TIN TÀI TRỢ.

Chuẩn bị đi du học cần học IELTS 6.5 gấp.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.08K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

1 năm có thể lấy được bạn nha, quang trọng mình học thế nào và thời gian phân bổ ra sao à, trên mạng giờ có nhiều bài bình luận, bài viết chỉ cách học hay lắm
    0938 381 226
    Địa Chỉ: 57B Nguyễn Thông , Phường 9, quận 3, TPHCM

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghĩ 1 năm là có thể rồi; nếu bạn dành toàn tâm toàn ý học thì không thành vấn đề. Cơ bản là phải tìm được chỗ dạy tốt nữa kìa. Mình thấy trung tâm Yola ổn đó; mình có đứa em học mà nó tiến bộ cũng nhanh lắm; nhất là lớp luyện thi giáo viên cũng hay chỉ mánh á, bạn tham khảo thử đi
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu các bạn gặp khó khăn trong việc phát âm, nói tiếng anh nhưng người ta không hiểu thì các bạn có thể tham khảo phương pháp chuẩn giọng tại Emas bên đường Sư Vạn Hạnh nhé (giành cho các bạn ở tphcm nha). Ở đây có một buổi học thử miễn phí được tổ chức khá hoành tráng. Bạn nào quan tâm có thể đăng ký học thử để trải nghiệm nhé. Còn về việc chuẩn bị đi du học thì mình thấy bên cạnh ngôn ngữ là IELTS cũng cần tìm hiểu về lối sống văn hóa ở nước sở tại nữa, đặc biệt là những chia sẻ khám phá của cựu sinh viên VN từng học ở đấy.
    • 71 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thời gian cũng quan trọng nhưng mà học thì ko gấp được đâu b nha nếu quá gấp có thể chọn học 1-1 nhưng mà học phí ko phải là rẻ đâu nha, ko cần thiết thì nên học tập trung có bạn có bè vẫn hơn b ạ.

Học ielst thì tham khảo Acet, Vus, Bc hay ILI cũng được chọn nơi nào vừa tầm với b thôi.
    Bản thân m thấy nơi nào tiện thì chon à
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2