TIN TÀI TRỢ.

Công nghệ độn cằm đẹp nhất

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.05K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Độn cằm là loại hình phẫu thuật thẩm mỹ nhằm tạo dáng cằm thon gọn và dài hơn bằng cách sử dụng chất liệu độn đưa vào vùng cằm giúp làm thon gọn góc cạnh của khuôn mặt thông qua đường mổ trong niêm mạc miệng. Hiện nay độn cằm Golden V đang là phương pháp độn cằm mới nhất và đang là xu hướng hot nhất được nhiều chị em tò mò muốn tìm hiểu.

Xem thêm: Phẫu thuật tạo hình cằm chẻ làm tăng tính gợi cảm duyên dáng hơn

6

Độn cằm Golden V được thực hiện bằng công nghệ mới nhất và được chuyển giao từ các chuyên gia đến từ Hàn Quốc. Bằng các dụng cụ chuyên dụng bác sỹ sẽ tạo đường mổ trong khoang miệng sau đó bóc tách và đưa sụn vào và tạo hình cằm cho phù hợp. Vậy độn cằm Golden V có những ưu điểm gì khiến nó trở thành xu hướng hot hiện nay. Hãy theo dõi những điều sau:

Cằm chữ V thon gọn, đúng chuẩn tỷ lệ vàng của gương mặt

Loại bỏ được tình trạng cằm lẹm, cằm lệnh, ngắn gây mất thẩm mỹ và khá thô kệch lấy lại vẻ đẹp thanh tú, thon gọn của chiếc cằm và khiến đường nét trên gương mặt thêm hài hòa và quyến rũ.
    Xem thêm: Phẫu thuật chỉnh hình cằm cải thiện sắc đẹp và tự tin hơn

Cằm đẹp tự nhiên, đường nét mềm mại và không lộ miếng độn

Chất liệu độn Medpor là sản phẩm được đánh giá là tốt nhất hiện nay, được nghiên cứu bởi các nhà khoa học và được chứng minh là thân thiện với cơ thể và hạn chế tối đa biến chứng xảy ra. Chiếc cằm sau phẫu thuật sẽ đẹp mềm mại mà không thô cứng, tự nhiên mà vô cùng thon gọn và hài hòa với tổng thể khuôn mặt.

Thấy được kết quả tạo hình chiếc mũi trước khi phẫu thuật

Máy tạo dựng hình ảnh Vectra XT 3D sẽ hỗ trợ dựng hình ảnh chiếc cằm 1 cách chi tiết nhất. Bạn có thể có cái nhìn chân thực nhất về chiếc cằm sau khi phẫu thuật trông như thế nào. Vì vậy có thể quyết định phẫu thuật hay không?

An toàn tuyệt đối, không đau, không để lại sẹo, không gây biến chứng

Với quy trình phẫu thuật được thực hiện theo quy định an toàn do Bộ Y tế quy định cùng với sự tham gia của những “bàn tay vàng” trong phẫu thuật thẩm mỹ nên quý trình tạo hình cằm diễn ra vô cùng nhẹ nhàng, nhanh chóng mà không gây ra bất cứ khó chịu hay đau đớn nào trong quá trình phẫu thuật diễn ra. Phẫu thuật được thực hiện trong khoang miệng nên hoàn toàn không để lại sẹo, không bị thâm tím và không gây tổn thương và hạn chế tối đa các nguy cơ gây viêm nhiễm.

Chất liệu thân thiện với cơ thể cũng là yếu tố giúp thúc đẩy quá trình liền thương diễn ra nhanh hơn. Không mất nhiều thời gian nghỉ dưỡng và không gây ra các bất tiện trong công việc và cuộc sống hàng ngày của bạn.
    Xem thêm: Phẫu thuật tạo hình lúm đồng tiền đáng yêu mà lại vô cùng duyên dáng

Với các ưu điểm như trên, công nghệ độn cằm Golden V luôn được nhiều chị em tin tưởng lựa chọn và luôn hài lòng về kết quả mình nhận được.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có ai có kn về PT độn cằm ko ạ? có mẹ nào làm rồi hay có ng thân làm rồi thì vào chia sẻ em ít kn nhé. ví dụ làm ở đâu, ntn, giá tiền ra sao, thời gian hồi phục, mặt em cũng xinh xẻo có mỗi tội cằm hơi ngắn nên em muốn độn thêm vào cho thon thả, nhìn mặt cũng dài hơn chứ ko tròn nữa.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

úi xin can mẹ nó,mẹ nó không đọc thông tin ở trên diễn đàn cũng có mẹ nào sửa cằm rồi bây giờ đang ân hận vì mặt bây giờ trông không khác gì JOHNNY TRí NGUYỄN ah,em không say no với phẫu thuật thẩm mỹ nhưng quan điểm của em nếu cái j xấu quá,bất hợp lý quá thì mới nên sửa tránh kiểu càng sửa càng xấu ạ,vài lời chân thành mong mẹ nó xem xét đừng để hối hận về sau,còn nếu em làm mẹ nó ..cụt hứng quá thì cũng xin mẹ nó đừng ném đá,chúc mẹ nó luôn xinh đẹp.Thân.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy PT độn cằm dễ làm và dễ thành công, trừ khi chỉ định sai thì làm cái gì cũng xấu , hehe...
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu tầng mặt dưới nhìn nghiêng bị lẹm vào, cũng nên đôn cái cằm ra trước tý .Nhưng mà kỹ thuật mới bây giờ ko độn silicon vào cằm nữa, mà là PT đẩy xương cằm ra trước cho măt cân đối hơn.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn e đi độn cằm ở bên Thái hết có 700$ thôi đẹp dã man luôn, nhưg chị fải chấp nhận làm xong nhìn mặt chị khác trước lắm, như 2 người khác nhau luôn đó, bạn e hồi mới làm xong e còn k nhận ra nó... khác lắm luôn nhưg nhìn nhiều thành quen. Nhưg công nhận đẹp và xinh hơn trước rất nhiều.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ái chà! muốn đọn cằm đẹp thì phải đi nước khác cơ ah. lại đắt nữa chứ. 700$ là nhiều so với nhiều người. em thấy dụng cụ nâng cằm thấy cũng hay. đó chị
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm vđề này. Cằm lẹm làm mặt lúc nào trông cũng tối tối, chán lắm.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

.....hhihi...vde này cũng làm mình mất ăn mất ngủ đê...có mẹ nào k.nghiệm rùi chỉ vẽ cho bà con vía nhe...ehe thanks nhìu nhìu:Rose ::Rose:: Rose:: Rose:: Rose:
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là e rất không tự tin với khuôn mặt mất cân đối do cằm lẹm, nhỏ. Em đang rất muốn phẫu thuật Độn cằm nhưng search đc ít thông tin quá, có mẹ nào đã làm hợac biết thì tư vấn cho e đc ko ạ? Chố nào uy tín, đảm bảo và giá cả nữa ạ ! Thanks các mẹ nhiều ! Em ở Hà nội !
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi em cũng thích độn cho mặt dài ra, thon hơn 1 tí