Review những trung tâm học tiếng Anh rẻ mà chất lượng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 41K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình rất thích học với gv người nc ngoài, và mình biết dc một trung tâm hoàn toàn 100% giáo viên nc ngoài. Đó là trung tâm anh ngữ ILI ở 22 lô C Trường Sơn, Quận 10 nè. ILI chuyên anh văn giao tiếp và IELTS, nhưng bạn nào muốn thi TOEIC or toefl thì học 4 kĩ năng bên này cũng có thể thi được điểm cao nha, học phí rẻ hơn những chỗ khác nhiều, mình rất thích học ở đây, giáo viên dạy hay mà rất nhiệt tình nữa
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn có thấy cho con mình học tiếng Anh online hiệu quả không? Vì mình cũng đang cho con mình học online 1 kèm 1 với giáo viên á. Giá khá rõ ràng và mềm. Cái hay là cả mình cũng có thể học cùng con nữa. :3
    Học qua 1 ứng dụng tên VICTORIA của trung tâm tên ULI. Các bạn có thể đăng ký học thử xem sao.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn có thấy cho con mình học tiếng Anh online hiệu quả không? Vì mình cũng đang cho con mình học online 1 kèm 1 với giáo viên á. Giá khá rõ ràng và mềm. Cái hay là cả mình cũng có thể học cùng con nữa. :3
    Học qua 1 ứng dụng tên VICTORIA của trung tâm tên ULI. Các bạn có thể đăng ký học thử xem sao.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 23 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

https://youtu.be/CJ80u9-UNj8
    Ku mình đang học thầy này này mọi ngươi ơi, thây rất nhiệt tình và dễ thương.
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kuken88 Xem bài viết
    https://youtu.be/CJ80u9-UNj8
    Ku mình đang học thầy này này mọi ngươi ơi, thây rất nhiệt tình và dễ thương.
    Học tiếng anh chổ này dễ thương mà học phí rẻ, giáo viên đúng 100% là người nước ngoài dạy rất nhiệt tình
    Địa chỉ : 22 Khu C (Chung cư Lê Thị Riêng) Trường Sơn, Phường 15, Quận 10, TP.HCM
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 144 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Nhiều trung tâm lớn được cái mác quảng cáo rầm rộ chứ chất lượng chưa chắc đã bằng các trung tâm nhỏ đâu. Mình cũng có cháu học ở trung tâm ngay công viên Lê Thị Riêng. Đưa nó vô học thử ở mấy trung tâm to chà bá mà nó kêu không thích học , vậy mà cho nó vô học thử 2 buổi ở chỗ nhỏ này thì nó học kêu vui một hai kêu học chỗ đó. Có bữa đi đón nó thấy nó giỡn với mấy thầy thấy mà vui.
    • 37 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luclacmuahe Xem bài viết
    Nhiều trung tâm lớn được cái mác quảng cáo rầm rộ chứ chất lượng chưa chắc đã bằng các trung tâm nhỏ đâu. Mình cũng có cháu học ở trung tâm ngay công viên Lê Thị Riêng. Đưa nó vô học thử ở mấy trung tâm to chà bá mà nó kêu không thích học , vậy mà cho nó vô học thử 2 buổi ở chỗ nhỏ này thì nó học kêu vui một hai kêu học chỗ đó. Có bữa đi đón nó thấy nó giỡn với mấy thầy thấy mà vui.
    Cảm ơn bài viết của bạn , m đang cần nó để có động lực xíu đây
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Học tiếng anh phải cần có động lực chứ nhỉ, m cũng cần có tình thần và ý chí mới thành công được
    Qua năm mới m phải quyết tâm thay đổi thôi
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4