TIN TÀI TRỢ.

Có nên cho trẻ học cùng Gia Sư??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.73K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các Mẹ,

Tình hình là cậu em họ nhà em như là em ruột của em, em chăm nó từ nhỏ tới lớn do Ba Mẹ nhà cậu em rất bận, em nó đang ở độ tuổi lưng chừng nổi loạn (lớp 8) cho học các môn ở nhà Thầy không thu lại kết quả như mong muốn, nên em có tìm hiểu một số trung tâm Gia Sư để cho em nó tìm được một Gia sư thích hợp nhất, người phải làm cho nó hứng thú khi học, bé không có gì là nổi loạn lắm, chỉ là cọc tính, không thích ai là đuổi thẳng cẳng người ta, nó không có nhẹ nhàng hay trìu mến với người khác cho lắm, nên em cũng hơi lo lắng về việc này. Hiện tại em vẫn còn trong quá trình tìm hiểu, khi đến đón bé tại trường thì em có được một bạn giới thiệu qua về Công ty Gia Sư Lasluz thì phải, em không nhớ rỏ cái tên, em có tìm hiểu trên Facebook, do có quá nhiều Công ty gia sư nên em không biết đâu là nơi tốt nhất cho cậu nhóc con bướng bỉnh đây. Các Mẹ có ai biết về Công ty Gia sư Lasluz không ạ? Cho em xin ý kiến với ạ !!!! Em cám ơn các Mẹ nhiều lắm ạ!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

gia sư dạy giỏi thì k sao, còn gia sư mà đi dạy cùng học trò ba xạo với phụ huynh, học đối phó thì coi như thua, vì mình cũng đã từng thuê gia sư về dạy em mình rồi, và thấy ảnh trò ngồi làm gì kệ trò, nhây cũng được, thầy ngồi bấm điện thoại
    • 175 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đúng đấy, quan trọng gia sư đó dạy thế nào, chứ kiểu hàu vời học trò rồi lỏe ba mẹ la bó tay luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 139 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

học gia sư mình thấy chán lắm, gs chất lượng yếu, nói k chuẩn, mà các con cũng k có đk giao tiếp nhiều
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tìm gia sư thì cần lựa chọn được trung tâm nào uy tín không thì tìm gia sư miễn phí qua các trang mạng online rồi mình tự test cho chuẩn :v
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trung tâm có thông tin cụ thể về gia sư mới đáng tin cậy bạn ạ, nhiều trung tâm giờ họ chỉ làm việc môi giới, thậm chí còn chả phỏng vấn gia sư đâu, cứ lên các group facebook đăng tin rồi tuyển, chất lượng vì thế mà không tốt.
    • 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn có thể tham khảo 4 tiêu chí của một gia sư tốt ở đây nhé, sẽ giúp các bạn có cái nhìn rõ hơn, thông thái hơn: GIA SƯ TỐT
    amZy6fkV0mJfF_DswlH8JXFhIkU5Uv2ynm9at7_4_rZkh_975m9rsg-0VL0suCNOqh1_Nuvvv4eZ_JR_c_tBj6MSNmGi6g