Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hành trình giúp con trai mẹ hết biếng ăn.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.63K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 126 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aioshow2007 Xem bài viết
    Cộng nhận giờ nuôi con vất vả quá các mẹ nhỉ, có mỗi bữa ăn thôi mà như đánh vật, cả gia đình phục vụ 1 đứa trẻ con. Đợt này em sẽ mua thử Ích Nhi về cho bé dùng thử xem sao, hy vọng là cũng hợp thuốc như bé nhà chi.
    Mẹ nó nhớ uống đủ liệu trình nha, Cách đây hơn 1 năm mình có dùng 1 lần, được mấy hôm thì dừng lại, cho rằng không hiệu quả. Lần sau khám bác sỹ dinh dưỡng mới mắng cho là siro bổ xung vi chất phải từ từ, giống như mình chăm con vậy, phải cho con dùng 1-2 tháng mới có tác dụng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,380 Bài viết

• 2,849 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhien2008 Xem bài viết
    Kinh nghiệm hay quá, đúng là chăm con mới hiểu bạn nhỉ, chúc bé hay ăn chóng lớn nha.
    Cảm ơn cô nhiều nhiều nhé
    • 3,380 Bài viết

• 2,849 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thang3taynguyen Xem bài viết
    Cảm
    Cảm ơn Mom, mình xin phép được chia sẻ trên Facebook cá nhân của mình để nhiều mẹ có con biếng ăn có được giải pháp ạ.
    ok bạn nè, mong chị em chúng ta chia sẻ những kinh nghiệm quý để giúp cho các con ăn ngon, khỏe mạnh và học giỏi.
    • 3,380 Bài viết

• 2,849 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thang3taynguyen Xem bài viết
    Mẹ nó nhớ uống đủ liệu trình nha, Cách đây hơn 1 năm mình có dùng 1 lần, được mấy hôm thì dừng lại, cho rằng không hiệu quả. Lần sau khám bác sỹ dinh dưỡng mới mắng cho là siro bổ xung vi chất phải từ từ, giống như mình chăm con vậy, phải cho con dùng 1-2 tháng mới có tác dụng.
    Mình cũng bị cái bệnh dục tốc bất đạt nên thấy uống 1-2 chai ko hiệu quả lại nản, sau bs nói mình mới biết rồi chuyển qua siro ich nhi kiên trì uống nên giờ con thấy ăn uống khá hơn rất nhiều nè.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2