TIN TÀI TRỢ.

Chuyển tiền ngan hang mất 3 ngày nhưng không nhận được

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.59K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai giúp mình với. Tình hình là mình có giao dịch với khách hàng. Họ sử dụng vietinbank chuyển khoản cho mình bằng internet ( minh sd vietcombank) vào luc 10h tối ngày 11/08 tức là thứ 5 tuần trước. Nhưng đến hôm nay mình kiểm tra vẫn ko thấy tiền đâu cả. Hỏi ngân hàng thì ngân hàng bảo ko chịu trách nhiệm. Kiểm tra atm ko có thì phải xem lại bên ng gửi. Nhưng khách hàng của mình thì có gửi cho mình xem là họ gửi rồi. Hoang mang quá. Gần đây lại nghe hệ thống vietcombank bị lỗi hỏi nhân viên thì họ lại phũ trách nhiệm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai giúp mình với. Tình hình là mình có giao dịch với khách hàng. Họ sử dụng vietinbank chuyển khoản cho mình bằng internet ( minh sd vietcombank) vào luc 10h tối ngày 11/08 tức là thứ 5 tuần trước. Nhưng đến hôm nay mình kiểm tra vẫn ko thấy tiền đâu cả. Hỏi ngân hàng thì ngân hàng bảo ko chịu trách nhiệm. Kiểm tra atm ko có thì phải xem lại bên ng gửi. Nhưng khách hàng của mình thì có gửi cho mình xem là họ gửi rồi.
    Hoang mang quá mng ơi huhu
    • 150 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tốt nhất là chuyển khoản thường thôi. Internet là cái cớ để họ từ chối bạn. Và luôn nhớ cái gì cũng có 2 mặt. càng hiện đại, thông minh, tiện ích chúng ta càng kém an toàn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của trungnguyen6969
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hỏi mấy lần thì họ cứ bảo họ ko giúp gi dc. Trong atm của mình ko có thì là ko có ( thật k co trach nhiem gi cả
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 43 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn phải báo bên ng gửi cho bạn. Bảo họ đến ngân hàng tra soát lại món tiền gửi cho bạn coi bị sai sót ttin nào ko. Nếu ko 1 ttin gì sai thì có thể nhân viên ngân hàng khi nhập vào hệ thống đã viết sai gì đó.Cái này đương nhiên bên ngân hàng của bạn ng ta ko biết đc. Ng ta chỉ tra tk bạn ko có tiền về thôi. Bạn yêu cầu ng gửi đến ngân hàng của họ tra soát và hỏi rõ lại nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của noway86
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 43 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ah quên chuyển internet banking thì ko có nhân viên gd mà bằng hệ thống máy móc bạn bảo banh kia gọi điện lên số dt nóng sau thẻ atm mà hỏi chi tiết gd của họ. Hoặc đến quầy giao dịch gần nhất đều đc bạn nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của noway86
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn chuyển khác hệ thống 2h mới nhận được tiền nha
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã nhận được chưa trường hơhp của mình cũng giống b
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duythanh1990 Xem bài viết
    Mình hỏi mấy lần thì họ cứ bảo họ ko giúp gi dc. Trong atm của mình ko có thì là ko có ( thật k co trach nhiem gi cả
    comment by WTT mobile view
    Bann oi ban nhan duoc chua
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người cho mình hỏi, mình đến ngân hàng agribank để chuyển tiền cho bạn ở vietcom. gần 1 tháng họ chưa nhận được . mình đến lại ngân hàng agribank họ vẫn bảo đã chuyển đồng thời in chứng từ lại cho mình , đến vietcom thì họ ko cung cấp thông tin, vậy có cách nào để chứng minh họ nhận được tiền, hay ngân hàng nào lỗi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy lúc đó bạn nhận được chưa ạ!?