TIN TÀI TRỢ.

Đã đến lúc các mẹ phải nghĩ đến việc đầu tư!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 383 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào các mẹ, các bố! Xin giới thiệu mình đã 38 tuổi, có thâm niên đi làm 15 năm, công việc tương đối ổn định với thu nhập đủ sống! Số tiền tích cóp sau những năm đi làm là 5 tỷ đồng! Trước giờ mình vẫn để trong ngân hàng, cuối năm lại lấy lãi ra tiêu! Mấy năm nay, công việc mình tương đối thoải mái nên mình có thời gian tìm hiểu các kênh đầu tư cũng như đi học các khóa đào tạo đầu tư chứng khoán, bất động sản, forex, kênh bán hàng online,.. Mình thấy rằng, những năm vừa qua mình đã bỏ phí khá nhiều thời gian đầu tư khi chỉ để tiền trong ngân hàng! Đã đến lúc mình cần phải nghiêm túc hơn trong việc quản lý tài chính cá nhân!
    Mình đã đầu tư một số kênh và thấy tương đối hiệu quả! Rất mong các bố mẹ chia sẻ thêm về việc đầu tư cũng như quản lý tài chính!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hôm nay đến ngày mình lấy tiền đầu tư, đây chính là khoản thu nhập thụ động của mình! Mọi người cùng chia sẻ thêm nhé!
    IMG-0986
    • Thành viên Webtretho
    • 296 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

https://www.facebook.com/TTconsultin...07794747/?t=11
    đây là một chị nội trợ đầu tư bên mình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đã xem qua clip nhưng nghe không rõ vì tiếng quá nhỏ, chị ấy đầu tư lãi 15%/ tháng hay trên một năm vậy ạ?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tư vấn hỗ trợ giao dịch thị trường forex,vàng,dầu...
    http://bit.ly/2GStT29
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Be careful
    Họ hàng nhà Sonadezi với TIP cứ xếp hàng luân phiên nhau tăng hay sao? Bọn TIP, D2D, SZL, SZC, SNZ lần lượt tăng gấp đôi thì bây giờ lại đến SZE bắt đầu rục rịch tăng. Giá SZE hiện nay đang rẻ nhất so với các công ty trong họ SZ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thị trường toàn cầu đang rung lắc, diễn biến hết sức khó lường và ảnh hưởng đến mọi lĩnh vực tài chính. Vì vậy trong giai đoạn này, việc giữ được tiền, tài sản là mục tiêu đầu tiên trước khi các mẹ định đầu tư sinh lời!