TIN TÀI TRỢ.

Ở Hà Nội, cho bé học Tiếng ANh ở đâu???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 46.9K Lượt đọc
  • 99 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể tìm giáo viên bản ngữ dạy kèm tiếng Anh cho con ở Hà Nội có khá nhiều các đơn vị cung cấp.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nó ơi.cho em hỏi mn cho con học bn tiền 1 buổi ở apax vậy và học ở đó thế nào ạ.em cám ơn
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

BÉ VUI CHOI THÍCH THÚ KHI HỌC TÊN VÀ ÂM THANH CON VẬT QUA HÌNH ẢNH BÉ HỌC CON CÁ .
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dạy bé học bảng chữ cái abc và màu sắc
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tiếng anh là 1 ngôn ngữ cần đầu tư mang tính lâu dài bạn ạ. Mình thấy bên Ocean Edu đang có chương trình off 50% học phí cho con trong 2 ngày vàng 30 và 31/10 đấy, nhà bạn ở đâu? bạn cho mình số đt mình cho nhân viên gọi điện tư vấn cho, nếu được cho con đến học thử để chốt sớm vì hết ngày 31 là giá lại về như cũ đấy bạn ạ. chi phí học của con học với 100% GVNN mà có khoảng 100k/buổi thôi, học lâu dài thì tìm trung tâm rẻ mà có môi trường cho con phát triển là cần lắm. hoặc bạn ntin cho mình theo số 0983840509 - Hiếu bạn nhé.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tiếng anh là 1 ngôn ngữ cần đầu tư mang tính lâu dài bạn ạ. Mình thấy bên Ocean Edu đang có chương trình off 50% học phí cho con trong 2 ngày vàng 30 và 31/10 đấy, nhà bạn ở đâu? bạn cho mình số đt mình cho nhân viên gọi điện tư vấn cho, nếu được cho con đến học thử để chốt sớm vì hết ngày 31 là giá lại về như cũ đấy bạn ạ. chi phí học của con học với 100% GVNN mà có khoảng 100k/buổi thôi, học lâu dài thì tìm trung tâm rẻ mà có môi trường cho con phát triển là cần lắm. hoặc bạn ntin cho mình theo số 0983840509 - Hiếu bạn nhé.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình cũng có một bé học lớp 2 nên cũng phân vân nhiều trung tâm quá. Thấy bảo ở Res được học với 100% người nước ngoài nên phát âm và từ vựng của các con sẽ rất chắc chắn. Có ai cho con học ở đấy chưa?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà mình đang học tại trung tâm Res ở Bà triệu. Ban đầu lúc đóng gói học cho con cũng suy nghĩ lắm nhưng thôi, đầu tư xem thế nào. Bé học từ năm lớp 1. Qua 2 năm thì mình thấy tiến bộ khá nhiều. Về nhà bé hay hỏi " mẹ có biết quả dâu, rồi bảo tàng, siêu nhân,...tiếng anh đọc là gì không?". Rồi bé thích nói tiếng anh vs cả nhà hơn. Từ khi học ở Res mình cảm thấy con có cái sự tự tin nhất định khi mà tham gia hoạt động tập thể. Chắc do con mình hợp vs các thầy cô giáo bên đấy nữa nên mình hiện giờ rất yên tâm khi mà con học tại Res.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

RAGyr23XPrsTnNTsislTQCjvk8Oe9Vgc_1vSaIbPv037lfiKJSNIf6T9w55gAO9e--NKCqPD7zrW38rJWCYR75nMPkbd

Chào các chị, em là Lan Anh, sn 1992 hiện e đang mở các lớp học giao tiếp + cải thiện điểm số dành cho học sinh từ cấp 1 - cấp 2 ạ. Em là du học sinh tại Anh, e đi học xa nhà từ lớp 10 và tốt nghiệp đh tại trường University of London, đã có IELTS 8 và hiện đi làm cho công ty của Nhật. Một lớp em chỉ nhận max 10 học sinh và e dạy tại nhà em ah.
    Học phí em xin public luôn : 100.000VND/1 buổi/90 phút (một khóa 3 tháng)
    Giá học phí các chị có thể thấy là rẻ so với các trung tâm Anh ngữ hiện tại, em xin giải đáp luôn là do em mở lớp tại nhà, địa chỉ nhà em khá xa khu vực trung tâm và là do e sẽ giảng dậy chính nên sẽ ko phải chịu thêm phí thuê nhà, nhân viên, địa điểm ạ. Cách dậy của em là nhấn mạnh vào giao tiếp, chứ ko phải như nhiều trung tâm như hiện giờ chỉ chú trọng điểm số, nhưng thực tế khi gặp người nước ngoài các em chưa bắt chuyện được. Tất nhiên đồng thời theo đó em sẽ bổ sung thêm ngữ pháp đọc hiểu để các em có thể tự tin trong các kì thi ở lớp và các kì thi như IELTS, TOEIC trong tương lai
    Xuyên suốt quá trình học, em cũng sẽ mời các thầy giáo cô giáo người nước ngoài, và cũng là bạn của em, đến giao lưu để các em có thể làm quen.
    Ưu tiên học sinh nhà quanh khu vực Hồ Tây +Cầu Giấy. Địa chỉ tại số 5 Nhật Chiêu, gần 2 con rồng hồ Tây. Các chị các mẹ có thể liên lạc với em qua số 0912486256 để em xếp tgian kiểm tra trình độ trước.
    Cảm ơn các chị !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienminh2902 Xem bài viết
    Nhà mình cũng có một bé học lớp 2 nên cũng phân vân nhiều trung tâm quá. Thấy bảo ở Res được học với 100% người nước ngoài nên phát âm và từ vựng của các con sẽ rất chắc chắn. Có ai cho con học ở đấy chưa?
    E chào chị e là hoài đến từ trung tâm Apax English. Nếu chị có nhu cầu tìm hiểu thì liên lạc cho e sđt này nhé 0969619296
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm trung tâm cho con mà không biết chọn chỗ nào vì nhiều quá không biết chất lượng thế nào nữa.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang cho bé học ở bên PoPoDoo, các mẹ tham khảo xem. Mình thấy trung tâm thì nhiều, nhưng toàn kiểu dạy cho mọi đối tượng từ bé đến lớn, có mỗi PoPoDoo thì họ dạy cho trẻ từ 3 đến 15t, nên phương pháp vs giáo trình chuyên sâu cho trẻ, hiệu quả mà chi phí cũng hợp lý các mẹ ạ. Mình đang cpi cho bé nhà mình tham gia thi spelling bee do TT tổ chức đấy, các mẹ lên youtube mà search xem, các con học ở đấy quá giỏi luôn
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy các mẹ đừng ham hố việc được học với 100% vs gv nước ngoài. Nếu bé chưa tiếp xúc vs tiếng anh hay chưa học ở đâu nhiều thì các mẹ cứ cho học 50/50 đi, còn bé đã có một thời gian đi học nhiều rồi thì mới 100% gv nc ngoài. Đấy là kinh nghiệm riêng của mình thui. Với cả nhiều trung tâm cứ quảng cáo 100% gv nc ngoài nhưng chất lượng chả đâu vào đâu ấy
    • 93 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn cho bé tham gia chương trình tiếng anh mẫu giáo của Scots English Australia bên Linh Đàm ý, mình đăng ký cho bé 4 tuổi nhà mình tham gia ở đấy, bé bi bô nói tiếng anh khi ở luôn . tuổi này mình chỉ cho con phản xạ với tiếng anh thôi còn học thì chưa nên.
    Bánh kẹo Kinh Đô
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ bé nên đến trung tâm Ispeaking nhé, ở trung tâm có lớp phù hợp với độ tuổi của bé luôn đó. Các thầy cô là người nước ngoài nên mẹ yên tâm là khoản nói sẽ cực tốt, giáo trình dạy không hề đặt nặng lý thuyết mà để bé tham gia các hoạt động để nhớ tốt kiến thức. Học phí thì rất ổn phù hợp với kinh tế của các gia đình
    Có điều trung tâm em đăng ký cho con hơi xa nhà nên đi lại của bé hơi vất vả, mẹ của bé nên lên fanpage/ website để tìm được trung tâm thích hợp nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi đã cho 2 con (lớp 6 và lớp 8) học ở trung tâm Apax English (Bắc Ninh) đã học đến năm thứ 2 và hiện nay đã cho nghỉ. Rất bức xúc và thất vọng!

Sau năm học đầu tiên diễn ra bình thường thì đến năm thứ 2 mình đã đóng tiền cả năm để được khuyến mại.
    Học đc mấy tháng họ vận động được các phụ huynh khác chuyển lên lớp 4.0. Chỉ còn mỗi con nhà mình không chuyển (Vì sao mình phân tích ở dưới)
    Không vận động được thì họ thông báo và đóng lớp (Mặc dù gia đình ko đồng ý).
    Việc này chẳng khác gì việc đi xe khách. Sau khi mua vé và xe chạy 1 quãng, khách xuống dần còn 1 người thì họ đuổi xuống dọc đường.
    Vợ mình cũng đã phản ánh qua đường dây nóng của Apax về việc đóng lớp mà ko cần có sự đồng ý của phụ huynh nhưng cũng chẳng giải quyết được gì nên mình quyết định cho nghỉ cả con mặc dù biết rằng quyết định này thì thật là thiệt thòi cho gia đình mình vì đã đầu tư bao nhiêu thời gian và tiền bạc, nay lại cho nghỉ giữa chừng.

Nói về lớp 4.0, họ đầu tư quảng cáo và vận động phụ huynh chuyển sang rất rầm rộ. Nhưng theo quan điểm cá nhân, mình thấy rằng vẫn thày đó, lớp đó chỉ có thay đổi phương pháp dạy mà học phí tăng gấp rưỡi thì thật là vô lý.

Đôi điều bức xúc chia sẻ để các phụ huynh có cái nhìn đa chiều!
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các gia đình, các gia đình đã cho con đi học ở nhiều trung tâm lớn, vậy các gia đình hãy thử cho con đến một địa chỉ chỉ là một lớp học trong ngõ đi, nơi không có yếu tố kinh doanh, chỉ đơn giản là tình thầy trò là nơi tập hợp các cô giáo yêu thích dạy tiếng anh
    Học phí chỉ có 50k/1 buổi, phòng học đảm bảo đủ tiện nghi hiện đại, các con 1 tháng vẫn được giao lưu với giáo viên nước ngoài 1 tiết...
    Điểm đặc biệt khác ở đây so với trung tâm khác gồm 3 điểm
    - Các cô giáo đều soạn bài cẩn thận bằng power point, qua 1 vòng kiểm duyệt chặt chẽ, chương trình bám sát SGK bộ giáo dục
    - Đội ngũ quản lý bám sát từng lực học của học sinh, không che dấu, luôn nói thật về tình hình học tập của con, luôn nhận các ý kiến phản hồi của phụ huynh để tiếp thu rút kinh nghiệm
    - Vì lớp học được xây dựng trên chính các ngôi nhà của cô Hà Vi, nên không mất tiền thuê nhà, không kinh doanh, tiền học phí chỉ đề dùng giả lương nhân viên, và mở lớp học xuất phát từ đam mê yêu nghề...
    các gia đình có thể cho con đến học thử miễn phí tại Lớp học tiếng anh Hà Vi số nhà 58 ngõ 107 phố Hồng Mai, phường Quỳnh Lôi, Hà Nội
    Website: www.lophoctienganhhavi.com
    Fanpage: www.facebook.com/LophoctienganhHaVi
    - Nhược điểm: Không phải là trung tâm mặt phố, thời lượng giáo viên nước ngoài ít
    - Ưu điểm:
    + Điểm nổi bật từ hào là rèn các con ngữ pháp tiếng anh cực tốt, các cô giáo đều nói tiếng anh chuẩn
    + Học thử miễn phí.
    + Lớp học không vì mục đích kinh doanh, giảng dạy từ chữ tâm Học phí 50k/1 buổi 90 phút
    + 1 lớp 15 học sinh gồm 1 giáo viên và 1 trợ giảng, có giáo viên nước ngoài, Chế độ quan tâm đặc biệt với học sinh mất gốc
    + 3 năm thành lập với hơn 1200 lượt học sinh đã học, hiện tại luôn duy trì hơn 400 học sinh đang học, là nơi tập trung nhiều cháu đang cháu có giải thưởng các cuộc thi tiếng anh thành phố Hà Nội
    + Dạy học tiếng anh cho trẻ em từ 4 tuổi cho đến học sinh lớp 12. Học chương trình SGK Bộ Giáo dục và nâng cao bằng giáo trình đại học Oxford. Trong đó với việc bám sát theo cơ cấu SGK Bộ giáo dục để các con đạt điểm cao trên trường
    - Dạy học đủ 4 kỹ năng nghe nói đọc viết (Dành nhiều thời gian hơn vào ngữ pháp)
    - Giảng dạy trên Power Point. Do đó các giáo viên phải chuẩn bị bài rất kỹ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào dùng máy android có thể cài thử app này: https://play.google.com/store/apps/d...orfox.babyquiz
    Dùng cho con nghe và học tiếng Anh cũng tốtOsoMNTwRSzetxyrrP4k18HrJmTScHWxxRtawO2ZoDZnNwaL6-nxAIra25BQOe8kLRz8PP4HXG3hh6U_S7IGFglfOWpTk
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu gia đình có điều kiện thì nên lựa chọn Apolo, Apax, Hội đồng anh, Res...
    Còn nếu tìm một lớp học tiếng anh không kinh doanh, dạy học từ chữ tâm thì cứ đến "lớp học tiếng anh Hà Vi" ở phố Hồng Mai -097.235.0586...Có nhiều rất bạn là học sinh giỏi tiếng anh TP Hà Nội hoặc các bạn muốn luyện thi vào chuyên Anh Ams, Chu Văn An, Tổng hợp....
    Học phí thì thuộc nhóm rẻ nhất rồi có 50k/1 buổi, nhưng quan trọng là chất lượng nếu nói về học ngữ pháp thì tuyệt vời vì học bám theo SGK Bộ Giáo dục và nâng cao mở rộng thêm kiến thức; về nghe, nói thì các con vẫn có 1 buổi với giáo viên nước ngoài, phòng học hiện đại...Các bạn cứ đến học thử miễn phí sẽ thấy lời mình nói không sai, vì ở trong ngõ nhưng quá dông học sinh theo học.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở độ tuổi 4 - 10 tuổi, các bé đều cần có môi trường học Tiếng Anh để phát triển khả năng tư duy và nhạy bén hơn trong việc tiếp xúc với ngôn ngữ mới, đặc biệt là nên học với giáo viên nước ngoài để quen với giọng điệu của họ hơn, dần dần sẽ hình thành phản xạ nghe với các bé. Chứ nếu học 1 mình mà không có bạn bè, bé dễ bị nhàm chán đấy ạ
    Ms. Linh - 0904.898.380
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5