TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ biết chỗ nào học tiếng Anh uy tín và chất lượng chỉ gấp giùm em với nhé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.79K Lượt đọc
  • 125 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 511 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mamainsu Xem bài viết
    Đúng đó mẹ Nhím ơi, Apax Explorer dành cho 4-6 tuổi là chương trình giảng dạy tiếng Anh theo tiêu chuẩn Mỹ ứng dụng hệ thống âm học Phonic cho trẻ giúp trẻ phát âm chuẩn ngay từ giai đoạn đầu và tạo nền tảng vững chắc trong giao tiếp, khiến quá trình tiếp thu tiếng Anh diễn ra nhanh chóng và tự nhiên. Rất đáng đầu tư cho con yêu đấy
    Trung tâm Apax chỉ có dành cho độ tuổi từ 4-6 thôi hả chị, em muốn biết cụ thể chút.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,035 Bài viết

• 1,288 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuytom Xem bài viết
    Trung tâm Apax chỉ có dành cho độ tuổi từ 4-6 thôi hả chị, em muốn biết cụ thể chút.
    Ồ không đâu, Apax thiết kế chương trình học dành cho nhiều độ tuổi từ 4-6, 6-10, 10-14 tuổi cơ nàng ơi. Ngoài ra còn có khóa học Steam, học từ xa.
    Yahoo Nguyenlethuy85
    Facebook Thúy Nguyễn (Mẹ Nhím Gia Huy)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,183 Bài viết

• 1,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimyeu2008 Xem bài viết
    Đấy quan trọng là mẹ tìm hiểu trung tâm có uy tín, chất lượng giáo viên dạy thì phải 100% nước ngoài, chứ em thấy giáo viên VN mình nhiều khi còn phát âm sai.
    Đúng rồi mẹ Nhím nhỉ, đằng nào cũng mất công đầu tư, mình đầu tư ra tấm ra món luôn, hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,183 Bài viết

• 1,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mamainsu Xem bài viết
    Trưa ngồi tìm hiểu thông tin được biết TT Tiếng Anh Apax có Đội ngũ giáo viên 100% bản ngữ, có chứng chỉ giảng dạy quốc tế (TESOL, CELTA, TEFL) cùng giáo trình xây dựng theo tiêu chuẩn Mỹ đó các mẹ à, đúng tiêu chí mình chọn để con theo học.
    Ồ không đâu, Apax thiết kế chương trình học dành cho nhiều độ tuổi từ 4-6, 6-10, 10-14 tuổi cơ nàng ơi. Ngoài ra còn có khóa học Steam, học từ xa.
    Con chị cùng công ty mình ngày trước khi học lớp 8 đã cấp tốc cho vào Apax để luyện eilts, thấy chị ấy khen lắm vì sau đó bé nhà chị đi du học, anh ấy đang năm 2 bên Hà Lan rôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,183 Bài viết

• 1,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, mình vừa tìm hiểu thấy Apax đang khuyến mại đấy, các mẹ nhanh chân đăng ký để kịp được hưởng ưu đãi nhé, từ 20/05/2018 đến 30/05/2018:
    -Tặng học bổng cho các khóa học: Apax Explorer, Apax Challenger, Apax Conqueror và Apax 4.0
    o Khóa học 9 tháng tặng học bổng 15 buổi học cho 1 học viên
    o Khóa học 10 tháng tặng học bổng 18 buổi học cho 1 học viên
    o Khóa học 12 tháng tặng học bổng 22 buổi học cho 1 học viên
    Cùng gói quà tặng hấp dẫn: balo, áo mưa, áo thun, sổ tay, buổi dã ngoại,...
    Điều kiện áp dụng: Áp dụng cho quý phụ huynh thanh toán 100% trước ngày 31/5/2018.
    • 4,035 Bài viết

• 1,288 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ kk Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mình vừa tìm hiểu thấy Apax đang khuyến mại đấy, các mẹ nhanh chân đăng ký để kịp được hưởng ưu đãi nhé, từ 20/05/2018 đến 30/05/2018:
    -Tặng học bổng cho các khóa học: Apax Explorer, Apax Challenger, Apax Conqueror và Apax 4.0
    o Khóa học 9 tháng tặng học bổng 15 buổi học cho 1 học viên
    o Khóa học 10 tháng tặng học bổng 18 buổi học cho 1 học viên
    o Khóa học 12 tháng tặng học bổng 22 buổi học cho 1 học viên
    Cùng gói quà tặng hấp dẫn: balo, áo mưa, áo thun, sổ tay, buổi dã ngoại,...
    Điều kiện áp dụng: Áp dụng cho quý phụ huynh thanh toán 100% trước ngày 31/5/2018.
    ưu đãi hấp dẫn đúng dịp hè cho các con luôn, nhưng không rõ áp dụng hệ thông Apax trên cả nước hay riêng khu vực HCM hả chị?
    Yahoo Nguyenlethuy85
    • 558 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sắp vào lớp 1 mới cho đi học tiếng Anh hả mẹ nó? Em tưởng nên cho học sớm hơn chứ? Em thấy các trung tâm tiếng Anh có các lớp dành cho các bé nhỏ hơn á! Nhiều bé nhỏ xíu à nhưng nói tiếng Anh tốt lắm! Em ủng hộ cho con học ngay từ nhỏ để có phản xạ và phát âm chuẩn hơn thế hệ của ba mẹ.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dạ, các mẹ tham khảo trung tâm CEFALT (Trung tâm ngoại ngữ Bộ Ngoại Giao) ở Quận 3 xem, bên đó có khóa học Anh văn Hè cho bé có kết hợp học kỹ năng sống và có cả giáo viên bản ngữ giảng dạy nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,183 Bài viết

• 1,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ưu đãi hấp dẫn đúng dịp hè cho các con luôn, nhưng không rõ áp dụng hệ thông Apax trên cả nước hay riêng khu vực HCM hả chị?
    Chỉ dành riêng cho khu vực TP HCM mẹ Nhím à, HN chưa thấy có, hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 511 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con nhà mình đang ở độ tuổi 6-10 tuổi, mình sẽ xem chương trình của độ tuổi đó để đăng kí cho con học hè luôn.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ tham khảo thử lớp học Hè cho bé ở CEFALT xem, bên đó học phí phù hợp mà có giáo viên bản ngữ nữa, chương trình hè năm nay nghe đâu có kết hợp các lớp học kỹ năng sống thiết thực. Mẹ search google trung tâm CEFALT để xem thêm thông tin nhé! Bên đó sắp tổ chức lớp học thử vào chiều thứ 7 tuần này, nếu được mẹ và bé cùng ghé qua xem.
    • 4,035 Bài viết

• 1,288 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chỉ dành riêng cho khu vực TP HCM mẹ Nhím à, HN chưa thấy có, hihi
    À thế chắc đây là ưu đãi nhận dịp Apax khai trương 5 trung tâm ở khu vực HCM và Đồng Nai đây mà.
    Yahoo Nguyenlethuy85
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,183 Bài viết

• 1,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi _babycute_ Xem bài viết
    Sắp vào lớp 1 mới cho đi học tiếng Anh hả mẹ nó? Em tưởng nên cho học sớm hơn chứ? Em thấy các trung tâm tiếng Anh có các lớp dành cho các bé nhỏ hơn á! Nhiều bé nhỏ xíu à nhưng nói tiếng Anh tốt lắm! Em ủng hộ cho con học ngay từ nhỏ để có phản xạ và phát âm chuẩn hơn thế hệ của ba mẹ.
    Học tiếng anh thì ko bao giờ là muộn và cũng không biết thế nào là sớm. Tùy điều kiện hoàn cảnh từng nhà, nhưng theo mình thấy, trong độ tuổi mẫu giáo và cấp 1 nên cho con học giao tiếp với người nước ngoài nhiều, lên cấp 2 đầu tư ngữ pháp thì ok hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 446 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Nhà mình có 2 bé. Bé lớn chỉ làm quen với tiếng Anh qua những bài hát của các ban nhạc nổi tiếng mình nghe hàng ngày. Đến lớp 1 mới cho đi học tiếng Anh. So với các bạn cùng tuổi, có nhiều bạn nghe và nói tốt hơn nhiều. Tất nhiên cũng có những bé chưa biết gì về tiếng Anh hết nhưng ở đời nhìn lên để thi đua cho bằng bạn và hơn bạn chứ ai nhìn xuống. Đến bé nhỏ mình quyết tâm cho đi học tiếng Anh sớm hơn mới được. Cũng học vài chỗ rồi mà chưa ưng lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,035 Bài viết

• 1,288 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Học tiếng anh thì ko bao giờ là muộn và cũng không biết thế nào là sớm. Tùy điều kiện hoàn cảnh từng nhà, nhưng theo mình thấy, trong độ tuổi mẫu giáo và cấp 1 nên cho con học giao tiếp với người nước ngoài nhiều, lên cấp 2 đầu tư ngữ pháp thì ok hơn
    Như nhà em bé lớp tận lớp 3 mới học tiếng Anh ở trung tâm, đi test mới thấy nhiều bé nhỏ hơn tuổi con mà tiếng Anh nói nghe hiểu siêu luôn. Vậy nên giờ bé thứ 2 em muốn đầu tư sớm
    Yahoo Nguyenlethuy85
    • 502 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ann1973 Xem bài viết
    Nhà mình có 2 bé. Bé lớn chỉ làm quen với tiếng Anh qua những bài hát của các ban nhạc nổi tiếng mình nghe hàng ngày. Đến lớp 1 mới cho đi học tiếng Anh. So với các bạn cùng tuổi, có nhiều bạn nghe và nói tốt hơn nhiều. Tất nhiên cũng có những bé chưa biết gì về tiếng Anh hết nhưng ở đời nhìn lên để thi đua cho bằng bạn và hơn bạn chứ ai nhìn xuống. Đến bé nhỏ mình quyết tâm cho đi học tiếng Anh sớm hơn mới được. Cũng học vài chỗ rồi mà chưa ưng lắm.
    Có điều kiện thì nên cho con học làm quen Tiếng Anh sớm, nhưng cũng k nên ép con quá, theo được đến đâu thì theo chị ạ. Em thấy chị hàng xóm chỗ em cứ ép con học suốt, nhiều khi cũng thấy xót. Hỏi ra thì chị ấy bảo nếu không học làm sao bằng bạn bằng bè cùng trang lứa. Nghĩ tội mấy đứa nhỏ, học thì tùy vào khả năng thôi. Thúc ép học nhiều này nọ nhiều khi cũng không phải là cách tốt.
    • 243 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeshinkute Xem bài viết
    Có điều kiện thì nên cho con học làm quen Tiếng Anh sớm, nhưng cũng k nên ép con quá, theo được đến đâu thì theo chị ạ. Em thấy chị hàng xóm chỗ em cứ ép con học suốt, nhiều khi cũng thấy xót. Hỏi ra thì chị ấy bảo nếu không học làm sao bằng bạn bằng bè cùng trang lứa. Nghĩ tội mấy đứa nhỏ, học thì tùy vào khả năng thôi. Thúc ép học nhiều này nọ nhiều khi cũng không phải là cách tốt.
    ủng hộ ý kiến của chị, ép con học không phải là hay, là con sẽ giỏi. Cứ kiếm chỗ nào dạy học mà kèm cả dạy kỹ năng sống, hoạt động giao lưu để các con dạn dĩ hơn, sau đó bổ trợ kiến thức. Con sẽ không bị áp lực à mình phải học, phải giỏi kẻo mẹ mắng...
    • 140 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con mình ở độ tuổi 6-10 mình đang tham khảo chương trình học này của Apax nè các mẹ, Apax Challenger (6-10 tuổi): được thiết kế dựa trên phương pháp học tích hợp hiện đại (Blended Learning) giữa cách học tương tác trên lớp (C-learning) và tại nhà (E-learning). Chương trình dạy trẻ các kỹ năng hướng tới thay đổi tư duy toàn diện từ bên trong, hình thành các thói quen tốt, phát huy tiềm năng và xây dựng tinh thần lãnh đạo bản thân.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 511 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thaotranphuong Xem bài viết
    Con mình ở độ tuổi 6-10 mình đang tham khảo chương trình học này của Apax nè các mẹ, Apax Challenger (6-10 tuổi): được thiết kế dựa trên phương pháp học tích hợp hiện đại (Blended Learning) giữa cách học tương tác trên lớp (C-learning) và tại nhà (E-learning). Chương trình dạy trẻ các kỹ năng hướng tới thay đổi tư duy toàn diện từ bên trong, hình thành các thói quen tốt, phát huy tiềm năng và xây dựng tinh thần lãnh đạo bản thân.
    Con nhà em cũng ở độ tuổi đó, nghe c nói chương trình học có vẻ hấp dẫn nhỉ, xây dựng tinh thần lãnh đạo bản thân, tức là cho các bé biết cách tự lập ngay từ nhỏ nè. Chị đọc ở đâu cho em cái link tham khảo.
    • 6,735 Bài viết

• 9,270 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đồng ý với các mẹ là EQ cũng rất quan trọng, nên các mẹ phải chú ý thêm đến khoản này. Không phải phó mặc hết cho nhà trường được đâu. Việc của các mẹ là định hướng cho con, vd như chủ top định hướng sau này sẽ cho con đi du học thì con phải giỏi tiếng Anh. Muốn giỏi phải cho học từ nhỏ và tìm nơi dạy thật tốt, thật uy tín. Search một cái là ra đầy thông tin, nhưng mình vẫn muốn nghe các mẹ đánh giá thật đầy đủ. Mình biết gì mình cũng sẽ chia sẻ lại.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7