TIN TÀI TRỢ.

Cần mua tã UniDry cho con yêu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.9K Lượt đọc
  • 119 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 79 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tháng trước chị họ em ở trong Nam ra chơi có xách về 2 bịch tã làm quà cho bé Na nhà em. Bé mặc thấy siêu đã luôn. Giờ bé dùng hết rồi, em muốn mua hãng này cho bé dùng lâu dài luôn. Nhưng nhà em lại ở một thị xã nhỏ của Vĩnh Phúc, không sầm uất như ở Hà Nội, không ra mấy siêu thị lớn lớn tìm mua được. Có mẹ nào đang dùng loại tã này chỉ em chỗ mua với ạ.

P/S: Tã này tên là UniDry, bao bì màu vàng vàng ý ạ.
    Em cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy trong siêu thị hoặc đại lý đều có bán mà. Trên các trang lazada, tiki, Hotdeal, Cùng mua, Taembe cũng có bán nhiều lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình khá là hài lòng với unidry vì nó có màng vải siêu thoáng khí giúp đẩy hơi ẩm nóng ra ngoài và hạt siêu thấm kháng khuẩn khử mùi, không làm bé có cảm giác hăm bí, không sợ hăm tã
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình hồi mới sinh cũng thay đi đổi lại bao nhiêu loại tã, có lúc phải dùng cả tã vải, cũng may hiện giờ dùng UniDry quen rồi, không bị hăm nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con em da rất nhạy cảm vậy mà dùng unidry được cả năm rồi mà chưa bao giờ xuất hiện vết hăm đâu cả nên cũng yên tâm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghe nhiều chị cho con dùng Unidry rồi, không biết bé mặc có dễ bị bung ra không, có chật bụng không ạ. Sợ nhất là ko được thoải mái
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban đêm con mình tè nhiều lắm, vậy mà chỉ dùng 1 chiếc bỉm cả đêm bé vẫn ngủ ngon mà hôm sau thay tã mới cho bé, mình sờ bỉm cảm giác rất khô thoáng chứ không hề bị sũng ướt.
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bowlcong Xem bài viết
    Ban đêm con mình tè nhiều lắm, vậy mà chỉ dùng 1 chiếc bỉm cả đêm bé vẫn ngủ ngon mà hôm sau thay tã mới cho bé, mình sờ bỉm cảm giác rất khô thoáng chứ không hề bị sũng ướt.
    Đúng đấy ạ, mình thấy khả năng thấm hút tốt, con yêu không bị lạnh
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trên thị trường giờ nhiều loại lắm, trước mình được chị gái trợ cấp hay dùng merries nhưng giá khá chát, không biết unidry thế nào?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daosapa Xem bài viết
    Nghe nhiều chị cho con dùng Unidry rồi, không biết bé mặc có dễ bị bung ra không, có chật bụng không ạ. Sợ nhất là ko được thoải mái
    Tã dán mình có thể điều chỉnh được khóa dán mà, còn tã quần thì có các size thích hợp với bé đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hồi về VN e chỉ kịp chuẩn bị vài bịch bỉm cho con mang theo, may quá ở VN cũng bán loại unidry này vừa rẻ lại tốt, e rất ưng
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mtu23 Xem bài viết
    Trên thị trường giờ nhiều loại lắm, trước mình được chị gái trợ cấp hay dùng merries nhưng giá khá chát, không biết unidry thế nào?
    mình thấy unidry không rẻ nhất nhưng dùng rất tiết kiệm vì nó luôn sạch sẽ khô thoáng
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungdanh Xem bài viết
    Tháng trước chị họ em ở trong Nam ra chơi có xách về 2 bịch tã làm quà cho bé Na nhà em. Bé mặc thấy siêu đã luôn. Giờ bé dùng hết rồi, em muốn mua hãng này cho bé dùng lâu dài luôn. Nhưng nhà em lại ở một thị xã nhỏ của Vĩnh Phúc, không sầm uất như ở Hà Nội, không ra mấy siêu thị lớn lớn tìm mua được. Có mẹ nào đang dùng loại tã này chỉ em chỗ mua với ạ.

Em cảm ơn!
    Nếu mn ra đại lý không có có thể đặt online qua các kênh trực tuyến, đảm bảo mà giá cũng niêm yết rõ ràng
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 102 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

mình còn mấy bịch UniDry size XL, bé mình mặc chật, bạn nào lấy mình để lại giá rẻ cho
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 102 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungdanh Xem bài viết

Em cảm ơn!
    mình còn mấy bịch UniDry size XL, bé mình mặc chật, bạn nào lấy mình để lại giá rẻ cho
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ thấy mấy chị cty tớ cũng hay oder trên đó lắm, nhiều khi mua nhiều còn được giảm giá rẻ hơn là mua ở siêu thị nữa đó
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cún nhà mình mỗi khi dùng bỉm là hăm đỏ, chắc đợt này phải thử unidry xem thế nào. Hi vọng tốt như các mẹ nói
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Với gia đình làm công ăn lương như nhà mình chẳng có điều kiện xài sang, mà bỉm tốt thì vẫn phải mua cho con, cuối cùng cũng tìm được loại này giá rổ ổn đinh, con lại rất thoải mái
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuluong68 Xem bài viết
    Với gia đình làm công ăn lương như nhà mình chẳng có điều kiện xài sang, mà bỉm tốt thì vẫn phải mua cho con, cuối cùng cũng tìm được loại này giá rổ ổn đinh, con lại rất thoải mái
    mình thì thấy loại bỉm này khá thích hợp với con, lại dùng khá ra nữa chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 79 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sau lần dùng thử vừa rồi, em thấy con rất thoải mái và không khó chịu khi đóng bỉm như trước kia nữa
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6