TIN TÀI TRỢ.

Xin review các thầy dạy tại KTDC Group!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.57K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thầy Andy ở KTDC nghe nói dạy hay mà lại vui tính, thầy Ken thì dạy hay mà khó hơn, ai học rồi cho xin ít nhận xét nhé, mới thi test vào KTDC Group trình độ 3, nhưng chưa biết nên chọn học thầy nào ???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi, thầy Ken giờ không có dạy nữa rồi, thầy k có lớp mở chỉ làm test đầu vào thôi. Mình cũng nghe tiếng thầy đã lâu, muốn theo học nhưng hiện giờ không có lớp. Nghe nói sau thầy Ken là thầy Andy và thầy Mike, thầy nào cũng rất tốt. Thầy Mike nghiêm hơn thầy Andy bạn nhé.
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin lỗi lạc chủ đề nhưng có thầy nào dạy kèm k các chế?
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vote cho thầy Andy nhen, thầy dễ thương, vui tính, hay chia sẽ kinh nghiệm sống với học trò. Tui học thầy 2 khóa rùi nè.
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sắp học lớp thầy Aaron, ai cho review với?
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mà nghe bảo thầy nào ở KTDC cũng dễ thương hết. Chị tui nói lười thì nên học với thầy Ken hoặc thầy Mike, vì thầy nghiêm khắc nên chịu khó học hành. - Kinh nghiệm của những người lười...
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà tớ 2 chị em học tận 3 thầy khác nhau, cả thầy Paul, thầy Aaron, và thầy Daniel tính hơi khô một tí, mỗi thầy mỗi tính, giọng anh, mỹ đủ cả, nhưng tất cả đều có tâm, học càng nhiều thầy khác nhau với chất giọng khác nhau sẽ thích nghi tốt hơn khi đi học nước ngoài. ah thầy Paul và Aaron là IELTS examiners đấy.
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bàn luận xôm quá các bác, thế mà hôm trước em rủ đi speaking group, đăng thông báo to đùng mà chả ai nhắn nhỏ gì.
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thầy nào ở KTDC cũng dễ thương hết, khó chọn hen. Chị tui nói lười thì nên học với thầy Ken hoặc thầy Mike, vì thầy nghiêm khắc nên chịu khó học hành. - Kinh nghiệm của những người lười...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thì không học thầy Mike nhưng đã tận mắt chứng kiến sự khó tính, khó ở .
    Có lần xuống mượn sách thì thầy học trò của thầy đến trễ, nên "được" nhắc nhở đứng ngoài luôn chừng nào thầy giảng xong 15p mới được vào để khỏi làm phiền các bạn học.

Thầy Ken thì từ lúc mình đăng ký test ở đây từ năm 2016 đã hết dạy rồi, giờ thầy ấy tập trung quản lý các giảng viên và chấm test. Cũng khó lắm, nhưng mình đàng hoàng với thầy ấy thì không lo.

Lúc trước thì mình học thầy Daniel với Aaron, cũng khó ở không kém. Nhưng được cái tận tâm, nhiều lúc cũng vui tính, kiến thức và kỹ năng của mình tiến bộ rõ rệt sau khi kết thúc khóa học. Thầy này là gà trống nuôi con nên cũng khá ngầu . Có kinh nghiệm sống nhiều hihi

Mọi người cứ tùy mong muốn của mình mà chọn GV học phù hợp thôi. Nhát nhát quá thì chọn mấy thầy như Andy ấy vừa vui tính, dễ thương. Chưa học nhưng trước đây tìm hiểu có nghe tiếng thầy này nhiều rồi lúc còn đang tìm hiểu KTDC qua mạng với cũng chạm mặt nhau mấy lần. Cứ thấy cười hoài thôi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Natadine Xem bài viết
    Mình thì không học thầy Mike nhưng đã tận mắt chứng kiến sự khó tính, khó ở .
    Có lần xuống mượn sách thì thầy học trò của thầy đến trễ, nên "được" nhắc nhở đứng ngoài luôn chừng nào thầy giảng xong 15p mới được vào để khỏi làm phiền các bạn học.

Thầy Ken thì từ lúc mình đăng ký test ở đây từ năm 2016 đã hết dạy rồi, giờ thầy ấy tập trung quản lý các giảng viên và chấm test. Cũng khó lắm, nhưng mình đàng hoàng với thầy ấy thì không lo.

Lúc trước thì mình học thầy Daniel với Aaron, cũng khó ở không kém. Nhưng được cái tận tâm, nhiều lúc cũng vui tính, kiến thức và kỹ năng của mình tiến bộ rõ rệt sau khi kết thúc khóa học. Thầy này là gà trống nuôi con nên cũng khá ngầu . Có kinh nghiệm sống nhiều hihi

Mọi người cứ tùy mong muốn của mình mà chọn GV học phù hợp thôi. Nhát nhát quá thì chọn mấy thầy như Andy ấy vừa vui tính, dễ thương. Chưa học nhưng trước đây tìm hiểu có nghe tiếng thầy này nhiều rồi lúc còn đang tìm hiểu KTDC qua mạng với cũng chạm mặt nhau mấy lần. Cứ thấy cười hoài thôi
    Bạn oi Hamish vs John thế nào ạ? Mình nghe nói Dominic dạy hay mà hình như thầy đang bận j đó nên chưa nhận lớp mới