất bất cần nhưng nhiều khi lại mềm yếu quá, cảm giác một mình thật dễ chịu nhưng đôi khi lại quá cô đơn, có phải là do em chưa đủ chín???
    Đúng như chị nói đấy, có những lúc em điên cuồng giành giật, ấy thế mà giờ lại mong thoát ra khỏi nó rooling:
    Em cũng chưa có dự kiến gì cho con cả, điều đặc biệt chỉ đã 2 lần sinh nhật con, con được chúc mừng trên báo Mẹ và Bé chị à
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi! Hôm qua mẹ Suri đến đón sớm, thấy Chuột đang chơi chờ đến giờ ăn, mẹ hỏi "Chuột con ăn gì chưa?" chuột lắc đầu nói "hôm nay con không có cơm" làm ai cũng cười.
    Mẹ C ơi! vì mình cô đơn nên mình mới bất cần, nếu chẳng vì ai hết thì chết cũng chả sợ đúng không? Nhưng bây giờ còn người thân, còn bé C, còn trách nhiệm nên rối, khi muốn quẳng lúc muốn có?! Ai cũng vậy hết, nhiều người 7, 8 chục tuổi cũng còn rối ren nữa là tụi mình. Nhưng mẹ C kiên cường mà, mẹ C thừa sức lèo lái và cũng thừa sức lấp đầy những phút trống vắng nhỉ Hơn nữa mẹ C có anh bạn C là có thế "dương dương tự đắc" rồi lo gì :Smiling: Mẹ Suri cũng vậy, có con rồi, ai muốn nói gì, muốn làm gì thoải mái đi, miễn đừng đụng đến 2 ông "giặc nhà trời" này là được :Laughing:

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9