Review những trung tâm học tiếng Anh rẻ mà chất lượng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 48.5K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các trung tâm khác thì mình k biết. Chứ ai có ý định học ở WoW English thì mình nghĩ nên từ bỏ... Khi mình đóng học phí cả khóa hơn 8trieu xong là họ cầm đằng chuôi... nhân viên thì xếp lịch vô trách nhiệm, đóng góp ý kiến với cấp trên thì họ làm lơ, lớp thì tận 25 người trong khi phòng thì bé tý... tóm lại lúc mình chưa đóng tiền thì ngon ngọt như mía lùi.. lúc đóng xong thì vô trách nhiệm khỏi nói... các bạn có thể tham khảo mà tránh, đỡ mất tiền oan. Đừng giống như mình, tự nhiên đi dâng những đồng tiền mồ hôi đi lm cả 3 tháng hè nóng nực cho họ!
    comment by WTT mobile view
    comment by WTT mobile view
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình đang học Guru, trung tâm nhỏ nhưng thấy cũng được. Các mẹ tham khảo thử nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trung tâm này ở đâu bạn ơi,
    • 160 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

ở chổ mình ít trung tâm dạy toiec quá nên không bằng ở SG hay HN
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dichthuatnhanhhn Xem bài viết
    Bây
    giờ nổi lên là Ms Hoa Toeic, cô ấy dạy cũng khá ổn, chỉ vướng gần đây cô ấy bị vụ CUNG HOÀNG ĐẠO với học sinh thôi.
    CUNG HOÀNG ĐẠO là cô LENA bạn ơi, k phải Ms Hoa
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 149 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Bạn nào đã học Yola review giùm mình với
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Liệu Tự học lúc rảnh rỗi tại nhà cũng là 1 cách hay...!
    https://youtu.be/HHBsEj5iByo
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy bên trung tâm IEG dạy được đó. Mình học lớp anh văn giao tiếp bên đó thấy dạy kỹ lắm, luyện cả 4 kỹ năng nghe, nói, đọc, viết mà chủ yếu là nghe, nói. Khi tư vấn bên trung tâm sẽ test đầu vào để sắp xếp lớp học phù hợp. Một lớp tối đa 15 người à, mà phải cùng trình độ mới học chung nên mình cũng thấy đỡ ngại khi học với mấy bạn giỏi hơn mà mình chậm quá hihi. Giáo viên toàn nói tiếng anh trong lớp nên làm mình nghe và phản xạ tiếng anh dễ hơn. Học phí với chất lượng như vậy mình thấy rẻ tại mình có học ở một số chỗ khác nên biết. Mấy chị tư vấn cũng nhiệt tình và dễ thương lắm, nghỉ học 2 ngày là gọi điện hỏi thăm à. Nói chung mình thấy chỗ này học được đó, bạn đăng ký thử xem sao.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 47 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Theo đà công nghiệp với sự tiến bộ về công nghệ hiện nay muốn ăn, làm gì, học gì ở đâu chỉ cần lên mạng tìm là có liền. Điều đó cũng làm cho sự mong muốn trong việc học cũng phải như kiểu công nghiệp, học sao nhanh nghe nói, giao tiếp tốt với người nước ngoài, học vài khoá có chứng chỉ cao...không được đâu các bạn. Bạn mình cũng từng như vậy muốn có chứng chỉ IELTS nhanh nhất, nên học theo kiểu đối phó bạn đạt ielts 6.0 nhưng bạn nghe nói rất yếu, khi đi du học rớt ngay vòng gửi xe luôn, phải khoá tiếng anh 9 tháng của Canada. Học tiếng anh cần phải có thời gian để tiến bộ. Chúng ta bỏ sức và tiền đi học thì phải cố gắng học sao phải nghe nói sử dụng được, không nên học theo kiểu đối phó nha.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nên cho bé giao tiếp tiếng anh sớm để được tiếp thu nhanh hơn
    Tinh dầu nguyên chất nhập khẩu từ Pháp
    Website: www.layla.vn
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ ở quận 2, q9 thì tham khảo Planet quận 2 nhé. Bé nhà mình học ở đây tốt lắm
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bài viết của bạn rất hay, bởi vậy mới nói học tiếng anh là phải học cho chắc cái gốc luôn ạ, không thể kiểu học vẹc được. Học làm sao cho nói chuyện được với người nước ngoài lưu loát thì mới giỏi ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bổ sung thêm chút, các mẹ tham khảo anh ngữ planet quận 2 ở fanpage này https://www.facebook.com/planetquan2/ hoặc lê google gõ planet quận 2, Bé nhà mình học ở đây 3 tháng đã tiến bộ rõ rệt, bây giờ cu cậu còn thích nói tiếng anh lúc nào cũng mẹ ơi con nói tiếng anh nhiều nên bây giờ con gọi tên các bạn cũng có đuôi s, đuôi l... kếu học với các cô chỉnh phát âm âm cuối
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi butterfly789 Xem bài viết
    Bạn đã học ở ILI được bao nhiêu khóa rồi, mình thấy thầy ở ILI dạy hay, vui vẻ nhiệt tình đó chứ nhỉ nhưng dạo gần đây công việc nhiều quá nên mình bỏ bê riết, sắp tới phảI cố gắng hơn thôi cả nhà ơi.
    Học ở đây học phí sao anh chị ơi, giáo viên người nước nào
    • Duonghang0312 Khách
    Nếu mẹ nào có con từ 3-6t thì mình nghĩ TT tiếng anh Ispeaking rất thích hợp. Bống nhà mình năm nay 4t mình cho đi học tiếng anh ở TT này thấy con rất thích đi học, ở đây 100% gvien bản ngữ nên mình rất yên tâm về phát âm của con cũng như khả năng nghe của con sau này. gvien người Việt mình chắc chỉ dạy ngữ pháp tốt thôi, chứ nhiều người nói ngọng mà k chuẩn. Học phí ở đây cũng rất hợp lý. Nói chung là Ok, các mẹ có thể cho con theo lâu dài đc.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uuuu...uuuuu
    • tam12300456789 Khách
    Cho em hỏi cho em xin số điện thoại hay page để em nhắn tin qua cho cô trinh
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai học ở ngoại ngữ 24h hay toeic academy chưa ạ? cho em xin ít review
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 578 Bài viết

• 2,610 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Các mẹ ơi cho mình hỏi trung tâm học tiếng Anh nào khu vực Long Biên - Hà Nội mà tốt tốt, cho trẻ từ 7-10 tuổi, trừ những trung tâm đắt tầm ILA hoặc APOLLO nhé. Cám ơn các mẹ.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình thì học trung tâm cái khó nhất và quyết định một phần quan trọng là khả năng tự học. Học trung tâm xong không còn ai thúc giục nữa nên cũng nhanh nản, mình nghĩ trước tiên bạn lên củng cố lại một chút kiến thức nền và xây dựng được thói quen học tiếng anh, như thế thì học ở đâu cũng dễ hơn mà tránh mất tiền oan.

Bạn vào trang web này: egooenglish.com rồi đăng ký khóa học học miễn phí tạo thói quen học tiếng anh đi trong 21 ngày đi, nó cung cấp một phần kiến thức cơ bản với cái quan trọng là giúp mình có thói quen học tiếng anh, cũng rất hay mà lại miễn phí nữa. Các bạn học xong đi đã rồi tính học ở đâu cũng được, hoặc cứ coi như là bước đà để đi học ở trung tâm
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4