Mãnh lực Trường xuân chữa bệnh xuất tinh sớm, yếu sinh lý có tốt không? Hiệu quả thế nào? Ai dùng rồi cho xin ý kiến giúp ông xã nhà em với ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.5K Lượt đọc
  • 207 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 326 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Em mới lập gia đình được 3 tháng, nhưng chuyện quan hệ vợ chồng chán lắm các mẹ ạ. Chồng em chỉ cho vào được được một lúc là đã xuất rồi và cái ấy của anh ấy ỉu xìu luôn không tài nào làm dựng dậy lại được, lâu nhất khi quan hệ chắc cũng chỉ được tầm 2 phút. Mà bình thường chồng em cũng rất khó cương cứng em phải kích thích mãi mới dựng. hai vợ chồng cũng đã tìm hiểu và làm đủ các màn dạo đầu nhưng tình trạng cũng không khá hơn.Hai vợ chồng làm chuyện ấy, đang bắt đầu có hứng thì anh ấy đã xuất tinh rồi chán vô cùng các mẹ ạ. Tìm hiểu ra thì được biết anh ấy bị xuất tinh sớm, yếu sinh lý do trước đây thời còn trẻ chồng em lạm dụng thủ dâm.
    Cũng thông cảm và nói anh ấy đi khám chữa đi nhưng anh ấy ngại không chịu đi. Cũng muốn tìm thuốc để chữa cho chồng nhưng không biết mua loại nào, tìm hiểu trên mạng thấy một số người giới thiệu bài thuốc Mãnh lực Trường xuân của Trung tâm nghiên cứu và ứng dụngThuốc dân tộc. Không biết thuốc Mãnh lực Trường xuân chữa xuất tinh sớm, yếu sinh lý có hiệu quả và tốt không? Ai dùng rồi hay mẹ nào có chồng dùng rồi xin chia sẻ giúp vợ chồng em với ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,118 Bài viết

• 1,686 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mình có đọc được thông tin là bài thuốc Mãnh Lực Trường Xuân có tác dụng làm tăng ham muốn, tăng khả năng cương dương, kéo dài thời gian quan hệ, tăng khoái cảm nhờ làm tăng testosterone nội sinh một cách tự nhiên. Ngoài ra còn làm tăng chất lượng tinh trùng, rất tốt cho việc thụ thai đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,047 Bài viết

• 396 Được cảm ơn

Thuốc này là thuốc đông y, có hiệu quả điều trị chậm nên phải kiên trì, tác dụng chậm nhưng bền vững, khi chữa xong không uống thuốc nữa không bị lại, đây là đặc điểm mà nhiều người rất thích để chữa bệnh xuất tinh sớm.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,380 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Bài thuốc Mãnh lực trường xuân mình có nghe qua, đó là bài thuốc đông y điều trị bệnh của Trung tâm Thuốc dân tộc mà nhiều người khen là giải quết rất có hiệu quả chứng xuất tinh sớm đó, bài thuốc này điều trị được căn nguyên của bệnh, có hiệu quả lâu dài.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,118 Bài viết

• 1,686 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi boxiong Xem bài viết
    Thuốc này là thuốc đông y, có hiệu quả điều trị chậm nên phải kiên trì, tác dụng chậm nhưng bền vững, khi chữa xong không uống thuốc nữa không bị lại, đây là đặc điểm mà nhiều người rất thích để chữa bệnh xuất tinh sớm.
    Mình còn biết được thêm là bài thuốc Mãnh Lực Trường Xuân không những chỉ chữa cho nam giới mà còn rất tốt cho nữ giới trong các bệnh và dấu hiệu như giảm ham muốn tình dục, khả năng tiết chất dịch kém và các bệnh lý khác làm cản trở ham muốn …nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,016 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mephuong87 Xem bài viết
    Em mới lập gia đình được 3 tháng, nhưng chuyện quan hệ vợ chồng chán lắm các mẹ ạ. Chồng em chỉ cho vào được được một lúc là đã xuất rồi và cái ấy của anh ấy ỉu xìu luôn không tài nào làm dựng dậy lại được, lâu nhất khi quan hệ chắc cũng chỉ được tầm 2 phút. Mà bình thường chồng em cũng rất khó cương cứng em phải kích thích mãi mới dựng. hai vợ chồng cũng đã tìm hiểu và làm đủ các màn dạo đầu nhưng tình trạng cũng không khá hơn.Hai vợ chồng làm chuyện ấy, đang bắt đầu có hứng thì anh ấy đã xuất tinh rồi chán vô cùng các mẹ ạ. Tìm hiểu ra thì được biết anh ấy bị xuất tinh sớm, yếu sinh lý do trước đây thời còn trẻ chồng em lạm dụng thủ dâm.
    Cũng thông cảm và nói anh ấy đi khám chữa đi nhưng anh ấy ngại không chịu đi. Cũng muốn tìm thuốc để chữa cho chồng nhưng không biết mua loại nào, tìm hiểu trên mạng thấy một số người giới thiệu bài thuốc Mãnh lực Trường xuân của Trung tâm nghiên cứu và ứng dụngThuốc dân tộc. Không biết thuốc Mãnh lực Trường xuân chữa xuất tinh sớm, yếu sinh lý có hiệu quả và tốt không? Ai dùng rồi hay mẹ nào có chồng dùng rồi xin chia sẻ giúp vợ chồng em với ạ.
    Thật đúng là nỗi khổ không dám kêu ai của mẹ nó, chia sẻ với mẹ nó nha. Về vấn đề này, tuy rất tế nhị, nhưng cũng rất cần thiết cho cuộc sống hôn nhân, cả đàn ông lẫn đàn bà, con người thì ai cũng có nhu cầu như nhau. Bạn mau mau chữa trị cho ông xã đi, chứ nếu không sẽ làm cho cuộc sống bức bối lắm. Loại thuốc Mãnh lực trường xuân này mình nghe nhiều người nó đến lắm đó, rất tốt.
    • 630 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Mình đang có chuyện rất khó nói, không ngời gặp được cái topic giá trị này. Số là mình mỗi lần qh với nhau, chồng mình luôn kêu đau, rát ở cái ấy. Mình thấy kỳ lạ, vì theo mình hiểu có thể là do mình bị khô âm đạo thì chồng mới bị cọ xát bị rát, nhưng dịch nhầy ở cổ tử cung mình bình thường, vậy mà anh ấy cứ kêu đau rồi lại xuất tinh rất nhanh, nhiều khi chưa kịp vào thì đã xuất tinh ra rồi. Không biết sử dụng loại thuốc Mãnh Lực Trường Xuân này có cải thiện được không nhỉ ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thq. Xem bài viết
    Mình còn biết được thêm là bài thuốc Mãnh Lực Trường Xuân không những chỉ chữa cho nam giới mà còn rất tốt cho nữ giới trong các bệnh và dấu hiệu như giảm ham muốn tình dục, khả năng tiết chất dịch kém và các bệnh lý khác làm cản trở ham muốn …nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,397 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

đúng rồi, đây là điều khó nói của nhiều phụ nữ lắm. Nhiều khi đó là điều mắc cỡ, nếu nói ra thì sợ người ta nói mính là phụ nữ không đứng đắn, nhất là mình sống ở xã hội phương đông, chuyện phòng the là kín đáo, cho nên nhiều người đã phải bị mang tiếng cắm sừng chồng là vậy đó. Bạn thử mua Mãnh lực Trường Xuân về cho ông xã dùng thử xem sao, vì đây là loại thảo dược. Bài thuốc không chỉ có hiệu quả cao trong điều trị bệnh yếu sinh lý ở nam giới mà đặc biệt cũng rất hiệu quả trong việc điều trị yếu sinh lý ở nữ giới
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kieu777 Xem bài viết
    Thật đúng là nỗi khổ không dám kêu ai của mẹ nó, chia sẻ với mẹ nó nha. Về vấn đề này, tuy rất tế nhị, nhưng cũng rất cần thiết cho cuộc sống hôn nhân, cả đàn ông lẫn đàn bà, con người thì ai cũng có nhu cầu như nhau. Bạn mau mau chữa trị cho ông xã đi, chứ nếu không sẽ làm cho cuộc sống bức bối lắm. Loại thuốc Mãnh lực trường xuân này mình nghe nhiều người nó đến lắm đó, rất tốt.
    • 471 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

sao em cũng nghe thông tin có nhiều người nói uống loại này vào, chỉ sung vào thời điểm đó, thôi, lâu dài sẽ bị liệt luôn vậy ạ? em thiệt là hoang mang quá
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dbk1 Xem bài viết
    Bài thuốc Mãnh lực trường xuân mình có nghe qua, đó là bài thuốc đông y điều trị bệnh của Trung tâm Thuốc dân tộc mà nhiều người khen là giải quết rất có hiệu quả chứng xuất tinh sớm đó, bài thuốc này điều trị được căn nguyên của bệnh, có hiệu quả lâu dài.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,127 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Thỉnh thoảng em cảm thấy mình dường như chẳng ham hố gì đến chuyện vơ chồng. Nhiều khi nghĩa vụ làm cho xong chứ không thấy hứng thú. Điều này đôi lúc làm cho chồng em thấy chán nản, Không biết có phải vì vậy mà có nhiều đàn ông đi ngoại tình không mấy chị ?
    snwZp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,127 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Tìm hiểu kỹ trước khi sử dụng nha bạn, nhiều người dùng thì cũng có người không hợp, cũng có người có kết quả tốt.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi copvantretrung Xem bài viết
    sao em cũng nghe thông tin có nhiều người nói uống loại này vào, chỉ sung vào thời điểm đó, thôi, lâu dài sẽ bị liệt luôn vậy ạ? em thiệt là hoang mang quá
    snwZp7
    • 866 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

dấu hiệu sự suy giảm tình dục ở phái nữ mình đó bạn à. Bạn cũng có thể dùng MLTX để cải thiện tình hình, MLTX rất thích hợp cho phụ nữ ở độ tuổi tiền mãn kinh, những phụ nữ có nồng độ hormone estrogen suy giảm, “khô hạn”, giảm ham muốn tình dục.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tamnt74 Xem bài viết
    Thỉnh thoảng em cảm thấy mình dường như chẳng ham hố gì đến chuyện vơ chồng. Nhiều khi nghĩa vụ làm cho xong chứ không thấy hứng thú. Điều này đôi lúc làm cho chồng em thấy chán nản, Không biết có phải vì vậy mà có nhiều đàn ông đi ngoại tình không mấy chị ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,016 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metum2003 Xem bài viết
    dấu hiệu sự suy giảm tình dục ở phái nữ mình đó bạn à. Bạn cũng có thể dùng MLTX để cải thiện tình hình, MLTX rất thích hợp cho phụ nữ ở độ tuổi tiền mãn kinh, những phụ nữ có nồng độ hormone estrogen suy giảm, “khô hạn”, giảm ham muốn tình dục.
    Vậy là loại thuốc Mãnh Lực Trường Xuân này phù hợp cho cả đàn ông lẫn phụ nữ luôn ha bạn ? Chắc mình cũng xem mua cho mẹ mình dùng, ở tuổi mãn kinh cũng thường hay gặp phải những vấn đề về sức khỏe, suy nhược cơ thể, huyết áp thấp, thường hay bị đau đầu, hoa mắt chóng mặt, ù tai.
    • 1,445 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

hóng sự chia sẻ ý kiến của các mẹ, vấn đề nhạy cảm đôi khi khiến chị em chúng mình ngại ngần chưa dám nói,
    • 1,445 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieu777 Xem bài viết
    Vậy là loại thuốc Mãnh Lực Trường Xuân này phù hợp cho cả đàn ông lẫn phụ nữ luôn ha bạn ? Chắc mình cũng xem mua cho mẹ mình dùng, ở tuổi mãn kinh cũng thường hay gặp phải những vấn đề về sức khỏe, suy nhược cơ thể, huyết áp thấp, thường hay bị đau đầu, hoa mắt chóng mặt, ù tai.
    em chưa hiểu rõ về Mãnh lực trường xuân này, cách dùng như thế nào? cho nam nữ và dùng như thế nào> có tác dụng phụ không ạ? không có là sướng khổ lẫn lộn em cũng sợ lắm ý
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,588 Bài viết

• 1,018 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boxiong Xem bài viết
    đủng rùi đông ý thì bao giờ cũng lâu dài tuy nhiên nó tác động từ từ mà lại đạt được hiệu quả tự nhiên cao đó ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,588 Bài viết

• 1,018 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metum2003 Xem bài viết
    vấn đề này muôn thủa mà nghĩ thương phụ nữ chúng mình,, không xem xét nghiêm túc và điệu trị có khi còn mất chồng chị em nhỉ? vì đàn ông hay ở 1 số người vân đề ngay quan trọng lắm nha
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,588 Bài viết

• 1,018 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebum2012 Xem bài viết
    Mình đang có chuyện rất khó nói, không ngời gặp được cái topic giá trị này. Số là mình mỗi lần qh với nhau, chồng mình luôn kêu đau, rát ở cái ấy. Mình thấy kỳ lạ, vì theo mình hiểu có thể là do mình bị khô âm đạo thì chồng mới bị cọ xát bị rát, nhưng dịch nhầy ở cổ tử cung mình bình thường, vậy mà anh ấy cứ kêu đau rồi lại xuất tinh rất nhanh, nhiều khi chưa kịp vào thì đã xuất tinh ra rồi. Không biết sử dụng loại thuốc Mãnh Lực Trường Xuân này có cải thiện được không nhỉ ?
    nói thật với chị có khi cả tháng vợ chồng em còn ngại sinh hoạt , mà em cư lo lắng chồng ngoại tình nên phải tìm cách chữa trị này
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 255 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

ôi những lỗi lo toan của chị em chúng mình, em nghe nói ở hà nọi có cơ sở uy tín chữa đó, mãnh lực trường xuân đó, em nghe rùi, các chị cho em thông tin chữa trị như thế nào? chi phí cao không các chị ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 696 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

chuyện này em phải chia sẻ cả vợ cả chồng em biết đó, cùng nhau chia sẻ để cùng chữa trị chứ em cũng cẳng thẳng lắm, nói thế mà tưởng thầm kín riêng em, chị em mình nhiều ý kiến chia sẻ nhi? cuộc sống bao điều lo toan, may gặp các chị em cảm ơn nhiều lắm