TIN TÀI TRỢ.

Nên cho con học tiếng anh ở apax english hay thuê gia sư?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.47K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 185 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoamuahe010 Xem bài viết
    Sang năm, 2 vc e dự tính sẽ cho con học trường tiểu học quốc tế Việt úc ngay tại kđt gần nhà. Thấy trường này thời lượng học các môn bằng tiếng anh cũng nhiều nên vc e đang tính là sẽ cho con đi học tiếng Anh từ bây giờ để làm quen trước và hình thành phản xạ giao tiếp tự nhiên. Nhưng đến giờ 2 vc vẫn chưa thống nhất đc là sẽ cho con học ở đâu cho hợp lý. E thì muốn cho con học ghép lớp 2-3 bạn do giáo viên nước ngoài dạy gia sư tại nhà của 1 chị cùng khu dân cư nhưng ck em lại cứ khăng khăng phải cho con học ở Apax english mới tốt, chỗ shark Thủy ấy cm ạ. Theo cm thì PA nào sẽ hiệu quả hơn ạ?
    Có trường lớp thì môi trường vẫn hay hơn chứ mẹ nó, em nói thật đi học có bạn có bè nhiều khi cũng đua nhau học đấy nhé, túm váy lại e vote cho học tr tâm apax english nhé, có thể học phí cao hơn học gia sư nhưng mà e cá cái lợi sẽ nhận đc nhiều hơn đấy ạ, tin em đi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 88 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Không biết nên cho con học tiếng anh ở apax english hay thuê gia sư nữa, kể cũng khó nhỉ hichic
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibomart_caugiay Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cunyeu5656 Xem bài viết
    Nên cho con học tiếng anh ở apax english hay thuê gia sư? em cũng đang muốn hỏi giống mom đây ạ? các mom nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp em
    Mình thiết nghĩ học trung tâm hơn bạn ạ. Bé nhà mình đang học lớp i-Garten chỗ CTM Complex cầu giấy đây. nói chung con hào hứng thích thú lắm luôn, mình thấy học qua tivi cảm ứng cũng khá thú vị, về nhà mình ôn luyện học cùng con qua ipad nữa. ở lớp con có những dự án sáng tạo mà quay lại video rồi mình cũng được xem lại cùng con luôn. con mình phát âm chuẩn hơn mình mặc dù bé mới 5 tuổi âm gió con phát âm đúng lắm hihi
    Ồ giờ mới biết chương trình i-learning cài được trên ipad ))))))
    • 136 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Gia sư đương nhiên tốt hơn rồi nếu là gia sư giỏi, chuẩn vì lớp có 3 bạn thì các bé có nhiều thời gian tương tác hơn hẳn ở trung tâm 1 lớp ít nhất là 8 đến 10 bạn. Học tiếng Anh quan trọng nhất là tương tác phản xạ dùng nhiều khắc giỏi.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tìm gia sư cho con hay trung tâm thì cần phải lựa chọn thật cẩn thận, chọn môi trường nào năng động nhất chứ mới bé tí mà học nhiều cũng không tốt đâu.
    • 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình thấy bé 4-5 tuổi là đúng độ tuổi bắt đầu cho việc học T.A, mình nên tìm nhưng nơi có mở lớp cho các bé đúng độ tuổi học cùng nhau để cùng tiến bộ, bên Ices dạy cho các bé từ 4 tuổi đó bạn, cháu mình học ở đây cũng lâu rồi ak, lớp học không quá đông chỉ 8-10 bé thôi, giáo trình cũng rất hay, có app free và có giáo viên nước ngoài dạy luôn.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2