Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bài thuốc Hoạt huyết Phục cốt hoàn có tốt không? chữa bệnh xương khớp hiệu quả không xin các mẹ tư vấn gấp!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.4K Lượt đọc
  • 139 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi happymami Xem bài viết
    Không uống rượu được thì sao vô uống có say không ha. Bài thuốc dân gian nhiều quá nhưng mình đi khám đông y cũng có hỏi bác sỹ về các bài thuốc dân gian, bác sỹ sẽ tư vấn thêm cho mình trường hợp của mình có được áp dụng cách đó không? Mình có mấy bài dân gian do cụ xưa nhỏ bạn để lại hỏi bác sỹ mà bác cũng chưa nghe luôn, đúng là các cụ ngày xưa không có thuốc tây mà vẫn chữa được, mẹo nhưng lại rất hiệu quả
    Nói tới nói lui và qua tham khảo ý kiến của mọi người thì quả thật mình thấy sử dụng thuốc bài thuốc Hoạt Huyết Phục Cốt là biện pháp tối ưu và an toàn nhất nhỉ, đỡ phải mất thời gian kiếm lá sắc tùm lum hết. Trong bài thuốc Hoạt Huyết Phục Cốt cứ thế mua về sử dụng là yên tâm hơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,068 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều vị thuốc tên gọi dân gian khác tên trong thuốc bắc lại khác, nếu vị nào khó tìm quá có thể vào nhà thuốc đông y, y học dân tộc mua có thể có đó, có khi họ còn giải nghĩa ra tên đúng cho mình nữa
    Nói chung là tìm những bài thuốc đó bổ trợ cũng hay đó mọi người ạ, nhưng em nói thật quan điểm của em nhé. Đã có sản phẩm Hoạt Huyết Phục Cốt tập hợp đủ những yếu tố của xương, khớp giúp người bệnh giảm đau và điều trị tận gốc thì nên dùng nó hay hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không uống rượu được thì sao vô uống có say không ha. Bài thuốc dân gian nhiều quá nhưng mình đi khám đông y cũng có hỏi bác sỹ về các bài thuốc dân gian, bác sỹ sẽ tư vấn thêm cho mình trường hợp của mình có được áp dụng cách đó không? Mình có mấy bài dân gian do cụ xưa nhỏ bạn để lại hỏi bác sỹ mà bác cũng chưa nghe luôn, đúng là các cụ ngày xưa không có thuốc tây mà vẫn chữa được, mẹo nhưng lại rất hiệu quả
    Hì hì... thế mới nói cái gì thì cái lời các cụ xưa dạy chớ có sai tí nào. Thế thì lại thêm động lực nữa để mình điều trị đông y và sử dụng thuốc hoạt huyết phục cốt nhỉ.
    • 1,068 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeupuppy Xem bài viết
    Hình như bầu mà bị khớp phải hạn chế tăng cân đúng không các bạn, mà cơ địa tăng cân, ăn uống bình thường và uống sữa bầu ngày 1 ly mà vẫn tăng cân thì làm sao nhỉ?
    Hì bầu mà tăng cân thì cũng phải chịu thôi, quan tlc này giữ đừng để tăng cân quá mức, ăn uống điều độ nhưng đủ chất. Vận động tập những động tác thể dục yoga nhẹ nhàng dành cho phụ nữ cho bầu, giúp mình vừa kiểm soát cân nặng và luyện tập các cơ có sức dẻo dai.
    • 949 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi duongminhdat2010 Xem bài viết
    Thế mới biết là Đông y được kiểm nghiệm mấy ngàn năm nay để có được những bài thuốc hay cho chúng ta dùng nên không thể coi nhẹ cả một nền khoa học ĐÔng y vững chắc được các mẹ nhỉ
    Ngày xưa các cụ chữa đông y thôi, mà hay lắm nhé, cụ nhà bạn em chỉ chữa được cho người ngoài, người nhà là mẹ nó, con ruột lại không chữa được, nghe nó kể chuyện cụ nó làm thuốc rồi chữa bệnh mà thich lắm
    • 949 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthihaily Xem bài viết
    Hì bầu mà tăng cân thì cũng phải chịu thôi, quan tlc này giữ đừng để tăng cân quá mức, ăn uống điều độ nhưng đủ chất. Vận động tập những động tác thể dục yoga nhẹ nhàng dành cho phụ nữ cho bầu, giúp mình vừa kiểm soát cân nặng và luyện tập các cơ có sức dẻo dai.
    Mình thấy có nhiều bầu lên kg không bao nhiêu, có khi có 10kg ah, nên người vẫn nhẹ nhàng lắm, bé vẫn khỏe mạnh, bí quyết ở đâu nhỉ? Bầu nhẹ thì các cơ khớp đỡ đau hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Năm nay tết sớm quá nên cảm giác cứ chạy chạy sao đó, không có háo hức Tết gí hết. Chưa dọn dẹp, chưa mua sắm được gì chưa muối dưa....chưa sắm đồ tết được luôn, ước gì được nghỉ sớm để làm. Mong là có sức để chạy đua mấy ngày chuẩn bị tết, có loại nào làm tăng sự dẻo dai cơ xương khớp uống trong vòng 1 tháng không nhỉ?
    Áp lực về công việc cuối năm cũng mệt lắm, mà loại làm tăng sự dẻo dai cơ xương khớp theo như thông tin mình tham khảo và tìm kiếm thì thấy Hoạt Huyết Phục Cốt sử dụng rất tốt nhé. Đảm bảo những ai đang có vấn đề về xương khớp uống vô thì sẽ đỡ và có hiệu quả điều trị bệnh và chấm dứt các cơn đau luôn nhé.
    • 2,588 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Mình thấy có nhiều bầu lên kg không bao nhiêu, có khi có 10kg ah, nên người vẫn nhẹ nhàng lắm, bé vẫn khỏe mạnh, bí quyết ở đâu nhỉ? Bầu nhẹ thì các cơ khớp đỡ đau hơn
    Chắc bí quyết là ở mẹ chịu khó vận động phù hợp và có lối sống cách ăn uống phù hợp để giữ dáng mà vẫn khỏe mạnh đó. Chứ như em nè, mới 7 tháng đã tăng 12kg rùi, có hãm ăn cũng ko được vì lúc nào cũng thấy đói, béo quá cái xương khớp của mình cũng ngày càng mỏi hic
    • 2,588 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthimai Xem bài viết
    Áp lực về công việc cuối năm cũng mệt lắm, mà loại làm tăng sự dẻo dai cơ xương khớp theo như thông tin mình tham khảo và tìm kiếm thì thấy Hoạt Huyết Phục Cốt sử dụng rất tốt nhé. Đảm bảo những ai đang có vấn đề về xương khớp uống vô thì sẽ đỡ và có hiệu quả điều trị bệnh và chấm dứt các cơn đau luôn nhé.
    Em rất vui vì sau 4 ngày sử dụng thuốc đã bắt đầu có kết quả khả quan. Mấy ngày đầu chưa cảm thấy gì nhưng được các mẹ ở đây động viên em càng kiên trì thì cũng thấy bây giờ đi lại được dễ dàng hơn, giảm hẳn các cơn đau nhói óc từ xương rồi các mẹ ạ
    • 1,068 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ừ, điều này cũng đúng, nhưng cũng tùy từng cơ địa nhé, có người lên 10kg nhưng vô con thì con bình thường, có người cũng lên 10kg vô mẹ con cũng nhỏ, nói chung cũng hên xui thôi, chủ yếu là ăn uống điều độ, tập thể dục nhẹ nhàng dành cho bầu cơ khớp dẻo dai và có sức bền dẫn đến việc sinh con dễ hơn thôi.
    • 2,588 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Ừ, điều này cũng đúng, nhưng cũng tùy từng cơ địa nhé, có người lên 10kg nhưng vô con thì con bình thường, có người cũng lên 10kg vô mẹ con cũng nhỏ, nói chung cũng hên xui thôi, chủ yếu là ăn uống điều độ, tập thể dục nhẹ nhàng dành cho bầu cơ khớp dẻo dai và có sức bền dẫn đến việc sinh con dễ hơn thôi.
    Em cũng không biết là hên xui hay không nhưng trộm vía bây giờ mẹ béo mà em bé trong túi ối cũng to hơn kích thước trung bình một chút nên dù có đau xương cỡ mấy em cũng ráng chịu để sau này nuôi con giảm cân dần vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,944 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói tới nói lui và qua tham khảo ý kiến của mọi người thì quả thật mình thấy sử dụng thuốc bài thuốc Hoạt Huyết Phục Cốt là biện pháp tối ưu và an toàn nhất nhỉ, đỡ phải mất thời gian kiếm lá sắc tùm lum hết. Trong bài thuốc Hoạt Huyết Phục Cốt cứ thế mua về sử dụng là yên tâm hơn.
    Đến tận nơi có bác sỹ nữa bạn, Địa chỉ cũng gần và tiện nên mọi người tranh thủ qua khám và lấy thuốc uống, theo hướng dẫn và theo dõi của bác sỹ.
    Em nào có nói lời chia tay
    Mà chiều nay chông chênh đến vậy
    Con đường xưa vẫn trải đầy ánh nắng
    Sỏi đá khô cằn.............
    Cũng thổn thức kêu đau
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,944 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi happyvalley Xem bài viết
    Em rất vui vì sau 4 ngày sử dụng thuốc đã bắt đầu có kết quả khả quan. Mấy ngày đầu chưa cảm thấy gì nhưng được các mẹ ở đây động viên em càng kiên trì thì cũng thấy bây giờ đi lại được dễ dàng hơn, giảm hẳn các cơn đau nhói óc từ xương rồi các mẹ ạ
    Cũng hiệu quả nhanh đó, chắc do cơ địa bạn phù hợp thích nghi ngay, kiên trì nhé bạn, mỗi ngày sẽ mỗi đỡ và sẽ khỏe lại nhanh thôi
    Em nào có nói lời chia tay
    Mà chiều nay chông chênh đến vậy
    Con đường xưa vẫn trải đầy ánh nắng
    Sỏi đá khô cằn.............
    Cũng thổn thức kêu đau
    • 949 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng không biết là hên xui hay không nhưng trộm vía bây giờ mẹ béo mà em bé trong túi ối cũng to hơn kích thước trung bình một chút nên dù có đau xương cỡ mấy em cũng ráng chịu để sau này nuôi con giảm cân dần vậy
    Vậy là giỏi rồi,cố gắng tới ngày hạnh phúc là không còn cảm thấy đau gì hết, chúc mừng
    • 949 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cơ địa mình to con nên ăn ít vẫn to, huhu,may mà vẫn vô con, mong tập 2 sẽ cũng như thế
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 797 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hì hì... thế mới nói cái gì thì cái lời các cụ xưa dạy chớ có sai tí nào. Thế thì lại thêm động lực nữa để mình điều trị đông y và sử dụng thuốc hoạt huyết phục cốt nhỉ.
    Dân gian không xem thường được đâu, nhưng phải biết chọn lọc nên chọn phương pháp nào chứ nếu cứ lý thuyết quá lại có hại
    • 2,588 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sonoko Xem bài viết
    Cũng hiệu quả nhanh đó, chắc do cơ địa bạn phù hợp thích nghi ngay, kiên trì nhé bạn, mỗi ngày sẽ mỗi đỡ và sẽ khỏe lại nhanh thôi
    HIhi, có đỡ là mừng hết biết đó mẹ nó ơi, chứ cứ bị cơn đau xương khớp hành hạ trong thai kỳ là em khổ sở lắm. Cũng là nhờ có Hoạt huyết phục cốt hoàn đó ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,588 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Dân gian không xem thường được đâu, nhưng phải biết chọn lọc nên chọn phương pháp nào chứ nếu cứ lý thuyết quá lại có hại
    Đúng rồi đó, mình cũng nghĩ người bệnh phải biết lựa chọn phương pháp điều trị nào. Các bệnh cấp tính nhiễm khuẩn thì phải theo tây y, còn bệnh về xương khớp thì cứ đông y mà chữa trị mẹ nó nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 266 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

HIhi, có đỡ là mừng hết biết đó mẹ nó ơi, chứ cứ bị cơn đau xương khớp hành hạ trong thai kỳ là em khổ sở lắm. Cũng là nhờ có Hoạt huyết phục cốt hoàn đó ạ
    Mẹ nó nhớ dùng đủ thuốc theo đúng liệu trình nhé, đừng vì thấy đỡ mà bỏ dở giữa chừng là mất công điều trị của bác sỹ và không đảm bảo được sức khỏe đâu
    • 112 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thấy nhiều mẹ giới thiệu và tin tưởng phương thức chữa bệnh xương khớp theo phương pháp đông y của Hoạt huyết phục cốt hoàn em cũng thấy vui lây, cứ càng có nhiều người khỏe mạnh thi cuộc sống chung cũng được cải thiện các mẹ nhỉ
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7