TIN TÀI TRỢ.

Thuê giảng viên nước ngoài về kèm con học tiếng anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.1K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 171 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em và mấy chị cùng phòng có con sàn sàn lớp 4, lớp 5, đang muốn đầu tư cho các bé học tiếng anh. Nhưng thấy đi học trung tâm cũng không hiệu quả lắm, lại phải đưa đón xa xôi. Nên đang muốn mở lớp cho các con học. Không biết thuê giáo viên nước ngoài dạy tại nhà có hiệu quả hơn không nhỉ? Có mẹ nào cho con học hình thức này chưa có em kinh nghiệm với.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,463 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Có mấy mẹ kết hợp lại với nhau thế này tốt quá nhỉ, giá cũng đỡ hơn. Bé nhà mình cũng đi học ở vài trung tâm rồi mà không hiệu quả lắm. Bạn Trinhthienlam cho con học xong review lại cho mình kinh nghiệm nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 630 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Các con còn nhỏ mà được học với người nước ngoài là nhất rồi, rất dễ tiến bộ. Chỉ có điều là không rẻ thôi. Mình có quen một người bạn bên Mỹ sang đây dạy tiếng anh mà giá là 80$ một giờ cơ.
    • 101 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nếu con còn nhỏ thì mình nghĩ là nên mẹ nó nhé, còn lớn rồi thì tùy tính cách và nhu cầu của gia đình cũng như của con.
    Bọn trẻ con nó học ngôn ngữ nhanh lắm, người bản ngữ sẽ giúp con giao tiếp tự nhiên hơn, nó học hơi "vẹt" cũng nhanh hơn.
    Tùy mức gia đình có thể đầu tư học Language Link, Hội đồng anh, Eiv hay những trung tâm khác, giá sẽ khoảng $20-$70
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu có tầm 4, 5 bé kết hợp lại thì cũng không đắt hơn đi học trung tâm đâu mà vẫn là môi trường nhóm đấy chứ. Mà các con lại được học với giáo viên bản ngữ. Mà mình thấy Language link không phải nơi chuyên giảng viênbản ngữ như mọi người nói. Nghe bạn mình chia sẻ thì sẽ có những trung tâm chuyên cung cấp giảng viên cho các trung tâm khác, mà khi đó cũng sẽ đỡ bị tình trạng tây ba lô hơn.
    • 163 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thuê giáo viên nước ngoài dạy cũng hay nhưng mà quan trọng là chất lượng giáo viên như thế nào mn nhé.
    Anh là điều hạnh phúc nhất của e....Mãi mãi như vậy nhé tình yêu
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuê giảng viên về dạy tại nhà cũng hay đấy. Có điều mẹ nó phải chọn trung tâm cẩn thận vào. Giờ nhiều trung tâm toàn giảng viên lởm, tây balo, tiếng anh bồi dạy là hỏng hết các con.
    • 171 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều ạ. Nhân tiện các mẹ cho em hỏi, các mẹ có biết trung tâm nào uy tín không, chỉ em với.
    • 171 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trannguyenphuonglinh Xem bài viết
    Nếu con còn nhỏ thì mình nghĩ là nên mẹ nó nhé, còn lớn rồi thì tùy tính cách và nhu cầu của gia đình cũng như của con.
    Bọn trẻ con nó học ngôn ngữ nhanh lắm, người bản ngữ sẽ giúp con giao tiếp tự nhiên hơn, nó học hơi "vẹt" cũng nhanh hơn.
    Tùy mức gia đình có thể đầu tư học Language Link, Hội đồng anh, Eiv hay những trung tâm khác, giá sẽ khoảng $20-$70
    Mẹ nó đã học ở mấy trung tâm này chưa, cho em review chi tiết với ạ? Mấy chị kia đang bảo thuê ở language link. Không biết bên đấy thế nào.
    • 101 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hội đồng anh thì chất lượng khỏi bàn rồi, đảm bảo uy tín. Language link cũng vậy. Nhưng cả hai bên này giá đều khá cao. Bên Eiv thì chất lượng cũng ok, giá mềm hơn chút tầm 27$. Tùy năng lực tại chính của các mẹ. Có điều kiện thì cứ chọn chỗ lớn cho an tâm.
    0_tgwtt1223345666777888
    • 87 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu có điều kiện thuê giáo viên nước ngoại về dạy tận nhà cho các con thì còn gì bằng.
    Nấu ăn là một nghệ thuật và người đầu bếp cũng là nghệ sĩ!!!!!!!!!!!!!!
    • 26 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em cũng đang hóng chủ đề này các mẹ ạ. Nhưng em mới vào web eiv thì thấy viết là bên này cho languagelink thuê giảng viên đấy ạ. Không biết thông tin có chính xác không nhỉ? Vậy là họ vừa cho thuê tới học viên vừa cho trung tâm khác thuê ah?
    • 101 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hongminh3492 Xem bài viết
    em cũng đang hóng chủ đề này các mẹ ạ. Nhưng em mới vào web eiv thì thấy viết là bên này cho languagelink thuê giảng viên đấy ạ. Không biết thông tin có chính xác không nhỉ? Vậy là họ vừa cho thuê tới học viên vừa cho trung tâm khác thuê ah?
    Chính thế đó bạn Trannguyenphuonglinh. Họ vừa có dạy ở trung tâm, vừa cho thuê giảng viên đến nhà, và vừa cho các trung tâm khác thuê giảng viên. Eiv còn mạnh về vụ cho trung tâm khác thuê giảng viên đó. language link cũng thuê giảng viên của eiv.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E đang mở lớp học tiếng anh với 100% người nước ngoài tại nhà cùng các mẹ khác tại nhà,khu vực truongq định mẹ có nhu cầu thì cho con qua bên lớp mình học thử nhé, sdt e là: 0946900167
    • 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ở SG hay HN vậy bạn?
    • 322 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, chị em đang thuê giáo viên nước ngoài dạy cho các con tại nhà. Cháu em nó nghịch như quỷ, bỏ đến 5 trung tâm (Apollo, language link...) rồi mà học thầy này suốt ngày ngóng đi học, nếu các chị cần contact thì bảo em nhé
    • 39 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho con học ở The ivy-league Vietnam chưa?? Thấy trên fb thầy giáo kể về việc dạy cũng như tâm sự của các con mà thấy thích sự tâm huyết này quá
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 99 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

nếu có điều kiện thì nên thuê nhưng mà mình lo là con sẽ k quen với cách giáo dục của ng nước ngoài
    • 68 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em chào chị. Vừa rồi e có đi học Tiếng Anh ở Philippines và giờ bên đó mở rộng học Tiếng Anh online cho người Việt Nam. Em thấy được lợi ích của mô hình học này nên muốn giới thiệu với mọi người. Việc học online sẽ diễn ra hằng ngày 25 phút hoặc 50 phút tùy vào học viên đăng ký. Học qua skype với giảng viên người Philippines chị ạ. Nếu chị có quan tâm thì em sẽ gửi thông tin cho chị ạ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2