TIN TÀI TRỢ.

Nâng ngực ở đâu đẹp và an toàn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.35K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hỏi: Chào các chị! Em đang có nhu cầu tân trang lại vòng 1 để cải thiện tình trạng như quýt hiện tại của mình! Em thấy nhiều chị đã đi nâng ngực và kết quả thì mỹ mãn, em nhìn thích quá nên cũng muốn đi nâng ngực để đỡ phải mặc áo độn dày với lại để tránh bị gọi là hai lưng.^^
    Xem thêm: Phẫu thuật nâng ngực bằng túi độn ngực đầy đặn căng tròn tự nhiên

3

Nhưng cũng có nhiều chị đi phẫu thuật lại bị hỏng hoặc gặp biến chứng nên em cũng sợ và không biết nâng ngực ở đâu đẹp và an toàn. Các chị nào đã từng có kinh nghiệm nâng ngực thành công thì mách em với ạ!
    Xem thêm: Phẫu thuật thu gọn vú phì đại an toàn đẹp tự nhiên với công nghệ đặc biệt

Đáp: Chào chị! Nâng ngực thì nhiều nơi làm lắm, cũng tùy vào túi tiền mà lựa chọn nữa. Nếu chị không lo lắng về vấn đề tiền bạc thì nên chọn mấy bệnh viện lớn lớn hoặc uy tín ấy, tất nhiên là giá cao thì chị sẽ được chăm sóc chu đáo và tận tình hơn nhiều. Mình bỏ tiền mua dịch vụ mà! Trước em cũng làm, rồi tìm mãi vẫn chưa ưng bên nào sau được giới thiệu làm ở Asean, làm được 1 năm rồi. Nói chung là hài lòng! Chị thử đến đó cho người ta tư vấn xem!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bó tay , chả hiểu đi thẫm mỹ làm gì

------------------------------------------------------
    Dự án hot nhất năm 2016 Riverside garden , Chung cư riverside garden Royal Park . Click để biết thêm chi tiết!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 130 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có điều kiện thì đi nâng thôi, thà "đẹp nhân tạo còn hơn xấu tự nhiên mà"
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy bảo nâng ngực nội soi đang rất an toàn, sau khi phẫu thuật không bị mất cảm giác và ngực đẹp, mềm. Vậy có chị nào đã từng phẫu thuật nâng ngực nội soi chưa? thì cho em địa chỉ với nhé.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghe nói bsTrực tại bv Asean làm ngực đẹp lắm á bạn. Bạn mình nhiều đứa khen vậy lắm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuyLinh2591 Xem bài viết
    Em thấy bảo nâng ngực nội soi đang rất an toàn, sau khi phẫu thuật không bị mất cảm giác và ngực đẹp, mềm. Vậy có chị nào đã từng phẫu thuật nâng ngực nội soi chưa? thì cho em địa chỉ với nhé.
    trước hết bạn hãy tìm hiểu những trường hợp nào mới có thể đặt ngực nội soi.các bs tư vấn mình là tuyến vú chưa chảy xệ và quầng ngực đầu ngực còn đẹp(ví dụ bạn chưa có gia đình hoặc chưa sinh con)không phải tất cả đều có thể đặt ngực qua nội soi đâu bạn.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn các mẹ nhé, em thì có tìm hiểu qua thấy có thẩm mỹ viện Asean, dịch vụ tốt. Với bs trực chuyên nâng ngực nội soi ạ? Em muốn đến địa chỉ nâng ngực mà thực hiện tại bệnh viện í.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cg đg định đi làm ngực ở bênh viện Asean. Ko biết có ok k? Minh chưa có gd, chưa có con, njung muốn làm ở quầng ngực, ko biết sau nay có con co bị mất sữa và mất cảm giác ko nữa. Giờ máu đi làm mà phân vân ko biết có đau ko? Co bị mất sữa và mất cảm giác ko, nhờ các b co kinh nghiêm tư vấn giúp mình.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ em..hiện nay em đọc trên báo nghe nói có phương pháp "Nâng ngực nội soi bằng túi Inspira"..có mẹ nào thử chưa vậy? Có gì cho em biết ý kiến nha..
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cac ban oi da co ai nang nguc o tham my asean chua?xin hoi co an toan va dep k ah?