TIN TÀI TRỢ.

[Tư vấn] Chỗ học tiếng anh cho con.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.22K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hic Hic. Con mình giờ mới 5 tuổi, mà nghịch lắm các mẹ ạ. Hè này định cho đi học thêm cho đỡ phải trông .
    Mà thấy con nhà người ta học tiếng anh ầm ầm nên cũng hơi lo.

Mọi người có biết chỗ nào học tiếng anh cho con không? Khu vực Hoàn Kiếm là ok nhất.Với lại học phí cũng vừa phải thôi, tầm từ 1tr-1tr2 thôi. Giáo viên nước ngoài thì càng tốt. Với cũng chưa biết trình độ tiếng anh của cu cậu như thế nào nên có kiểm tra thử thì càng tốt.

Mình cảm ơn nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang ở Hai Bà Trưng chỗ quận Hoàn Kiếm này. Con mình lên lớp 2 rồi, mình đang cho nó học thêm tiếng anh ở Đình Ngang ý.

New English thì phải, học cũng ổn. Mà trung tâm đấy dạy cả mấy bé từ 3 tuổi trở lên đó. Tiền học thì cũng dao động ở 1 triệu một tháng thôi. Có cả giáo viên Tây và Ta.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ có thể cho bé nhà mình qua trung tâm tiếng anh POPODOO học thử xem sao nhé, sắp tới có mở thêm một chi nhánh ở 58 trần Nguyên Đán Khu đô thị Định Công, khai trương vào 8h30 phút thứ 7 tuần này, mẹ cho bé qua tham gia xem phương pháp học tập và tham khảo học phí, bé đến tham gia được nhận quà có giá trị là thẻ học trực tuyến có giá trị 1 năm. bé không có ý định học thì cứ đến học thử được cái thẻ về học tại nhà có mẹ hướng dẫn nữa, tội gì không tham gia. Muốn biết cụ thể mẹ liên lạc đến số 01693255981 hỏi thăm xem sao
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E đang mở lớp học tiếng anh với 100% người nước ngoài tại nhà cùng các mẹ khác tại nhà,khu vực truongq định mẹ có nhu cầu thì cho con qua bên lớp mình học thử nhé, học phí 840k/tháng/ 2 buổi/tuần, sdt e là: 0946900167
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 12 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tuần học mấy buổi v c
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c có thể tham khảo qua MS Dương Hoàng đc 54C, ngõ 16 Hoàng Cầu.
    Thạc sỹ chuyên ngành giảng dạy tiếng Anh tại Úc, Giảng viên Đại Học, với kinh nghiệm nhiều năm về giảng dạy và luyện thi tiếng Anh trong và ngoài nước. cô dễ thuơng lắm ạ
    DĐ: 0915561916 :facebook.com/msduonghoangenglishclasses
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ mà cho con học được ở chỗ Hà Đông thì qua A+ English ấy, học phí ko cao lắm mà chất lượng rất tốt
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là sinh viên Năm 3 Học Viện Ngân hàng khoa Ngôn ngưx Anh. Mình có thể nhận dạy kèm cho các bé Tiếng Anh. Ngoài ra mình còn có kinh nghiệm Rèn chữ đẹp cũng như dạy đàn Piano.
    comment by WTT mobile view
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ mà ở Mỹ Đình thì cho con qua học thử ở trung tâm Dream English đối diện mầm non Mỹ Đình 1 xem sao nhé. Con mình đang học ở đây. Hôm nào cu cậu đi học mầm non qua cũng đòi vào học tiếng anh.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nên cho bé đến trung tâm IEG để học nha, học phí 3 triệu 6 học trong vòng 4 tháng lận đó
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 227 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lypopodo Xem bài viết
    Mẹ có thể cho bé nhà mình qua trung tâm tiếng anh POPODOO học thử xem sao nhé, sắp tới có mở thêm một chi nhánh ở 58 trần Nguyên Đán Khu đô thị Định Công, khai trương vào 8h30 phút thứ 7 tuần này, mẹ cho bé qua tham gia xem phương pháp học tập và tham khảo học phí, bé đến tham gia được nhận quà có giá trị là thẻ học trực tuyến có giá trị 1 năm. bé không có ý định học thì cứ đến học thử được cái thẻ về học tại nhà có mẹ hướng dẫn nữa, tội gì không tham gia. Muốn biết cụ thể mẹ liên lạc đến số 01693255981 hỏi thăm xem
    sao
    Mình rất ghét mấy kiểu PR kiểu này nhé! Càng PR như này dân tình càng ko có ý định muốn cho bé học
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 227 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenquochuy91 Xem bài viết
    Bạn nên cho bé đến trung tâm IEG để học nha, học phí 3 triệu 6 học trong vòng 4 tháng lận đó
    Ở HN ko có IEG mẹ nó ơi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo trung tâm IEG nha
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn! Trung tâm Ngoại ngữ TOEIC Hà Nội có các lớp tiếng Anh dành cho bé từ 4 tới 6 tuổi, học với giáo viên nước ngoài. Học phí ưu đãi chỉ còn 1.875.000Đ/ 30 buổi. Nếu bạn quan tâm thì tìm hiểu thêm tại đây nhé:
    http://toeichanoi.vn/cong-dong-hoc-t...-anh-mien-phi/
    Cảm ơn bạn đã quan tâm!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trung tam IEG đó bạn, học phí 4 tháng mà có 3 triệu 6 thôi.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị có định cho bé học viết khôngg ạ. Em nhận dạy kèm bé môn tiếng việt và viết a

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Giang1001
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 71 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hai bé nhà mình cũng suột ngày chơi Game. Sau khi tìm hiểu có cách nào giúp các bé vừa chơi mà lại học tốt tiếng anh mình đã mua chua hai nhóc phần mềm rất nổi tiếng Monkey Junior. Nếu hai người chung nhau mua 1 key (Cài được 2 máy) thì tính ra giá chỉ 231.000 đồng/1 người. http://www.monkeyjunior.vn/bang-gia.html?coupon=JUJME
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy trung tâm IEG dạy ok đó, bạn có thể tham khảo nha