TIN TÀI TRỢ.

Trung tâm tiếng Anh cho con chuẩn bị vào lớp 1???????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.08K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 41 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nếu ở cầu giấy bạn qua ms tuyến là ok nhất nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn Huyen- Dieu-93 oi cho mình hỏi thầy ở KĐT Văn khê địa chỉ cụ thể đi có số của thầy ko mình đang tìm lớp học tiếng anh cho con mình năm nay bắt đầu vào lop 3 và một bé 5 tuoi?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình rất nên đầu tư cho con học Anh Văn cho bé càng sớm càng tốt. Ngoài ra cho bé học ở trung tâm ra, bố mẹ nên hỗ trợ bé nói và nhắc lại khi bé ở nhà nữa. Mình có 2 con nhỏ, đứa 5 tuổi, đứa 10 tuổi, ngoài việc cho bé học ở trung tâm ra ở nhà mình thường nói chuyện với bé, giúp bé dùng tiếng Anh để con quen, không bị ngượng khi nói. Và mình cũng mua app MonkeyJunior về để con vừa chơi vừa học, tối nào 3 mẹ con cũng luyện 1 bài chung với nhau. Qua app này bé có thể nghe được giọng người nước ngoài từ các từ, câu đơn giản và phát âm chuẩn, app tích hợp games nữa nên các bé rất thích. Nhờ vậy mà con mình và mình được củng cố từ vựng và kỹ năng nghe nói rất nhiều. Mình hỗ trợ bé, nhắc đi nhắc lại từ mới theo từng bài, bé tiến bộ rõ rệt. Nên khuyên các mẹ, ai có con nhỏ nên cùng học & chơi với con.

App này cũng khá rẻ chỉ hơn 600k bản quyền cho 2 thiết bị, các bạn có thể dùng 1 thiết bị rùi share 1 cái cho người khác, tính ra mỗi người khoảng hơn 300k 1 lần cho bản quyền tất cả ngôn ngữ, nâng cấp trọn đời. Thật sự rất hiệu quả đấy các mẹ. Hiện tại các bạn có thể đăng ký mua theo link dưới sẽ được giảm 40% giá gốc. Sau này bé lớn mình có thể nhượng lại cho bé khác học. Mình trải nghiệm rồi nên khuyên các bạn hãy thử và học cùng con nhé.

Các mẹ vào đây tham khảo thử: http://www.monkeyjunior.vn/bang-gia.html?coupon=XAVXB
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị tham khảo bài viết này nhé: http://luyenthiielts.com/bang-tin-re...ot-nhat-ha-noi
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng rất ủng hộ việc đầu tư AV sớm cho con, hè năm rồi mình có cho cháu tham gia lớp bên ICES các thầy dạy nhiệt tình, kiên nhẫn, phương pháp dạy phản xạ, con mình chuẩn bị vào lớp 1 là mình cho đi học rồi, về nhà cháu nhớ được khá nhiều từ vựng, còn phát âm và nói thành thạo 1 số câu giao tiếp. mình thấy con nói tiếng anh bập bẹ mà vui lắm. tới lớp có nhiều bạn học nữa nên cháu rất thích đi học, các mẹ muốn tìm chỗ học cho các cháu thì cứ tham khảo chỗ này, để mình share sđt 0913.335.203
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

học ở đâu quang trọng cũng là phương pháp, khi về nhà mẹ nhớ cho bé luyện nghe thường xuyên nhé
    CLB Học Tiếng Anh miễn phí cho bé www.facebook.com/smartbooktienganhchobe/
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2