TIN TÀI TRỢ.

Review những trung tâm học tiếng Anh rẻ mà chất lượng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 85.3K Lượt đọc
  • 105 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ngoại ngữ Thần đồng có ok ko các Mom. Mình có bé chuẩn bị vào lớp 1. Đang muốn tìm TT cho bé theo học. Và đang phân vân giữa VUs và Ngoại ngữ thần đồng vì học phí ngang nhau . Cảm ơn các mom

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Capuchino84

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 136 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Nếu học tiếng Anh học thuật thì các mẹ cho con đến Oxford 83 Nguyễn Ngọc Vũ (http://oxford.edu.vn/) lâu đời và rất uy tin
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhiều trung tâm nhưng chọn trung tâm nào phù hợp thì vất vả, không ai cũng có thể may mắn học chọn trung phù hợp. Mình cũng trải qua nhiều trung tâm tốn cũng rất nhiều tiền và thời gian, nhưng kết quả đạt được không như mong muốn. Sau khi bạn bè giới thiệu thì mình đến ILI học. Mình thấy ILI khá tốt, bạn bè mình ai cũng cảm nhận được ILI là trung tâm tiếng anh khá chuẩn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tôi thấy hay quá
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dangbinhphuong12 Xem bài viết
    Nhiều trung tâm nhưng chọn trung tâm nào phù hợp thì vất vả, không ai cũng có thể may mắn học chọn trung phù hợp. Mình cũng trải qua nhiều trung tâm tốn cũng rất nhiều tiền và thời gian, nhưng kết quả đạt được không như mong muốn. Sau khi bạn bè giới thiệu thì mình đến ILI học. Mình thấy ILI khá tốt, bạn bè mình ai cũng cảm nhận được ILI là trung tâm tiếng anh khá chuẩn
    Mình đang học thầy Andrew thầy này dạy hay nha các bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanghungpham Xem bài viết
    Mình đang học thầy Andrew thầy này dạy hay nha các bạn.
    m chưa học thầy nhưng nghe con bạn nói nó học thầy thích lắm, thầy rất funny, mà cô Stef dạy m , cô cũng rất dễ thương.
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6