TIN TÀI TRỢ.

Thi vào lớp 1 trường tiểu học Nam Từ Liêm Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.1K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em chào các mẹ.
    Bé nhà em tháng 9 này thi vào lớp 1. ở đây có mẹ nào đã có con thi vào lớp 1 trường tiểu học Nam Từ Liêm chia sẻ với em chút thông tin được không ạ?
    Trường tổ chức thi vào lớp 1 theo hình thức nào ạ, có mẹ nào có đề của các năm trước, chia sẻ cho em với. Nghe nói tỉ lệ chọi cũng khá cao, nên thấy cũng lo các mẹ ạ.

Em cảm ơn các mẹ nhiều ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ có con học trường này rồi chia sẻ chút thông tin được không ạ? Tìm thông tin về trường mà ít quá ạ T.T
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mn ơi em cũng đang trong tình trạng này đây , mù tịt thông tin. Mn có cho bé đi ôn thi ở đâu không ạ?
    • 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm đến trường này. Không biết năm nay nhà trường tổ chức thi như nào các mom nhỉ. Và học phí có tăng không. Ai biết xin chia sẻ thông tin với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào có thông tin up lên cho cả nhà với
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 903 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Thường thì nhà trường sẽ thông báo rộng rãi trên loa đài phát thanh, các phương tiện thông tin. Vào khoảng cuối tháng 5 đầu tháng 6. Và tuyển sinh vào khoảng tháng 6&7. Vì số lượng tuyển sinh rất ít, mỗi lớp sĩ số 30 học sinh nên hinhf thuc tuyển sinh cũng khá đa dạng. Mỗi năm có 1 hình thức tuyển sinh khác nhau, mình thấy cách tuyển sinh của nhà trường rất hay và công bằng. Học phí thì theo mình như vậy là hơp lý, so sánh về chất lượng dạy học, chăm sóc và điều kiện cơ sở vật chất với các trường công lập. So với các trường dân lập thì rẻ hơn nhiều.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 162 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng ở quận Nam Từ Liêm, cho mình hỏi trường Nam Từ Liêm này ở đâu đó ạ?
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

BẠn từ trung tâm HN ra, qua cầu rẽ trái vào đường Phúc Diễn, khoảng 1km rẽ đường Thị cấm, đi mấy trăm mét thì rẽ trái sẽ tìm được trường, mình cũng tính tham khảo cho con mình năm sau, nhưng ngặt nỗi mình cũng ko đủ tài chính cho con. Mình tìm hiểu sơ qua thì thấy học phí ko cao như Đoàn THị Điểm, ko sợ học thêm ầm ầm như nhiều trường công, học phí khoảng quanh 4 triệu/ tháng, tất nhiên là đầu năm thì thường phải đóng nhiều hơn cho đồng phục , sách, quỹ...
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kute0912 Xem bài viết
    Mình cũng ở quận Nam Từ Liêm, cho mình hỏi trường Nam Từ Liêm này ở đâu đó ạ?
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nhầm tý, rẽ phúc Diễn, rồi vào đường PHương CAnh, rồi mới rẽ vào THị Cấm, vào đường THị Cấm là gần đến trường rồi, tả thì lòng vòng thế, nhưng mình đi thử cũng chỉ chưa đến 2km tính từ đầu đường Phúc Diễn thôi
    • 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vickyahn Xem bài viết
    Mình nhầm tý, rẽ phúc Diễn, rồi vào đường PHương CAnh, rồi mới rẽ vào THị Cấm, vào đường THị Cấm là gần đến trường rồi, tả thì lòng vòng thế, nhưng mình đi thử cũng chỉ chưa đến 2km tính từ đầu đường Phúc Diễn thôi
    Vickyahn ơi, bạn có sđt của trường ko gửi cho mình với. Mình gọi số trên website mà ko được
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có mẹ nào có con thi đỗ mà không cần chạy cho mình xin ít kinh nghiệm với ạ
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vừa gọi điện đến trường hỏi thì được báo là thứ 6 tuần này mới có quyết định tuyển sinh từ Phòng gửi về. chắc sang tuần mới bán hồ sơ. Không biết năm nay thi tuyển thế nào? Con nhà mình thì vừa đỗ đợt 1 Đoàn Thị Điểm nhưng 2 vk ck mình vẫn ưu tiên học Nam Từ Liêm. Thích học trường công hơn vì chi phí nhẹ hơn mà hình thức đào tạo cũng tương tự.
    • 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebontre2010 Xem bài viết
    Vừa gọi điện đến trường hỏi thì được báo là thứ 6 tuần này mới có quyết định tuyển sinh từ Phòng gửi về. chắc sang tuần mới bán hồ sơ. Không biết năm nay thi tuyển thế nào? Con nhà mình thì vừa đỗ đợt 1 Đoàn Thị Điểm nhưng 2 vk ck mình vẫn ưu tiên học Nam Từ Liêm. Thích học trường công hơn vì chi phí nhẹ hơn mà hình thức đào tạo cũng tương tự.
    mebontre2010 ơi, bạn cho mình xin sđt với. Mình lấy số trên website mà gọi ko ai nhấc máy
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà em cũng rơi vào tình trạng này chị ạ, con gái thi đỗ ĐTĐ nhưng vẫn mong bên NTL. Ngày mai hạn chót nhập học bên ĐTĐ, mẹ nó có nhập học ko ạ?
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

04. 3765 3985 mình gọi số này, đây là số trên web đấy mẹ nó ạ. Gọi 5 lần thì nghe đc 1 lần . huhu
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm nay mẹ minhgiangmdlk có nhập học ĐTĐ cho con ko ạ? Nhà em quyết định thôi rồi ạ. Cố sống chết với Nam Từ Liêm thôi.
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà em nhập rồi mẹ nó ạ. Nhưng vẫn cho con thi tiếp NTL. Nếu ok em chuyển con về mn ạ. Hy vọng bạn nào cũng đạt được mong ước
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà e hôm qua cũng nhập học ĐTĐ rồi mn ạ. Nhưng cũng vẫn thi NTL tiếp, nếu đc cũng chuyển. Tình trạng giống mn, hnay mình bận quá chưa qua trường NTL đc ko biết tình hình thế nào rồi , mn có thông tin j ko ?
    comment by WTT mobile view
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tình hình đầu tháng 6 phát hành hồ sơ mn nhé. Sau đó tầm giữa tháng 6 bố mẹ cho con qua trường và cuối tháng 6 có kết quả. Hình như thế mn ạ, ko có người nhà nên mù mờ thông tin lắm. Mn theo dõi thêm trên website của trường nhé.
    • 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhgiangmdlk Xem bài viết
    Tình hình đầu tháng 6 phát hành hồ sơ mn nhé. Sau đó tầm giữa tháng 6 bố mẹ cho con qua trường và cuối tháng 6 có kết quả. Hình như thế mn ạ, ko có người nhà nên mù mờ thông tin lắm. Mn theo dõi thêm trên website của trường nhé.
    Có thông báo tuyển sinh rồi các mom nhé. http://tieuhocnamtuliem.pgdnamtuliem...n-sinh_1-ci121
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2