Địa chỉ bấm mí đẹp?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.83K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hỏi: Mắt em là mắt hai mí nhưng mà không được to. Em định cắt mí nhưng nghe mọi người bảo là bấm mí thôi chứ đến khi có tuổi, lại bị sụp mí nữa thì cắt mí lần hai không được. Em tham khảo rất nhiều địa chỉ thẩm mỹ nhưng mà thấy loạn quá. Dạo gần đây em thấy bên Bệnh viện thẩm mỹ Asean có bấm mí Star Eyes có vẻ hot. Đã mẹ nào làm ở đây chưa cho em xin ý kiến với, được thì em triển luôn. Cảm ơn các mẹ.

Xem thêm: Tạo hình mắt hai mí phương pháp tối ưu tìm lại nét đẹp từ đôi mắt

8

Đáp:
    Chị làm đây. Nói chung là nhẹ nhàng lắm em. Bác sỹ làm chưa đến 20 phút là xong. Mà mọi người kêu bấm mí đau với cộm mắt khi nhắm lại. Chị chẳng thấy gì, mới ban đầu mắt sưng nhẹ do luồn chỉ vào nhưng mà bác sỹ ở đây cũng cẩn thận dặn chườm nóng, chườm lạnh như thế nào để mắt không bị sưng nhanh lành rồi vệ sinh, kháng khuẩn, bôi thuốc các kiểu.

Xem thêm: Phẫu thuật mở khóe mắt đẹp to tròn chuẩn hot girl sao Hàn Quốc

Chị về làm đúng thế, mắt hôm sau không sưng luôn. Chị làm hôm thứ 6, nghỉ thứ 7, chủ nhật ở nhà đến thứ 2 mới đi làm mà mọi người ở cơ quan cứ kêu nhìn khác khác mà không biết làm gì. Chị bảo mới đi bấm mí mà mọi người kêu vô lý vì nó phải sưng to với bầm tím chứ. Chắc tại cơ địa chị lành với bác sỹ ở đây làm cũng tốt nên trộm vía mắt nhanh lành. Nói chung chị khuyên em nên làm ở đây. À không gian ở đây thích lắm, dễ chịu mà các bạn tư vấn cực xinh mà nhẹ nhành. Nói chung là thích.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có sưng lâu ko hả ấy ơi, tớ đi làm nên để mắt sưng ngại lắm. Tớ cũng sợ mắt ko cân nhau, bình thường thì chẳng để ý đến có cân hay ko nhưng tự nhiên làm xong lại soi mình nhiều hơn...
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng muốn hỏi vậy đó, mình vẫn phải đi làm mà mắt sưng thì chán lém... mà sau bao nhiu ngày thì mắt mình bình thường và có phải kiêng gì k a?
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có bị sưng đó mọi ng nhé
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bị sưng tầm 10 ngày ,it nhất là 3 ngày đầu. những ngày sau thì nhìn mắt như kiểu đêm qua khóc cả đêm í
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[IMG]file:///C:\Users\HOANGT~1\AppData\Local\Temp\msohtmlclip1\ 01\clip_image002.png[/IMG]) Nhưng t vẫn đi học bt, ko vấn đề gì mấy đâu
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị gái mình làm ở bệnh viện Asean chỗ 190 trường chinh mà đẹp và tự nhiên lắm cả nhà ạ. Mắt cũng bị hơi sưng mất khoảng 3 ngày nhưng sau đó thì đẹp và 2 bên trông cũng đều nhau.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ đã quyết tâm đi làm rồi, mai cả công ty đi nghỉ mát, mình ở nhà làm, nghỉ ngơi dc mấy ngày chắc mắt cũng bớt sưng rồi đi làm là vừa. Tớ chọn chỗ bác sĩ Vũ Trung Trực ở bệnh viện asean thấy ai cũng khen làm chuẩn, mát tay, mai đem ra làm vật thí nghiệm cho bác ý.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ đi bấm mí về rồi, hôm nay dc 5 ngày rồi mà mắt vẫn sưng quá, nghỉ cho đến hnay mới đi làm mà thấy còn muốn ở nhà an dưỡng, hiii, vì cái tội thích làm đẹp cho nên thế đấy
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daokhanhan1990 Xem bài viết
    Tớ đi bấm mí về rồi, hôm nay dc 5 ngày rồi mà mắt vẫn sưng quá, nghỉ cho đến hnay mới đi làm mà thấy còn muốn ở nhà an dưỡng, hiii, vì cái tội thích làm đẹp cho nên thế đấy
    Mẹ ơi! Mí mắt đi bấm của mẹ thế nào rồi? chi tiết làm tiểu phẫu và time sưng thế nào? Mẹ chi tiết tý được k, em cũng muốn đi làm vào cuối tháng này ạ? cảm ơn mẹ nó.
    • 136 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái này chắc phải ai mắt 1 mí mới đi bấm, mình 2 mí rõ rồi, hihi
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mới đi nâng ngực về có ảnh hưởng j k hả b. mình mới nâng đc 2 tuần
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mẹ nào làm ở Asean rồi cho xin hình mắt thực tế sau khi lành đc ko ạ?