TIN TÀI TRỢ.

Có ai cho con học ở trường Apollo Gò vấp không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 26K Lượt đọc
  • 175 Trả lời

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình mới chuyển con từ MN Anh Đào qua Apollo, mình cũng đi tham khảo rất nhiều trường, cuối cùng chính bé chọn trường này (mình cho bé tới học thử trước 1 tuần xem bé có chịu không), mới chính thức học từ đầu tuấn tới giờ (3 ngày) nhưng đón con thấy tinh thần bé khác hẳn lúc học bên kia, mình cũng yên tâm. Con mình 25 tháng, nếu có thì giờ mẹ cứ cho bé đến học thử, k sao đâu, nếu bé thích thì ok.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hôm nay con được các cô dẫn đi khám răng, thấy con về khoe ríu rít, mẹ ơi con đi khám răng đó, bác sỹ dạy con cách trải răng nữa nè.
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minh_thuy Xem bài viết
    Mình mới chuyển con từ MN Anh Đào qua Apollo, mình cũng đi tham khảo rất nhiều trường, cuối cùng chính bé chọn trường này (mình cho bé tới học thử trước 1 tuần xem bé có chịu không), mới chính thức học từ đầu tuấn tới giờ (3 ngày) nhưng đón con thấy tinh thần bé khác hẳn lúc học bên kia, mình cũng yên tâm. Con mình 25 tháng, nếu có thì giờ mẹ cứ cho bé đến học thử, k sao đâu, nếu bé thích thì ok.
    Con của mẹ học lớp nào thế???
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé Suri học lớp cô Nhung lớp 24 - 36 tháng mẹ Chuotchui ạ.
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minh_thuy Xem bài viết
    Bé Suri học lớp cô Nhung lớp 24 - 36 tháng mẹ Chuotchui ạ.
    Không phải lớp anh Chuột roài, em học lớp Nemo, còn anh Chuột học lớp BamBi cơ.
    Mai đi học, cứ nhìn anh nào đẹp trai, ngoan ngoan là anh đấy nhé,
    • 34 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chuotchui Xem bài viết
    Hôm nay con được các cô dẫn đi khám răng, thấy con về khoe ríu rít, mẹ ơi con đi khám răng đó, bác sỹ dạy con cách trải răng nữa nè.
    Hôm thứ sáu rồi Carốt bị bệnh nên ko đi khám răng được, thật tiếc quá. Răng bé Chuột tốt hết cả chứ mẹ? có cái nào hư ko? Chuột đã đánh răng bằng kem chưa vậy mẹ? Carốt vẫn chỉ đánh bằng nước lọc thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Carôt dễ thương lắm, hôm rồi đến làm quen với em Suri Carôt nói: "anh tên là Minh Trị"
    Carôt bị sao vậy? đã hết chưa vậy mẹ Oanhvu?
    • 34 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ko phải em Carot Minh Tri rồi mẹ à, là anh Carot Phuc Duy, lớp Bambi có 2 bé Carot mẹ à. Bé ở Avatar của em đó mẹ, mẹ thấy có quen ko? hôm đó bé bị tiêu chảy, hôm thứ hai đã đi học lại rồi. Làm quen với mẹ nha. Vậy thứ sáu vừa rồi Suri có đi khám răng ko mẹ, hình như chỉ bé nào từ 30tháng mới đi thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Suri nghỉ nguyên 1 tuần vì sưng amidan Hic. nhưng BS của Suri nói răng Suri đẹp mà, Suri thích đánh răng bằng kem, mẹ cho có tí xíu thôi, kem đr của em bé í mà. Nếu sau khi ăn hoặc uống sữa xong mẹ cho bé uống miếng nước lọc thì răng an toàn, đánh răng lúc này chỉ là làm quen thôi mà. Trộm vía, mẹ Suri nuôi con không khéo bằng mẹ càrốt rồi :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huynh phuc oanh vu Xem bài viết
    Hôm thứ sáu rồi Carốt bị bệnh nên ko đi khám răng được, thật tiếc quá. Răng bé Chuột tốt hết cả chứ mẹ? có cái nào hư ko? Chuột đã đánh răng bằng kem chưa vậy mẹ? Carốt vẫn chỉ đánh bằng nước lọc thôi.
    Tiếc thật ý, cảm ơn mẹ, răng em Chuột ổn cả mẹ à, em đã đánh răng bằng kem từ khi em được 20 tháng rồi mẹ ạ, nếu anh Carot chưa đánh răng bằng Kem được thì mẹ cho anh đánh bằng nước muối loãng cũng được nữa, như thế cũng rất tốt cho cả họng nữa đấy mẹ ạ.
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hôm nay mới có cơ hội chiêm ngưỡng em Suri, nhìn em đáng yêu và ngoan lắm ý, ba đưa vào lớp mà chả mè nheo tý tẹo nào cả, iu em thế chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi! Cám ơn mẹ Chuotchui, em Suri cũng thất thường lắm, hôm ngoan, hôm chướng. Em là con gái nhưng nghịch khủng khiếp, không đằm thắm như anh Chuột đâu :Smiling:
    Mà mẹ Chuotchui ơi, mình thấy Chuột ở lại buổi chiều, mẹ đăng ký đón trễ à? Từ mấy giờ đến mấy giờ là đón trễ hả mẹ Chuotchui? khoảng đó thì bé được ăn gì? Nếu được mình đăng ký cho Suri luôn, mình còn một bé nữa học ở trường Khai Trí gần ngã tư Hàng xanh, đi đón hơi xa nên lâu nay toàn nhờ bà ngoại đón giùm.
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mẹ cho C ở lại ăn chiều luôn (về khỏi ăn ở nhà) ăn cơm, cháo...., đến 6h mẹ đón, mỗi tháng hết thêm 300.000 nữa mẹ suri ạ. Mẹ cho em ý ở lại buổi chiều đi cho đông vui :Battin ey:,
    Anh C cũng nghịch cỡ siêu nhân thôi chứ mấy, chẳng qua là trước mặt người đẹp anh giữ mình tý thôi :Silly:.
    Mẹ C cũng thấy anh của Suri, anh có ngoan không mẹ? yêu anh lắm ý, nhìn anh hiền và ra dáng làm anh lắm ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ủa?! Me Chuotchui thấy bé Gấu à? Gấu bị sinh non (33 tuần) do mẹ bị thiểu ối, mổ cấp cứu lấy ra Gấu có 1kg6 à nên Gấu dính nhiều "món" lắm: lõm lồng ngực, yếu thần kinh vận động, mắt kém, yếu thính lực ... đi bệnh viện ghiền luôn! Bây giờ thì chỉ còn tai nghe kém phải đeo máy và chưa có phản xạ nhai, hai cái đó kéo theo không biết nói nên ba mẹ Gấu mới phải cho Gấu học trường giáo dục đặc biệt. Gấu từ lúc lọt lòng đã được bác sĩ nhào nặn liên miên nên có tính chịu đựng ghê lắm, không như Suri, bệnh chút xíu là mè nheo mệt luôn! Nói chung mẹ Suri nuôi con chật vật mà tụi nó cứ le nghoe nên nhìn thấy anh Chuột đi ngúc ngoắc ... mà mê :Smiling:
    Thường sáng CN, 2 anh em nhà Gấu chơi ở XP Garden trên đường Dương Quảng Hàm, mẹ Chuotchui có biết quán này không? nếu ở gần thì đưa Chuột ra chơi cho vui, tụi nhỏ thích ra đây lắm.
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thương anh Hai ghê, nhưng không sao, anh Hai được sống trong sự yêu thưong dùm bọc của ba mẹ và suri chắc chắn sẽ vui lắm ý. Mẹ Chuột thì cũng được ông trời thương nên trộm vía con cũng ngoan ngoãn khỏe manh,
    Nhưng thôi mẹ ạ, ông trời chả cho không ai tất cả và cũng chả cướp hết của ai cái gì, nếu rảnh mẹ C sẽ cho C ra chơi với Gấu và Suri, mẹ C cũng cho C chơi ở đó 1 lần rồi. Yêu 2 anh em lăm ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi ! hôm qua gặp mẹ Chuotchui nhưng vội mang con về nên hổng có thăm hỏi j hết Hẹn lúc khác vậy. Tháng sau Suri sẽ ở lại chơi lâu với bạn Chuột, Chuột sinh tháng mấy vậy? Suri tháng 9. Không biết cuối năm trường có chương trình j mà cô giáo nói Suri phải tập để biểu diễn, Chòi oi! em còn đớt đát vậy lên biểu diễn chắc người xem cười rớt xuống ghế luôn :Laughing: Anh Chuột có hát hò j không hả mẹ?
    Chúc mẹ con Chuotchui một mùa Noel vui vẻ nha!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin hỏi các Mẹ.. có ai biết cụ thể địa chỉ trường Apollo không? Cho em với
    Em muốn chuyển trường cho Cún nhà em sang trường Apollo học..
    nghe các Mẹ giới thiệu thấy yên tâm ..nên Em muốn đến xem trường như thế nào..
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    40 An Nhơn P.17, Gò Vấp, ĐT: 66784912 (Cách trường MN Hoa Mặt Trời 1 or 2 căn)
    • 144 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Suri, chúc cả nhà Suri một mùa giáng sinh vui vẻ và năm mới hạnh phúc nhá, anh Chuột sinh tháng 3, mấy hôm rồi anh bị té phải nằm viện nên không có thời gian cập nhật thông tin.
    Cuối năm cô tổ chức lễ giáng sinh, các bé hát hò và biểu diễn, anh C hát bày tiếng chuông ngân và biểu diễn thời trang đấy mẹ nó ạ. Hẹn gặp lại nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời ơi! Bác sĩ nói sao hả mẹ Chuotchui? Em Suri sốt viêm họng cũng nghỉ ở nhà nên mẹ Suri cũng không biết là anh chuột không đi học. Mẹ Suri cũng hết vài lần ẵm con đi cấp cứu vì té nên nghe đến chữ đó là sợ lắm. Có lần Suri đi cấp cứu lúc 22h, ban đêm không có chụp CT, không có BS chuyên khoa chỉ có BS trực, BS của con thì giờ đó ngủ, mẹ Suri đi không nổi luôn :Sick:
    Em Suri được tập tành làm ca sĩ nhưng lại đang bị viêm họng chưa hết, chắc bể show wá :Smiling: cũng nghe cô giáo nói sơ sơ thôi chứ cụ thể thì mình chưa biết, để hôm nay Suri đi học rồi mình hỏi cô chương trình cụ thể luôn. Hẹn gặp lại mẹ con Chuotchui nhe!
  • Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9