TIN TÀI TRỢ.

Các Mẹ ơi, Trên FB quảng cáo mấy cách kiếm tiền Tải App, chơi Chứng khoán có lừa đảo không ạ :((

• 0 Lượt chia sẻ
  • 566 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bửa giờ mình muốn kiếm thêm chút tiền để chi tiêu trong gia đình, thấy trên mạng cứ quảng cáo mấy cách kiếm tiền qua App gì gì đó, rồi chứng khoán, dự án và cả Xem Clip nữa. Không biết có Mẹ nào đã từng tham gia và kiếm được tiền chưa ạ, và mấy cái đó có lừa đảo gì không cả nhà ơi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không bao giờ cài mấy cái lung tung đó thử nghĩ xem ai cũng kiếm dc tiền thì ai kiếm dc
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 803 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamtramy8999 Xem bài viết
    Bửa giờ mình muốn kiếm thêm chút tiền để chi tiêu trong gia đình, thấy trên mạng cứ quảng cáo mấy cách kiếm tiền qua App gì gì đó, rồi chứng khoán, dự án và cả Xem Clip nữa. Không biết có Mẹ nào đã từng tham gia và kiếm được tiền chưa ạ, và mấy cái đó có lừa đảo gì không cả nhà ơi
    Giống như đa cấp đó bạn, họ dùng link của họ mời bạn click vào tham gia thì họ được tích điểm/ tiền thưởng, nếu ko click link thì cũng là nhập mã giới thiệu hoặc phải cung cấp thông tin của bạn để họ tạo TK cho bạn (bạn dưới cấp họ), rồi bạn muốn có tiền cũng phải đi dụ mấy người khác tải app như bạn từng bị dụ á.

Còn vụ xem clip, đọc tin, trả lời khảo sát hồi cách đây chục năm đã có rùi, hồi còn ngây thơ mình cũng bị dzụ, đăng ký xong phải click rất nhiều link và email, chắc tầm 5-10 cái mới đến 1 bài khảo sát, trả lời xong 1 bài tích lũy được có mấy đồng à, còn tá hỏa hơn đã dốt ngoại ngữ còn bị gặp bản khảo sát tiếng anh, nói chung bị quá nhiều mail rác và phải click rất nhiều link nên mình chặn luôn.

Đại loại là thế.
    Tôi vô cùng nghi ngờ, có phải Nguyệt Lão đã mang sợi chỉ đỏ của tôi đi may quần rồi không? (st)
    VŨ TRỤ BAO LA VÔ CÙNG TẬN - NHÂN SINH TỰ CỔ VỐN VÔ THƯỜNG
    -Con người ai cũng mơ, nhưng không phải như nhau. Những người mơ vào ban đêm trong nơi thầm kín bụi bặm của tâm tưởng thức dậy vào ban ngày và thấy tất cả chỉ là hư ảo, nhưng những người mơ vào ban ngày rất nguy hiểm, vì họ có thể hành động từ trong giấc mơ với cặp mắt rộng mở, để biến nó thành hiện thực.(T. E. Lawrence)
    - - Bọn này đúng là càng lớn càng... nhiều tuổi.