TIN TÀI TRỢ.

Bé học tiếng anh trên truyền hình FPT

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.28K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hiện em đang phân vân tính lắp truyền hình FPT để cho bé nhà em học tiếng anh, vì nghe giới thiệu từ bạn bè là dịch vụ truyền hình FPT có chuyên mục thiếu nhi , trong đó có phần học tiếng Anh cho bé .

Mẹ nào đã lắp truyền hình FPT tại nhà cho em xin lời khuyên ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã lắp truyền hình FPT chưa ạ, cho em xin lời khuyên với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

nhà mình đang dùng FPT có mục cho thiếu nhi các phim hoạt hình và các chương trình học giúp con phát triển tư duy và kĩ năng sống rất hay bạn ạ. vd ctrinh Alecx khám phá thế giới con mình rất thích xem. ngoài ra các kênh và chương trình khác xem qua đầu FPT cũng rất nét.
    BOT9p7
    nb: 3,6kg(55cm)
    1m: 5,2kg(60cm)
    2m: 6.0kg(65cm)
    2m13d biết lẫy vững vàng
    3m: 6,8kg(68cm)
    4m: 7,2Kg(70cm)
    5m: 7,5Kg(72cm)
    6m: 8,1kg(73cm)
    7m: 8,4kg(74cm)
    8m: 9.1kg(74cm)
    Cảm ơn cuộc đời mỗi sớm mai thức dậy, có thêm một ngày nữa để yêu thương!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gau_beo09 Xem bài viết
    nhà mình đang dùng FPT có mục cho thiếu nhi các phim hoạt hình và các chương trình học giúp con phát triển tư duy và kĩ năng sống rất hay bạn ạ. vd ctrinh Alecx khám phá thế giới con mình rất thích xem. ngoài ra các kênh và chương trình khác xem qua đầu FPT cũng rất nét.
    Hiện bé nhà em đang thích học tiếng anh, em không rõ là có phải mua thêm chuyên mục này không ? Trước em có đăng ký trên NextTV của Viettel thì hình như phải đăng ký mất thêm tiền

Em đọc trên báo giá của truyền hình FPT thì không thấy liệt kê cái mục này ?

http://truyenhinhfpt.pro/Gia-goi-cuoc.html
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng con xem các chương trình thiếu nhi TA, nhưng con lại cứ bắt mở chế độ thuyết minh. Mình thấy ko hiệu quả lắm, bé không thích xem. các mẹ có cách nào ko ? có cho bé đi học ở đâu ko ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hiendo53 Xem bài viết
    Em cũng con xem các chương trình thiếu nhi TA, nhưng con lại cứ bắt mở chế độ thuyết minh. Mình thấy ko hiệu quả lắm, bé không thích xem. các mẹ có cách nào ko ? có cho bé đi học ở đâu ko ?
    Bé nhà em vừa đi học ngoài, em vừa cho bé học thêm ở nhà qua các chương trình, bài hát TA. Thấy bạn bè giới thiệu nên lắp truyền hình FPT có chuyên mục riêng. nên em đang phân vân quá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em vừa lắp rồi các mẹ ạ, công nhận ông bạn em tư vấn khá chuẩn về dịch vụ này. rẻ mà lại tiện ích cho các bé trong khoản học tiếng Anh.

Các mẹ cũng nên lắp truyền hình FPT ở nhà cho các bé học tiếng Anh.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giới thiệu về trang game Flash Mini
    FLASH GAME - GAME FLASH FREE ONLINE - MINI GAME - TRÒ CHƠI MINI

I. MỤC ĐÍCH:
    Zo Games hoạt động với mục đích cung cấp cho người sử dụng một sân chơi độc đáo những trò chơi game flash mini giải trí trực tuyến hấp dẫn, dễ chơi, không cần cài đặt. Thông qua trình duyệt web như Internet Explorer (IE), Firefox (FF), Google Chome, Safari ... và đã cài sẳn Flash Player (nếu chưa có bạn có thể tải về và cài tại đây ).
    Web game flash Zo Games hiện là web game cực lớn với nhiều trò chơi vui miễn phí dành cho bạn trai lẫn bạn gái, với số lượng game mới được cập nhật mỗi ngày. Với mong muốn là thế giới trò chơi miễn phí hấp dẫn dành cho các bạn gái giải trí trực tuyến với nhiều trò chơi mang phong cách riêng, tạo dấu ấn cho riêng mình.
    II. CÁC CHỨC NĂNG CHÍNH:
    Với người dùng
    Với các chuyên mục game flash được sắp xếp hợp lý bạn có thể tìm thấy các trò chơi mình yêu thích:
    Bạn gái: trò chơi thời trang, game thiết kế thời trang, game trang trí nhà cửa, game nấu ăn, game làm bánh ...
    Bạn trai: game bắn súng, phiêu lưu mạo hiểm, thể thao, đua xe ...
    Game văn phòng: game trí tuệ, game xếp hình ...
    Hình ảnh mô tả game cùng với hướng dẫn chơi giúp bạn chơi nhanh chóng
    Các thông tin liên quan đến trò chơi: Tin tức trên các báo chí, giới thiệu các loại game trên PC, Mac, Linux ...
    III. ĐẶC ĐIỂM:
    Zo Games hiện đang cung cấp các trò chơi game flash mini hoàn toàn miễn phí mãi mãi.
    Zo Games không yêu cầu người sử dụng cung cấp bất kì thông tin gì và cung cấp các nội dung kể trên hoàn toàn miễn phí.
    Zo Games hoan nghênh và ghi nhận mọi đóng góp của các bạn về trang game, nội dung, tốc độ
    Wisdom Games - Flash Games
    Adventure Games - Flash Games
    Action Games - Flash Games
    Free Flash Ganes - Zo Games
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gau_beo09 Xem bài viết
    Chị cho em hỏi chút, mình có thể mua thêm nội dung cho các bé không nhỉ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em lắp rồi , thấy dịch vụ khá nhiều nội dung hay đặc biệt phần audio book. Bé nhà em tối nào cũng phải nghe 1 câu chuyện cổ tích mới chịu ngủ
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy App này giúp bé học từ vựng tiếng Anh hịệu quả hơn nè:
    Trẻ vừa học vừa chơi game nên sẽ nhớ lâu hơn
    Có 25 chủ đề với hơn 500 từ vựng
    Alphabet - Number - Fruit - Flower - Animal - Color - Drinks - Food - Vehicle - School ...
    ...
    https://play.google.com/store/apps/d...englishforkids

detail_fruitdetail_abc
    gamelisten4gameword3
    I Love WebTreTho
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trang web hướng dẫn các món ngon Châu Á cho các mẹ
    Asian Cooking
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vừa thấy FPT lại cung cấp thêm 1 box hd để giải trí, không rõ có khác gì với box em mới đăng ký không nữa

http://fpttelecom.pro/fpt-play/fpt-play-box.html